Popote ulipo wewe daktari, Mungu akulaani sana

Popote ulipo wewe daktari, Mungu akulaani sana

Aisee!

Pole sana mkuu, lakini kwa akili za kawaida ni kwanini hukujiongeza kuuliza kwanini DK alikuuliza hilo swali! Hapa ungepata majibu na ungeamua hatima yako na mpenzi wako.

Lakini pia ni utaratibu gani unapima wewe majibu anapokea mtu mwingine(this is unfair for sure) mmeridhiana wenyewe nani wakuwatenganisha? Pia inamaana huyo mpenzi wako hujawahi kumdinya tangu kujuana kwenu! Maana sidhani kama ni rahisi kiivyo. Maisha yamebadilika now days, yale mambo ya kuuziwa mbuzi kwa gunia yalizikwa september 11 Twin tower"

Kama itakupendeza njoo nikupe mwanamke tena ni mzuri,mcha mungu na anajielewa na anauhitaji wa mume wa uhakika na siyo sisi wadinyaji na kusepa.

Nimemaliza.

Sent using Jamii Forums mobile app
A
Huu utumwa na kuwa brainwashed kipumbavu kwa sababu za kiimani mtaacha lini? unapimwaje wewe na majibu apewe mtu mwingine? Ndiyo maana mliambiwa year 2000 ingekuwa mwisho wa dunia na mkaamini.
Sikusikitii kwa kashkash ulizozipata baada ya kupokea majibu bali nakusikitikia kwa kuwa brainwashed kiasi ambacho akili na maamuzi yako si wewe unayevicontrol bali wachungaji wako. Tumia akili yako, kuwa na maamuzi juu ya mustakabali wa maisha yako. Hizo imani za kidini mnazoaminishwa ukizitanguliza katika kila kitu unakuwa punguani.
All in all make sure you sue that crooked doctor.
 
Kama mwezi uliopita niliamua niende kanisani kuongea na mchungaji kumwambia nia yangu ya kuoa.

Mimi ni msabato mzuri sana. Mchungaji alinisaidia akanikutanisha na binti mmoja tuliyekuwa tunasali naye ambaye ambaye sisiti kumtaja jina lake anaitwa Winfilda Yusto Kingomile.

Mimi na huyo binti tukakubaliana kuwa wachumba kiukweli nilifurahi sana.

Sasa kama zilivyo taratibu zetu za kisabato. Mchungaji wetu akatuandikia barua ambayo tulipaswa kwenda mayo hospitali tukapime ili tujue afya zetu kwa ajili ya kujiandaa na harusi yetu.

Mimi na mchumba wangu tulienda mpaka hospitali moja ya misheni inayomilikiwa na kanisa la Roman Catholic kiukweli siwezi kuitaja jina kabisa iliyopo Tabata.

Tukamkabidhi daktari ile barua yetu tuliyotoka nayo kanisani kwetu, baada ya kuisoma daktari akatuelekeza kuelekea maabara kuchukuliwa damu kwa ajili ya vipimo.

Baada ya kama saa moja mimi nikaitwa chumba cha daktari nilipoingia cha kwanza daktari aliniuliza swali kwamba " una hela"?
Mimi nikamjibu "sina hela" huku nikiwa sijaelewa mantiki ya swali lile.

Basi daktari akaamuru na mchumba wangu aingie ndani. Alipoingia ndani daktari akatukabidhi majibu yetu yakiwa yapo kwenye bahasha na tulitakiwa tukampe mchungaji wetu kanisani bila ya kufungua bahasha hiyo.

Kwa sababu ya imani nzuri tuliyonayo ni kweli hatukufungua bahasha ile ya majibu yetu mpaka tukamkabidhi mchungaji wetu pale kanisani.

Baada ya mchungaji kusoma majibu Yale ghafla akawa mnyonge na akatuagiza tuwaite wazazi wetu waje pale kanisani. Ni kweli baada ya wazazi wetu kuja sisi tukatolewa wakabaki wazazi tu kwa mchungaji.

Baadaye wazazi wangu waliniambia kwamba majibu yanaonesha nimeathirika hivyo ndoa hakuna tena.

Kiukweli nilichanganyikiwa sana tena sana. Ila baba yangu mdogo alinishauri nikapime sehemu nyingine kwa kujiridhisha.

Nikaenda kupima Muhimbili, Amana, Mwananyamara, magomeni, Agakhan, kote huko nikaambiwa sina UKIMWI.

Nikajitosa kwenda kuchangia damu pia damu yangu ikaonekana ipo safi.

Nikarudi kumbembereza mchumba wangu na kumwambia kila kitu lakini yeye na ndugu zake hawataki kabisa kunisikia. Nikamwambia mchungaji wangu yaliyotokea naye amebaki kaduwaa tu.

MPAKA SASA SIJAJUA HUYU DAKTARI ALIKUWA ANAMAANA GANI?

ULAANIWE SANA WEWE DAKTARI.
Kumbe mpaka zama hizi bado zipo ndoa hizi za kizamani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu utumwa na kuwa brainwashed kipumbavu kwa sababu za kiimani mtaacha lini? unapimwaje wewe na majibu apewe mtu mwingine? Ndiyo maana mliambiwa year 2000 ingekuwa mwisho wa dunia na mkaamini.
Sikusikitii kwa kashkash ulizozipata baada ya kupokea majibu bali nakusikitikia kwa kuwa brainwashed kiasi ambacho akili na maamuzi yako si wewe unayevicontrol bali wachungaji wako. Tumia akili yako, kuwa na maamuzi juu ya mustakabali wa maisha yako. Hizo imani za kidini mnazoaminishwa ukizitanguliza katika kila kitu unakuwa punguani.
All in all make sure you sue that crooked doctor.
Mkuu vipi? Umechanganya madesa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Story
Kama mwezi uliopita niliamua niende kanisani kuongea na mchungaji kumwambia nia yangu ya kuoa.

Mimi ni msabato mzuri sana. Mchungaji alinisaidia akanikutanisha na binti mmoja tuliyekuwa tunasali naye ambaye ambaye sisiti kumtaja jina lake anaitwa Winfilda Yusto Kingomile.

Mimi na huyo binti tukakubaliana kuwa wachumba kiukweli nilifurahi sana.

Sasa kama zilivyo taratibu zetu za kisabato. Mchungaji wetu akatuandikia barua ambayo tulipaswa kwenda mayo hospitali tukapime ili tujue afya zetu kwa ajili ya kujiandaa na harusi yetu.

Mimi na mchumba wangu tulienda mpaka hospitali moja ya misheni inayomilikiwa na kanisa la Roman Catholic kiukweli siwezi kuitaja jina kabisa iliyopo Tabata.

Tukamkabidhi daktari ile barua yetu tuliyotoka nayo kanisani kwetu, baada ya kuisoma daktari akatuelekeza kuelekea maabara kuchukuliwa damu kwa ajili ya vipimo.

Baada ya kama saa moja mimi nikaitwa chumba cha daktari nilipoingia cha kwanza daktari aliniuliza swali kwamba " una hela"?
Mimi nikamjibu "sina hela" huku nikiwa sijaelewa mantiki ya swali lile.

Basi daktari akaamuru na mchumba wangu aingie ndani. Alipoingia ndani daktari akatukabidhi majibu yetu yakiwa yapo kwenye bahasha na tulitakiwa tukampe mchungaji wetu kanisani bila ya kufungua bahasha hiyo.

Kwa sababu ya imani nzuri tuliyonayo ni kweli hatukufungua bahasha ile ya majibu yetu mpaka tukamkabidhi mchungaji wetu pale kanisani.

Baada ya mchungaji kusoma majibu Yale ghafla akawa mnyonge na akatuagiza tuwaite wazazi wetu waje pale kanisani. Ni kweli baada ya wazazi wetu kuja sisi tukatolewa wakabaki wazazi tu kwa mchungaji.

Baadaye wazazi wangu waliniambia kwamba majibu yanaonesha nimeathirika hivyo ndoa hakuna tena.

Kiukweli nilichanganyikiwa sana tena sana. Ila baba yangu mdogo alinishauri nikapime sehemu nyingine kwa kujiridhisha.

Nikaenda kupima Muhimbili, Amana, Mwananyamara, magomeni, Agakhan, kote huko nikaambiwa sina UKIMWI.

Nikajitosa kwenda kuchangia damu pia damu yangu ikaonekana ipo safi.

Nikarudi kumbembereza mchumba wangu na kumwambia kila kitu lakini yeye na ndugu zake hawataki kabisa kunisikia. Nikamwambia mchungaji wangu yaliyotokea naye amebaki kaduwaa tu.

MPAKA SASA SIJAJUA HUYU DAKTARI ALIKUWA ANAMAANA GANI?

ULAANIWE SANA WEWE DAKTARI.
Story ya kutunga hii.. Kwa tabata hospitality ya mission siikumbuki zaidi ya pale Aroma ambayo ni binafsi kuna sanamu tu ya Mariamu ambaye ni Mama take na Yesu.. Na kupima wataandaliwa wanaopima na majibu wanapewa wahusika kwa kushauriwa ipasavyo bila sent yoyote..
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Duh..! Nilidhani nimem'quote mleta uzi, pole sana lakini nadhani ujumbe umemfikia though indirectly.
Sorry for the inconveniences caused.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] worry not.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: Qwy
Hakika huo ni ufala yani majibu yako anaenda kupewa third party..
 
mmh mkuu kama nikweli yaliokukuta polee...lakini kuna mengi hayaingii akilini

kwanini daktari kama alikupima na kukujua umeathirika asikupe na ushauri nasaa ,au hawatoagi? (maana elimu yangu ni darasa la saba,)

na io ya kumpelekea mchungaji majibu kidogo yaleta ukakasi,ila sishangai maana kidogo hio imezoeleka baadhi ya madhehebu

haha na msabato watoa damu?,mie najua hamtoagi (maybe sababu utoaji damu ni uamuzi binafsi,kwahio sitoshangaa)🙄🙄

my take:kama uyo shemu yetu kagoma na wazazi wake wamekataa ,ulilazimishe zaidi...wewe songa mbele kile chaweza tokea kitatokea tuu,afadhali wewe ni mtu wa dini...kama ambavyo huwa mnaamini pia amini ivyoivyo nafasi mungu atakupa mwingine😀😀😀😀
 
Tofautisha iman na ujinga nyie watu mkoje siku hizi, hata majibu msiyangalie unampelekea mchungaji, iman gan za ajabu hivo. Je ungesoma ndio umpeleke unakuwa umemkosea mungu.
Je hapo kama mchungaji hajatoa sahh inakuwaje, je ungesoma huoni ungepata nafasi ya kujadili na dakatar huyo?.
Kuna mengi yanatia walakin lakn na ww akili yako mm sielew kabsa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom