Pongezi kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini

Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
1,521
Points
2,000
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
1,521 2,000
Salam kwenu Wakuu.

Pongezi hizi ni kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini(MBEYA).
Nimeona Bango wakitangaza ku launch safari zao za Mbeya
Nadhan wataleta ushindani kwa baadhi ya kampuni hivyo hudumu huenda zikaboreka.

Ushauri kwao, hawa jamaa wana gari nzuri ila shida wana Makondakta wao Madada jeuri sana, angalieni watu smart.

Note: sina uhusiano na hawa Jamaa ila napenda tu walivyo na Gari nzuri, sikuwahi kusikia klm imelaza watu njian.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,335
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,335 2,000
Sijaelewa mleta mada unaposema konda wa gari ya safari ndefu jeuri kwa abiria kivipi? Sababu ukikata tiketi ya Basi la safari ndefu uhusiano wako na konda unakuwa haupo.Wewe no kukaa kwenye kiti chako basi .Huo ujeuri na konda untokea wapi
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
17,154
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
17,154 2,000
Salam kwenu Wakuu.

Pongezi hizi ni kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini(MBEYA).
Nimeona Bango wakitangaza ku launch safari zao za Mbeya
Nadhan wataleta ushindani kwa baadhi ya kampuni hivyo hudumu huenda zikaboreka.

Ushauri kwao, hawa jamaa wana gari nzuri ila shida wana Makondakta wao Madada jeuri sana, angalieni watu smart.

Note: sina uhusiano na hawa Jamaa ila napenda tu walivyo na Gari nzuri, sikuwahi kusikia klm imelaza watu njian.
Weeee thubutu
Kilimanjaro ilifia Kibaha pale halafu nilikua na mizigo na watoto

Nilikasirika siku ile kwangu limebaki kuwa gari la mizigo tu.
 
mtongwe

mtongwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
418
Points
1,000
mtongwe

mtongwe

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
418 1,000
Wakati huo yalijulikana kwa jina la Sawaya
Sawaya ni mmiliki..ila mabasi yao yaliwahi kuhudumu njia hiyo ya Mbeya,Tukuyu na Songea, kipindi kile yalikuwa na rangi ya kijani
Ila ni kampuni pekee iliyobaki na gari nyingi kama sio zote za aina ya Scania
 
shushushu_mchokozi

shushushu_mchokozi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
351
Points
250
shushushu_mchokozi

shushushu_mchokozi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
351 250
Hapana hivyo hivyo Kilimanjaro yalikuwa na rangi ya kijani na nyeusi kwenye 2004 hivi.
Hizi basi zilikuwa zinakimbia Sana dar to mbeya ,safari zangu zote nilikuwa natumia bas hizi ,ila toka iliyoanguka pale igawa mwaka 2004 ndio ikawa mwisho kupanda na ndio miaka inayofuata ikapotea kabisa ruti za mbeya
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
3,312
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
3,312 2,000
Salam kwenu Wakuu.

Pongezi hizi ni kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini(MBEYA).
Nimeona Bango wakitangaza ku launch safari zao za Mbeya
Nadhan wataleta ushindani kwa baadhi ya kampuni hivyo hudumu huenda zikaboreka.

Ushauri kwao, hawa jamaa wana gari nzuri ila shida wana Makondakta wao Madada jeuri sana, angalieni watu smart.

Note: sina uhusiano na hawa Jamaa ila napenda tu walivyo na Gari nzuri, sikuwahi kusikia klm imelaza watu njian.
Aiseee tunashukuru sana. Kwa niaba ya KLM Pongezi zimeshafika. Siri moja ya mafanikio yetu tunamuweka Yesu kwanza.

If you don't love Jesus, who the hell will you love!
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
3,312
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
3,312 2,000
Hizi basi zilikuwa zinakimbia Sana dar to mbeya ,safari zangu zote nilikuwa natumia bas hizi ,ila toka iliyoanguka pale igawa mwaka 2004 ndio ikawa mwisho kupanda na ndio miaka inayofuata ikapotea kabisa ruti za mbeya
Majaribu kutoka kwa Shetani ni ya hatarii. Usipokuwa benet na Yesu utaangamia.

Jesus Forever!
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,603
Points
2,000
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,603 2,000
Hizi basi zilikuwa zinakimbia Sana dar to mbeya ,safari zangu zote nilikuwa natumia bas hizi ,ila toka iliyoanguka pale igawa mwaka 2004 ndio ikawa mwisho kupanda na ndio miaka inayofuata ikapotea kabisa ruti za mbeya
Ni kweli kipindi hiko nauli wanakamua 9000 Dar to Mby na chips kuku tunakula kwa buku jero pale ilula.
 
Thebroker

Thebroker

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
483
Points
500
Thebroker

Thebroker

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
483 500
Sawaya ni mmiliki..ila mabasi yao yaliwahi kuhudumu njia hiyo ya Mbeya,Tukuyu na Songea, kipindi kile yalikuwa na rangi ya kijani
Ila ni kampuni pekee iliyobaki na gari nyingi kama sio zote za aina ya Scania
Dar express ndo hana mchina hata moja, KLM wana YUTONG mingi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,336,353
Members 512,581
Posts 32,535,978
Top