Prove me RIGHT or WRONG.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prove me RIGHT or WRONG....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magwero, Oct 17, 2012.

  1. M

    Magwero JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kuna mambo mengi ambayo ni kweli na hakika lakini ni vigumu sana kuthibitisha....!!
    Mimi nasema "hakuna msichana ambaye anakunywa POMBE na kwenda CLUB katika umri wowote ule,,then akawa BIKIRA.....

    Ur welcm..
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    true...........
     
  3. K

    KWA MSISI Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja,I have proved you right genleman!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 3,291
    Trophy Points: 280
    Aiseeee
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Labda kwa kuwa umesema kunywa pombe NA kwenda club, ingekuwa au ningesema baadhi ya catholic nuns wanakunywa pombe and baadhi yao ni virgins.

    Lakini pamoja nao, nafikiri kuna frigid girls ambao wanaparty na kuchill lakini they are virgins, au hata lesbians ambao hawatumii dildos
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,676
    Likes Received: 2,516
    Trophy Points: 280
    Japo spika anaumwa india lakini hoja imeungwa mkono.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    Sio kweli! Wapo wnaaokunywa pombe na wanaenda club. Lakini wakiwa na the right company na wanajijua kipimo chao cha kunywa pombe. Kunywa pombe hadi ukate network ni upoyoyo, na kuhang na company usiyoiamini ama inayoweza kutake advantage ni upoyoyo squared!
     
  8. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    98% by 2%
     
  9. M

    Magwero JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hiyo analisis ya company unaifanya saa ngapi..?baada ya kunywa au kabla...
    Na wao wakinywa pombe nani amakuwa salama juu ya mwengine..!!
    Nishawishi tena ndugu
    Ut
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,923
    Likes Received: 14,539
    Trophy Points: 280
    Hoja imeungwa mkono na mimi babu mwenye kura ya Veto.

    Hii inamaanisha kuwa sasa hii sredi na huu mjadala ako klozd!
     
  11. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    very wise answer mama. personally I have more fingers on one hand than the number of good company ya kwenda nao drinking. vinginevyo naweza kujiabisha lol
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Scientifically...hakuna association yeyote kati ya 'kwenda club' na 'kuwa/kutokuwa na bikra'!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    mi sinywi pombe wala siendi club but sina bikra
    opposite yake?
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,132
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Una bikra ya kutokwenda club na kunywa pombe.Hongera
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,070
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli...
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,544
    Trophy Points: 280
    ahhhahahhahhahahhahahha mimi snowhite love this!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,544
    Trophy Points: 280
    na hii nayo kiboko!mtani hufai kabisa wye!
     
  18. M

    Magwero JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    lakini kwenye utangulizi nilisema kuwa ni kweli na hakika ila kuthibitisha yaweza kuwa ngumu...!!
    Ngoja nikwambie...
    Kuna mazingira na matendo thy r likely kuchochea sana matendo ya kingono...
    Pombe na club ndo noma..
    Yupo unaemjua..? hata wa miaka 18 tu..
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    noo kwamba yupo anaekunywa na kwenda club but ana bikra
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kuwa na bikra ni moja ya dalili za ushamba
     
Loading...