Psychopath Obsession . . .

Naona wahanga ni wanawake........Msije kuchanganya na "mfumo dume" mnaouimba.
 
Kuna nyakati kuchora mstari kati ya 'obsession' na 'perseverance' inaweza isiwe rahisi sana!:glasses-nerdy:
 

Pia utaona anamaswali mengi sana juu yako. Mfano Umetoka saa ngapi kazini, na umefika saa ngapi home anaaglaia saa yeke
ukienda kuoga ananusa underware yako kuona kama umepita sehemu
akiwahi yeye kutoka kazini utamkuta kakaa getini anakusubiri, tena anakuja bila taarifa utastukia yupo hapo kasimama kama mlizi
yaani anaweza akakufanya ukawa huna amani, na unatakiwa kila unalozungumza uwe makini maana huchelewi kuanzisha ugomvi usiokuwa na kichwa wala miguu.

Namshukuru Mungu tuliachana ingawa ilikuwa mbnde sana.
 
point ya msingi sana hii

tusije changanya mtu anaye-try harder na pyschopath.

Kuna nyakati kuchora mstari kati ya 'obsession' na 'perseverance' inaweza isiwe rahisi sana!:glasses-nerdy:
 
Reactions: SMU
Kongosho nakushauri utype kwenye google neno pychopath,kuna waandishi wengi sana wameelezea in details.

I hope itakusaidia kujua namna ya kumtambua pychopath.
Pia ile tamthilia ya india love story iliyoonyeshwa ITV kipindi flani.

nafikiri iliisha mwanzoni/katikati mwaka huu,ilikuwa inaonyesha iyo character.yule mwanamke aliyesambaratisha ndoa ya best friend wake na kumwambia mme wake ajifanye kafa.ile character ilikuwa ni complete pychopath.
 
ha haaaaaaaaaaa, hata wangeruhusu mitala kwa wanawake mimi nisingethubutu..... siwezani kabisa na hayo makitu, lazima mmoja ataachwa kwenye mataa, lol!
hicho kidonda ni miaka 13 ujue iliyopita, sasa kitapona lini? labda shosti unisaidie nimsaidiaje mtoto wa mwanamke mwenzetu....namwonea huruma sana
 
uwiii mtu wa sample hizi amewah kutaka kuniharbia maisha,,,you cant imagine alichokua anataka kunifanyia,,nilijuta kumfahamu
 
13yrs? Basi anahangaika na Ego
wanamme wana ego sana wakiachwa, wamezoea kuacha.

Au aonane na wataalam wa kisaikolojia? Kuna hizi 'wellness programs' zinasaidia.

Mmh, inaelekea una maujanja ya hatari.

 
Ha ha ha, hapo blue jamani, kumbe nawe mkorofi?

Kumbe hata wanamme wanakuwa victims? Tena kama kaoa na anakuwa blckmail-ed ndo inakuwa ngumu zaidi kujinasua


Ndo maana wengine tumestaafu salama,

Na the chapter is closed......!!

I hope umeelewa msimamo wa Babu Konie!!

Babu DC!!
 

Mhhhhh,

Mkubwa mwenzangu, hakuna kitu mwanamume analilia kama hicho......

Haya, sie yetu macho!!

Babu DC!!
 
Kuna nyakati kuchora mstari kati ya 'obsession' na 'perseverance' inaweza isiwe rahisi sana!:glasses-nerdy:


Kweli mkuu SMU,

Mwanamume anayekata tamaa kirahisi anaonekana zoba....Nadhani inawezekana hata wajasiriamali wa MMU wameingizwa kwenye kundi la wagonjwa...

Hata hivyo, uking'ang'anizi nao ukizidi both sides unakera sana.

I never allowed myself to become a slave wa mapenzi!!!

Naona kama ma-Ex nao wana matatizo ya kung'ang'ania!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
13yrs? Basi anahangaika na Ego
wanamme wana ego sana wakiachwa, wamezoea kuacha.

Au aonane na wataalam wa kisaikolojia? Kuna hizi 'wellness programs' zinasaidia.

Mmh, inaelekea una maujanja ya hatari.
hakuna maujanja wala nini, basi tu labda mimi ndo ulikuwa ubavu wake sijui ndo maana hawezi kupata mwingine, lol!
hayo ya rehab ngoja nimwulize rafiki yangu BAK kuna siku aliwahi kuzungumzia kwenye uzi fulani kuwa kuna rehab za mateja, au sijui kama tumwulize MziziMkavu kama ataweza kusaidia
 
Last edited by a moderator:
ha haaaaaa, babu, nimeshamwonea huruma miaka 13, kwa hiyo hakuna shida hapo


Poa sana,

Nakuaminia mkubwa mwenzangu....najua huwezi kutulisha sumu kama Mzee mwenzangu Mtambuzi...

Ila mhhhhhh....huyo anahitaji msaada haraka...

Asijekuwa kama mtoto wa tembo ambaye anakaa na mama yake hadi aoze ndiyo ajue kuwa kweli mama kafa!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:

Rehab zipo ila sina hakika kama hapa kwetu Bongo atapata sehemu ya maana,

Hata hivyo, msogeze kwenye Club yetu ya 1947 tuongee naye kidume dume....Ikishindikana tutampeleka VETA ya MMU...

He needs kukombolewa haraka kabla hajazikwa na mayai yote tumboni!

Babu DC!!
 
ha haaaaaa, mtu mzima mwenzangu siwezi kukulisha sumu....
si unajua sisi wamama? ingekuwa kuna dalili yoyote ya kupindisha nisingeleta hii habari hapa... ingekuwa siri yangu milele......nasema hapa sababu ipo kiroho safi kabisa....
msaada kweli anahitaji si utani, sasa mimi sijui nnjia gani inaweza saidia. nilijaribu kutafuta warembo ili angalau asahau mtu mzima lakini naona haisaidii......
 
ha haaaaaaaa, babu unaogopa kupoteza wajukuuu? maana hapa akizikwa na mayai ndo basi tena idadi imeshapungua.
huyu bwana nimeshamuitia wazee kibao naona imeshindikana sijui, ila simkatii tamaa, rafiki ni bora kuliko mwanasesere, nitamuunganisha nawe babu labda lecture zako zitamwingia akilini
 


Usikate tamaa mkubwa mwenzangu,

Najua siyo kazi rahisi ila inawezekana...Na siku akijikomboa, hata wewe utapata uhuru fulani ambao hutakaa uusahau...

Kwa sababu hadi sasa inaonekana anaendelea kuonekana kama msukule wako...lol!!

Hii dunia kwa kweli ina mambo na vijimambo!

Kama ni mtu wa sala, basi usishau kumpigia novena!


Babu DC!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…