Pongezi kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini

Monchengladbach

Monchengladbach

Member
Joined
Jan 29, 2019
Messages
62
Points
125
Monchengladbach

Monchengladbach

Member
Joined Jan 29, 2019
62 125
SI HABARI MPYA HII.
2000-2001 NDIYO ILIKUWA MARA YA MWISHO KWA HIZI BASI KUKANYAGA MBEYA ILIPOGEUZA TO DAR IKABAKI STORY.

Nafaham mshindani wake kipindo hicho alikuwa Scandinavia Express ila ukwasi uliwasumbua wakachemka.

Juzi juzi walianza route ya Moro-Arusha mara paaa wamechomoa, Ukwasi huo.

NB. KLM Biashara ya mabasi mnaifaham so muwe na subra kwenye njia mpya.
Naam mzee sawaya Ni mkongwe wa mabasi now kashusha Marcopolo mpya Kama 30 kwa mpigo
 
Monchengladbach

Monchengladbach

Member
Joined
Jan 29, 2019
Messages
62
Points
125
Monchengladbach

Monchengladbach

Member
Joined Jan 29, 2019
62 125
Nilipokuwa Tz nilipata shida sn route ya Arusha-Mbeya hakuna gari nzuri luxury ya uhakika.Pia hili waliangalie.Magari yanayopita huko ni ya hovyo kabisa
Hiyo njia ni ndefu gari ya luxury itachakaa haraka hiyo njia Ni nzuri kwa Scania n'a Marcopolo
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
15,531
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
15,531 2,000
Weeee thubutu
Kilimanjaro ilifia Kibaha pale halafu nilikua na mizigo na watoto

Nilikasirika siku ile kwangu limebaki kuwa gari la mizigo tu.
Ungempiga shemeji aje kukuchukua na gari lenu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,180
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,180 2,000
Salam kwenu Wakuu.

Pongezi hizi ni kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini(MBEYA).
Nimeona Bango wakitangaza ku launch safari zao za Mbeya
Nadhan wataleta ushindani kwa baadhi ya kampuni hivyo hudumu huenda zikaboreka.

Ushauri kwao, hawa jamaa wana gari nzuri ila shida wana Makondakta wao Madada jeuri sana, angalieni watu smart.

Note: sina uhusiano na hawa Jamaa ila napenda tu walivyo na Gari nzuri, sikuwahi kusikia klm imelaza watu njian.
Hayo ma basi ya kilimanjaro hayakimbii Tunduma ni mbali na abiria ni wafanya biashara,hivyo aachiwe NEW FORCE peke yake hiyo njia maana anapeleka bus 4 kila siku na ABOOD kazoea njia hiyo
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
14,491
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
14,491 2,000
Hao route ilkuwepo nakumbuka mabus yao yalikuwa na rangi ya kijani na nyeusi flani yalifululiza sana kupata ajali enzi hizo wakasitisha route za uko
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
10,917
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
10,917 2,000
Tena yalikua na rangi ya kijani nadhani.....niliwah muambia mtu hii kitu akabisha
Hiyo route ya hayo mabasi ilikuwepo huko sema kuna kipindi kampuni iliyumba wakasimama.
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
10,917
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
10,917 2,000
Ana mjengo upo kushoto pale kabla hujafika marangu mtoni ni nomaaa
Nadhani huenda umechanganya kidogo Mkuu
Sawaya ni jina la koo la kichaga eneo la juu kidogo ya Shule ya secondary Marangu na mmiliki wa mabasi hayo ya kilimanjaro ni kutokaa ukoo wa kina Towo kabla hujafika marangu mtoni
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
10,917
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
10,917 2,000
Moro arusha kupitia chalinze au maana bm na abood hawashikiki iyo njia
SI HABARI MPYA HII.
2000-2001 NDIYO ILIKUWA MARA YA MWISHO KWA HIZI BASI KUKANYAGA MBEYA ILIPOGEUZA TO DAR IKABAKI STORY.

Nafaham mshindani wake kipindo hicho alikuwa Scandinavia Express ila ukwasi uliwasumbua wakachemka.

Juzi juzi walianza route ya Moro-Arusha mara paaa wamechomoa, Ukwasi huo.

NB. KLM Biashara ya mabasi mnaifaham so muwe na subra kwenye njia mpya.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
8,042
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
8,042 2,000
Hayo ma basi ya kilimanjaro hayakimbii Tunduma ni mbali na abiria ni wafanya biashara,hivyo aachiwe NEW FORCE peke yake hiyo njia maana anapeleka bus 4 kila siku na ABOOD kazoea njia hiyo
Usimsahau na Majinja.
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,538
Points
2,000
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,538 2,000
Tuna wakaribisha kwa moyo wote.... Maana tumechoka kupanda mikweche...
Umaskini wako tu ndio unakupandisha mikweche! Southern Highlands kuna vyombo vizuri sana!
 

Forum statistics

Threads 1,334,129
Members 511,877
Posts 32,465,702
Top