Dr Matola PhD
Platinum Member
- Oct 18, 2010
- 62,306
- 111,399
Jamani hapa tunapoteza muda wetu bure, huyo mtoto ameferi mtihani tu na hajafeli maisha, nawahakikishieni huyo Binti ataishi maisha matamu na kumiliki pesa ndefu kuliko hata Maprofesa. huyo hakuferi kwa bahati mbaya bali anajuwa kwamba tunasoma ili tupate maisha mazuri, sasa yeye tayari maisha mazuri anayo mnataka aumize kichwa chake ili iweje!!??
Au kuna mtu kati yenu aliwahi kumuona Ridhiwani Kikwete Mahakamani akisimamia kesi kama Wakili?
Au kuna mtu kati yenu aliwahi kumuona Ridhiwani Kikwete Mahakamani akisimamia kesi kama Wakili?