Post bango dhidi ya malipo ya DOWANS | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Post bango dhidi ya malipo ya DOWANS

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by victorjiwe, Oct 9, 2011.

  1. v

    victorjiwe Senior Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je ukiambiwa uandae bango dhidi ya malipo ya DOWANS vipi BANGO lako likoje. LIDROP HAPA kama vipi. La kwangu kama hivi.
    HALI NGUMU ROSTAM,LOWASSA NA MSABAHA JILIPENI WENYEWE WANANCHI HATUNA PESA.
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni dowans, richmond na symbion.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,660
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    'tunapumulia mashine, na mrija mnaukanyaga!'

    'eti sikivu, sikivu kwa wezi!'

    'nyie mngekua kama sisi mngefanya hivyo?'

    'hatuna uhakika na kesho vipi leo tunajiibia'

    'ni aibu kwa kiongozi wa leo asieijua kesho'
     
  4. p

    plawala JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Recho:tunalala giza kwa kukosa umeme wa uhakika bado mnatukamua?
     
  5. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Munafahamu kwangu pakavu Tia mchuzi lakini bado munatukamua tu! Ni lini mtatuachia fupa letu au bado hamjaridhika na supu lake!!
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii safi
     
  7. G

    Godwine JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    walipe Dowan ili uwanyime watanzania huduma ya afya, elimu , maji na usafiri bora na miundombinu
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,085
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wazee wa E.Africa na waalimu hawalipwi kisa selikali haina hela, inapokuja dowan hela zimapatikana huu ni wizi!
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,751
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Kaeni pembeni tumewachoka,
    Inawezekanaje Dowans kulipwa wakati tunalala giza,
    Katu hatuweza kuwavumilia mafisadi nyie,
    Watanzania tumepevuka sasa ondokeni hamtufai,
    Enyi mafisadi mbona hamna huruma,
    Tunawavua magamba sisi wenyewe,
    Epa, meremeta, dowans, hatutaki kusikia tena tz
    wamkuu hapa nilikuwa najaribu kuandika jina la nkwere kwenye bango langu
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,531
    Trophy Points: 280
    MAISHA BORA NI YAKE NA FAMILIA YAKE HATA DOWANS NI YAKE NA MASWAHIBA WAKE.mia
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuuu hii imetulia sana sana.Ngoja nimngoje Mwita25 na kundi lake waje wasema kitu hapa .
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    HATIMAE WATANZANIA WOTE WAHEMEA MATAMVUA.
    Dowans walipwe na...
    Jk
    Rostam
    Ngereja
    NEC.
    USTAARABU HAUJI BILA MTUTU.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,923
    Likes Received: 21,994
    Trophy Points: 280
    JK, Tanzania ni maskini kutokana na matatizo kama haya ya Dowans.
     
  14. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa la dowans haki haitapatikana mahakamani kwani Mwizi,Mlinzi namchunga haki (Dowans, Serikali ya JK na Mahakama) wameshirikiana kuwaibia wananchi
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    94,000,000,000/= Kwanini?
    Me Mfukoni nina 12550/= Tu Nadaiwa Ada Ya Mtoto, Tumbo Tupu. Sijanunua Luku Bado.

    Ewe Dowans Nihurumie
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Dowans=Richmond=HARAMU,
    Je haramu inakuwa halali?
     
  17. V

    Vonix JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,696
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    1.Mali ya dhuluma ni laana

    2.Mmetufanya sisi wajinga mnatuibia mchana kweupe

    3.Tumewashika hata mkifa leo mbinguni hamuendi na makaburi yenu yatajibu mashitaka.
     
  18. R

    Ruhita Jr Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muwalipe, msiwalipe, 2015 mtatakiwa mtuachie Tanzania yetu.
     
  19. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwenye Richmond ,Downs Lwassa ni mbuzi wa kafara tu,lakini tunaekoelekea ni pazuri karibu tutajua nani mwenye huu mzigo maana watanzania wengi wana fikra za kupandikizwa na wana siasa ukweli hawaujui,
     
  20. M

    MC JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 741
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo imetulia

    Baada ya dhiki....... ni dhiki Kuu
     
Loading...