Pongezi kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini

tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,782
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,782 2,000
bora hata..maana hiyo njia ilikua na full mikweche,al saedy ndo alikua anajaribu jaribu kidogo.
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,494
Points
2,000
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,494 2,000
Karibu Kilimanjaro express! nadhani mtakuwa faraja baada ya Parrot wetu kuondoka.
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
2,135
Points
2,000
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
2,135 2,000
Nikipanda, konda ntakuja kuongea nae napokaribia kituo cha kushuka tu.
Uhusiana wako ndani ya basi ni wa kondakita kwani yeye ndiye anatakiwa akupe kinywaji, pipi au biskuti, kurekebisha sauti ya muziki au TV na hali ya hewa ndani ya basi kama imo a/c na endapo utahitaji msaada binafsi pamoja na kumjulisha dereva kituo utakachoteremkia.
Inaelekea umezoea Costa au daladala.
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,603
Points
2,000
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,603 2,000
Mabasi ya route ya Mbeya yalikua yamechakaa, yanavuja kukiwa na mvua na wanakua wa mwisho kuondoka stendi.. Wafanyakazi jeuri, wanakalisha abiria kwenye vigoda..
Kwa maana nyingine walikuwa wanauza tiketi zote zinaisha si ndio? Basi hapo lilikuwa linapendwa na abiria.
 
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
2,122
Points
2,000
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
2,122 2,000
Salam kwenu Wakuu.

Pongezi hizi ni kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini(MBEYA).
Nimeona Bango wakitangaza ku launch safari zao za Mbeya
Nadhan wataleta ushindani kwa baadhi ya kampuni hivyo hudumu huenda zikaboreka.

Ushauri kwao, hawa jamaa wana gari nzuri ila shida wana Makondakta wao Madada jeuri sana, angalieni watu smart.

Note: sina uhusiano na hawa Jamaa ila napenda tu walivyo na Gari nzuri, sikuwahi kusikia klm imelaza watu njian.
Na Songea wanarudi?
 
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
1,521
Points
2,000
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
1,521 2,000
Weeee thubutu
Kilimanjaro ilifia Kibaha pale halafu nilikua na mizigo na watoto

Nilikasirika siku ile kwangu limebaki kuwa gari la mizigo tu.
Ha ha haaa,
Sijaelewa mleta mada unaposema kinda wa gari ya safari ndefu jeuri kwa abiria kivipi? Sababu ukikata tiketi ya Basi la safari ndefu uhusiano wako na konda unakuwa haupo.Wewe no kukaa kwenye kiti chako basi .Huo ujeuri na konda untokea wapi
Hujasafiri na huelewi, safari ni zaidi ya kupata tiket
 
mtanganyika mpya

mtanganyika mpya

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
371
Points
250
mtanganyika mpya

mtanganyika mpya

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
371 250
Salam kwenu Wakuu.

Pongezi hizi ni kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini(MBEYA).
Nimeona Bango wakitangaza ku launch safari zao za Mbeya
Nadhan wataleta ushindani kwa baadhi ya kampuni hivyo hudumu huenda zikaboreka.

Ushauri kwao, hawa jamaa wana gari nzuri ila shida wana Makondakta wao Madada jeuri sana, angalieni watu smart.

Note: sina uhusiano na hawa Jamaa ila napenda tu walivyo na Gari nzuri, sikuwahi kusikia klm imelaza watu njian.
Kashindwa Moro arusha ndo ataweza mbeya?
Akidumu miezi atakuwa mwanaume kule alikuwa na Jina zamani kipindi mabasi yake ni ya kuchonga
 
Monchengladbach

Monchengladbach

Member
Joined
Jan 29, 2019
Messages
62
Points
125
Monchengladbach

Monchengladbach

Member
Joined Jan 29, 2019
62 125
Salam kwenu Wakuu.

Pongezi hizi ni kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini(MBEYA).
Nimeona Bango wakitangaza ku launch safari zao za Mbeya
Nadhan wataleta ushindani kwa baadhi ya kampuni hivyo hudumu huenda zikaboreka.

Ushauri kwao, hawa jamaa wana gari nzuri ila shida wana Makondakta wao Madada jeuri sana, angalieni watu smart.

Note: sina uhusiano na hawa Jamaa ila napenda tu walivyo na Gari nzuri, sikuwahi kusikia klm imelaza watu njian.
Kitu Marcopolo
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
13,154
Points
2,000
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
13,154 2,000
Nilipokuwa Tz nilipata shida sn route ya Arusha-Mbeya hakuna gari nzuri luxury ya uhakika.Pia hili waliangalie.Magari yanayopita huko ni ya hovyo kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,335,524
Members 512,360
Posts 32,508,575
Top