Popote ulipo wewe daktari, Mungu akulaani sana

Popote ulipo wewe daktari, Mungu akulaani sana

GRAMAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Posts
1,326
Reaction score
4,247
Kama mwezi uliopita niliamua niende kanisani kuongea na mchungaji kumwambia nia yangu ya kuoa.

Mimi ni msabato mzuri sana. Mchungaji alinisaidia akanikutanisha na binti mmoja tuliyekuwa tunasali naye ambaye ambaye sisiti kumtaja jina lake anaitwa Winfilda Yusto Kingomile.

Mimi na huyo binti tukakubaliana kuwa wachumba kiukweli nilifurahi sana.

Sasa kama zilivyo taratibu zetu za kisabato. Mchungaji wetu akatuandikia barua ambayo tulipaswa kwenda mayo hospitali tukapime ili tujue afya zetu kwa ajili ya kujiandaa na harusi yetu.

Mimi na mchumba wangu tulienda mpaka hospitali moja ya misheni inayomilikiwa na kanisa la Roman Catholic kiukweli siwezi kuitaja jina kabisa iliyopo Tabata.

Tukamkabidhi daktari ile barua yetu tuliyotoka nayo kanisani kwetu, baada ya kuisoma daktari akatuelekeza kuelekea maabara kuchukuliwa damu kwa ajili ya vipimo.

Baada ya kama saa moja mimi nikaitwa chumba cha daktari nilipoingia cha kwanza daktari aliniuliza swali kwamba " una hela"?
Mimi nikamjibu "sina hela" huku nikiwa sijaelewa mantiki ya swali lile.

Basi daktari akaamuru na mchumba wangu aingie ndani. Alipoingia ndani daktari akatukabidhi majibu yetu yakiwa yapo kwenye bahasha na tulitakiwa tukampe mchungaji wetu kanisani bila ya kufungua bahasha hiyo.

Kwa sababu ya imani nzuri tuliyonayo ni kweli hatukufungua bahasha ile ya majibu yetu mpaka tukamkabidhi mchungaji wetu pale kanisani.

Baada ya mchungaji kusoma majibu Yale ghafla akawa mnyonge na akatuagiza tuwaite wazazi wetu waje pale kanisani. Ni kweli baada ya wazazi wetu kuja sisi tukatolewa wakabaki wazazi tu kwa mchungaji.

Baadaye wazazi wangu waliniambia kwamba majibu yanaonesha nimeathirika hivyo ndoa hakuna tena.

Kiukweli nilichanganyikiwa sana tena sana. Ila baba yangu mdogo alinishauri nikapime sehemu nyingine kwa kujiridhisha.

Nikaenda kupima Muhimbili, Amana, Mwananyamara, magomeni, Agakhan, kote huko nikaambiwa sina UKIMWI.

Nikajitosa kwenda kuchangia damu pia damu yangu ikaonekana ipo safi.

Nikarudi kumbembereza mchumba wangu na kumwambia kila kitu lakini yeye na ndugu zake hawataki kabisa kunisikia. Nikamwambia mchungaji wangu yaliyotokea naye amebaki kaduwaa tu.

MPAKA SASA SIJAJUA HUYU DAKTARI ALIKUWA ANAMAANA GANI?

ULAANIWE SANA WEWE DAKTARI.
 
Aisee!

Pole sana mkuu, lakini kwa akili za kawaida ni kwanini hukujiongeza kuuliza kwanini DK alikuuliza hilo swali! Hapa ungepata majibu na ungeamua hatima yako na mpenzi wako.

Lakini pia ni utaratibu gani unapima wewe majibu anapokea mtu mwingine(this is unfair for sure) mmeridhiana wenyewe nani wakuwatenganisha? Pia inamaana huyo mpenzi wako hujawahi kumdinya tangu kujuana kwenu! Maana sidhani kama ni rahisi kiivyo. Maisha yamebadilika now days, yale mambo ya kuuziwa mbuzi kwa gunia yalizikwa september 11 Twin tower"

Kama itakupendeza njoo nikupe mwanamke tena ni mzuri,mcha mungu na anajielewa na anauhitaji wa mume wa uhakika na siyo sisi wadinyaji na kusepa.

Nimemaliza.

Sent using Jamii Forums mobile app
A
 
Msabato kaenda kupima kwenye hospitali inayomilikiwa na Roman Catholic kisha kaleta bandiko.

Nimeuliza mashehe na wachungaji na mapadre na maaskofu swali ; hivi pamoja na aina anuai za dini, madhehebu, masinagogi, misikiti na nyumba za ibada kwani kuna Mungu wangapi? wakanijibu Mungu ni mmoja tu.

Nikaconclude binafsi sioni haja ya kuwa na vita za kidini
 
Kwani majibu si siri ya Daktari na mgonjwa au mi ndio nimekariri vibaya?
Hata mimi nimeshangaa!
Ina maana ushauri nasaha ataupata kwa mchungaji wa kanisa? Halafu ndoa haitafutwi kinguvu na mtoto wa kiume bali wa kike. Ona sasa mtoto wakike kakimbia kwa vitisho vya maandishi ya daktari tu...
 
Pole sana mkuu. Huyo daktari ni muuaji kabisa na sidhani kama ana maadili ya kazi
Anaonekana anatamaa sana na ana wivu alikuonea wivu tu akaona akuharibie.
Ila piga moyo konde matharan umeshajiridhisha ukaona uko safi basi we tulia tu huyo mchumba kama anajielewa atajirudi tu na utampata Ila nae kama atazidi kuwa na moyo wa plastic basi.
Wanawake n wengi utapata mwingine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Attention seeker utamjua tu
Majibu yako akasome mwingine?
Wewe ni underage?
Heading zako ziwe "Hadithi ya kutunga"

Sent from my SM using Tapatalk
Hivi vitu viko wazi kabisa, unapompima mtu kwanza hakikisha anapima kwa hiyari yake halafu majibu unampa yeye mwenyewe wakiwa wenzi wawe wameridhia kuwa wapewe majibu pamoja nashangaa kuna mjinga ananijibu upupu hapo juu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom