Kuna madaktari nadhani hii kazi sio wito kabisaa kwao, nmekumbuka iliwahi nitokea lkn kwa kesi tofauti, nlkuwa mjamzito mimba ya miezi nane (R.I.P mwanang), nlkuwa naumwa nkaenda hospitalini nikamwambia Dokta naumwa, hakunipima akaniandikia dawa nkanywa, siku ya kesho yake nkashinda vzr ya tatu nkazidiwa kufika hospitalini Dr yule yule akanibadilishia dawa bila kunipima , kufika usiku nkazidiwa kumbe ni uchungu nkajifungua , lkn mwanang alitoka upande mmoja ameoza , ikabidi nikimbizwe hosp nyingine yule Dokta wa pili alishangaa akasema toka lini mjamzito akatibiwa bila kupimwa na huruhusiwi kunywa dawa ovyo, akasema hawa ndio wanaotufanya tuonekane wajinga, mtoto dawa zimemuua, sijawahi kuumwa roho kama ile siku, nlivyopona nkamfata nkamwambia unanikumbuka akajidai sijui nini nkamwambia subiri nkakushtaki kwa ulichonifanyia maana ushahidi nnao, aliniomba msamaha hadi machozi, lkn sijasahau hilo tukio hadi leo.