Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,665
- 99,553
Miyeyusho wewe!Katoto kalaini kabisa mnama😅
Miyeyusho wewe!Katoto kalaini kabisa mnama😅
Mnapendana bwashee♥️♥️♥️🤣🤣Unaonaje bwashee?🤣
Mleo ngileka kuda ulalu? Tirima icho niofo mnamaYesuuu, aleka shindo shoo mleu😅
Niaje eroo?Jombii
🤣🤣🤣🤣🤣Ulikuwa wa nini
Shwari, kama kawa?Niaje eroo?
Yeap Kazi yake ku clear bele 🥸Kumbeee🤣🤣
Bwashee anakupenda sana♥️♥️♥️Ulikuwa wa nini
Najua☺️Bwashee anakupenda sana♥️♥️♥️
Heee kumbeeeeeeeee🤔🤔Najua☺️
EeeHeee kumbeeeeeeeee🤔🤔
Yente leleeShwari, kama kawa?
Ni mapenzi ya kawaida au deep love?
VyoteNi mapenzi ya kawaida au deep love?
Huu ushindi uende kwa rafiki yangu wa ukweli Seran 😅
Huyu mwana namuelewa mno , langu lake lake langu , one love asee💪
Simba nguvu moja🤣🤣
Maua kama yote🤗Sikupingi, Seran ni mtu flani poa sana. Mwelewa, anaheshimu kila mtu. Mtu mwingine anaeweza kuwa rafiki mzuri kwa mtu yoyote ni BK binti kiziwi . 😊
Nashukuru Mungu sijalala nimeona huu ujumbe mzuri Legend.Sikupingi, Seran ni mtu flani poa sana. Mwelewa, anaheshimu kila mtu. Mtu mwingine anaeweza kuwa rafiki mzuri kwa mtu yoyote ni BK binti kiziwi . 😊