Psychopath Obsession . . .


Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
Kuna kundi la watu wanajulikana kama 'Psychopath' kutokana na hali za akili zao.

Bahati mbaya zaidi hutokea pale anapompenda mtu, hataki kuelewa kama na aliyempenda ana mpenda ama lah.

Huona ni haki yake kumpenda, na in case umemkataa huwa wanakuwa na aina fulani obsession.

Kuna aliyewahi pitia uzoefu huu? Ama una mchango wowote kuhusiana na hili, kwa aliyependwa, ama psychopath aliyependa?

Hebu tuchanganue kidogo

Swali la nyongeza: hivi hata wanaovuta bhange ni ma -psychopath wa aina fulani?

Au niulize, unajuaje mtu anayekupenda ni 'pyschopath'?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,471
Likes
4,716
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,471 4,716 280
We still have a lot in store naona!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,471
Likes
4,716
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,471 4,716 280
ila konnie tuache masikhara kuna watu wanajua kuganda mtu bana!
mradi ye kakupenda utajibeba!
we acha tu!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
toa uzoefu bana

kuna kuganda, lakini ipo ile hadi mtu anatishia uhai ama usalama wako na mali zako.

ila konnie tuache masikhara kuna watu wanajua kuganda mtu bana!
mradi ye kakupenda utajibeba!
we acha tu!
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Likes
5
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 5 0
ni mateso matupu... mie nishaexperience zote mbili.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,471
Likes
4,716
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,471 4,716 280
toa uzoefu bana

kuna kuganda, lakini ipo ile hadi mtu anatishia uhai ama usalama wako na mali zako.
mi huwa siiti kuwa ni mapenzi yale!manake yanakuwa mateso ati!
mtu anakutrace kila unachofanya,kila hatua ya maisha unayopiga,kila mimba unazobeba na kila hospitali unayojifungulia
hata uhame wapi huyu hapa,ubadilishe simu huyu!
ubadili kituo cha kazi huyu
kiukweli ni ngumu na inaumiza sana!
na asikwambie mtu kuna muda inakuwa inafanyika out of love ile ndo kila shetani na mbuyu wake!lakini baadae huwa ni kulipiza kisasi tu,nimekukosa mimi na mwingine hatakufaidi!
NAZIJUA SANA HIZO!
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Likes
8
Points
135
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 8 135
Usiombee ving'ang'anizi mbona utajuta kupendwa!!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,471
Likes
4,716
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,471 4,716 280
mmh, tafadhali tupe uzoefu
unaweza okoa mtu mmoja asiyejua nini cha kufanya.
natamani nisiwaze hiki unachonilazimisha kuwaza hapa!ah sijui nifanyaje ujue!:confused2::confused2::confused2:
ngoja:A S 100:
nimwite BADILI TABIA na FP wanisaidie kuchangia huu uzi!tena FP una mhusu sana huu!
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
pole na hongera kwa kuvuka, siwezi hata fikiria ilikuwaje.

Kitu kinachonichanganya cha kwanza ni ninajuaje huyu mtu ni pyschopath?

Nakumbuka zamani tulikuwa tuna msemo 'ogopa kupendwa na mvuta bangi'
nimekaa nikatafakari nikahisi tulimaanisha 'pyschopath ' fulani hivi.

Ukiachia mbali mtu anayevuta bangi, whether kaathirika na bangi ama lah, mie huwa nahisi ni psychopath, nje ya hapo nashindwa kuwatambua.

Kwa kweli, hatimae tulifikishana polisi, ndipo usalama wangu na wengine walionizunguka ulipopatikana.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Am borrowing a saying from dr kodwavalla ' there are more lunatics out of the asylum than in'

I think sometimes watu waturn kuwa mapsycho by events, kuna rafiki yangu aliachwa, we had to interverne(sp) she was always following , haunting the ex, sending craze messages, appearing at every joint they hangout
She was so determined that no one will hang out with X and live to tell it...alipata upsycho kwaajili ya kuachwa

It took 2yrs kuwa normal and after a series of bad boyfriends, wokovu kidogo and counselling she returned to normalcy(sp)
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
he he he, ngoja waje watoe mauzoefu.

Inatuhusu wote, kumbuka wengine tuna matineja home.

natamani nisiwaze hiki unachonilazimisha kuwaza hapa!ah sijui nifanyaje ujue!:confused2::confused2::confused2:
ngoja:A S 100:
nimwite BADILI TABIA na FP wanisaidie kuchangia huu uzi!tena FP una mhusu sana huu!
 
Last edited by a moderator:
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
pole na hongera kwa kuvuka, siwezi hata fikiria ilikuwaje.

Kitu kinachonichanganya cha kwanza ni ninajuaje huyu mtu ni pyschopath?

Nakumbuka zamani tulikuwa tuna msemo 'ogopa kupendwa na mvuta bangi'
nimekaa nikatafakari nikahisi tulimaanisha 'pyschopath ' fulani hivi.

Ukiachia mbali mtu anayevuta bangi, whether kaathirika na bangi ama lah, mie huwa nahisi ni psychopath, nje ya hapo nashindwa kuwatambua.
You wont know until you know

Kwa sababu unaweza kumuona mtu wa kawaida tu, kisha kuna kitu kika trigger huko, aka-snap akaanza kukufanyia balaa.

Labda kwa experience yangu niseme ukiona anafanya vitu ambavyo kikawaida mtu mwengine hatafanya, usiache mpaka ikavuka mpaka ndio ukachukua hatua. Wakati mwengine unaweza kuwa too late, ukaumia wewe au wengineo

* Vitu ambavyo binafsi niliona si vya kawaida
1. Kunifuata popote niendapo iwapo nitakuwa kwenye public transport
2. Hata saa ngapi nikirudi, kumkuta yupo nje ya nyumba yangu amekaa tu
3. Kuanza kugombana na watu kwa sababu aliniona nazungumza nao.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
thanks Nsiande for sharing

kweli, wengine wanakuwa ma-psychopath kwa tukio ama event moja tu, baada ya hapo wanamove on
 
Last edited by a moderator:
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Kwa kweli, hatimae tulifikishana polisi, ndipo usalama wangu na wengine walionizunguka ulipopatikana.
... pole sana kwa mkasa huo.
... kama umezaa naye mtoto si ataendelea kuwa miongoni mwa wale "wanaokuzunguka?"
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
natamani nisiwaze hiki unachonilazimisha kuwaza hapa!ah sijui nifanyaje ujue!:confused2::confused2::confused2:
ngoja:A S 100:
nimwite BADILI TABIA na FP wanisaidie kuchangia huu uzi!tena FP una mhusu sana huu!
snowhite snowhite snowhite
 
Last edited by a moderator:
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
... pole sana kwa mkasa huo.
... kama umezaa naye mtoto si ataendelea kuwa miongoni mwa wale "wanaokuzunguka?"
Nashukuru alikuwa ni miongoni mwa wale "Siwajui watokako" ........just a random guy

Ila kama ndo umezaa nae hapo lazima iwe kazi, kwa sababu watoto yule ni baba yao.

Ila saa nyengine tunatakiwa kuwa na roho ngumu, if he needs help, he needs help, sio kumsitiri kisha akadhuru wenziwe
 

Forum statistics

Threads 1,238,894
Members 476,226
Posts 29,335,989