Post bango dhidi ya malipo ya DOWANS

victorjiwe

Senior Member
Sep 26, 2011
109
195
Je ukiambiwa uandae bango dhidi ya malipo ya DOWANS vipi BANGO lako likoje. LIDROP HAPA kama vipi. La kwangu kama hivi.
HALI NGUMU ROSTAM,LOWASSA NA MSABAHA JILIPENI WENYEWE WANANCHI HATUNA PESA.
 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,832
2,000
'tunapumulia mashine, na mrija mnaukanyaga!'

'eti sikivu, sikivu kwa wezi!'

'nyie mngekua kama sisi mngefanya hivyo?'

'hatuna uhakika na kesho vipi leo tunajiibia'

'ni aibu kwa kiongozi wa leo asieijua kesho'
 

S.M.P2503

JF-Expert Member
Nov 25, 2008
824
1,000
Munafahamu kwangu pakavu Tia mchuzi lakini bado munatukamua tu! Ni lini mtatuachia fupa letu au bado hamjaridhika na supu lake!!
 

Pancras Suday

Verified Member
Jun 24, 2011
7,839
2,000
Kaeni pembeni tumewachoka,
Inawezekanaje Dowans kulipwa wakati tunalala giza,
Katu hatuweza kuwavumilia mafisadi nyie,
Watanzania tumepevuka sasa ondokeni hamtufai,
Enyi mafisadi mbona hamna huruma,
Tunawavua magamba sisi wenyewe,
Epa, meremeta, dowans, hatutaki kusikia tena tz
wamkuu hapa nilikuwa najaribu kuandika jina la nkwere kwenye bango langu
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,877
2,000
'tunapumulia mashine, na mrija mnaukanyaga!'

'eti sikivu, sikivu kwa wezi!'

'nyie mngekua kama sisi mngefanya hivyo?'

'hatuna uhakika na kesho vipi leo tunajiibia'

'ni aibu kwa kiongozi wa leo asieijua kesho'

Mkuuu hii imetulia sana sana.Ngoja nimngoje Mwita25 na kundi lake waje wasema kitu hapa .
 

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Sep 2, 2011
4,876
1,250
HATIMAE WATANZANIA WOTE WAHEMEA MATAMVUA.
Dowans walipwe na...
Jk
Rostam
Ngereja
NEC.
USTAARABU HAUJI BILA MTUTU.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
52,006
2,000
Je ukiambiwa uandae bango dhidi ya malipo ya DOWANS vipi BANGO lako likoje. LIDROP HAPA kama vipi. La kwangu kama hivi.
HALI NGUMU ROSTAM,LOWASSA NA MSABAHA JILIPENI WENYEWE WANANCHI HATUNA PESA.
JK, Tanzania ni maskini kutokana na matatizo kama haya ya Dowans.
 

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
1,726
1,225
Kwa la dowans haki haitapatikana mahakamani kwani Mwizi,Mlinzi namchunga haki (Dowans, Serikali ya JK na Mahakama) wameshirikiana kuwaibia wananchi
 

Puppy

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,862
2,000
94,000,000,000/= Kwanini?
Me Mfukoni nina 12550/= Tu Nadaiwa Ada Ya Mtoto, Tumbo Tupu. Sijanunua Luku Bado.

Ewe Dowans Nihurumie
 

Vonix

JF-Expert Member
Apr 23, 2011
2,690
2,000
1.Mali ya dhuluma ni laana

2.Mmetufanya sisi wajinga mnatuibia mchana kweupe

3.Tumewashika hata mkifa leo mbinguni hamuendi na makaburi yenu yatajibu mashitaka.
 

M-bongo

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
338
195
Kwenye Richmond ,Downs Lwassa ni mbuzi wa kafara tu,lakini tunaekoelekea ni pazuri karibu tutajua nani mwenye huu mzigo maana watanzania wengi wana fikra za kupandikizwa na wana siasa ukweli hawaujui,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom