Pongezi kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini

Monchengladbach

Monchengladbach

Member
Joined
Jan 29, 2019
Messages
61
Points
125
Monchengladbach

Monchengladbach

Member
Joined Jan 29, 2019
61 125
Hayo ma basi ya kilimanjaro hayakimbii Tunduma ni mbali na abiria ni wafanya biashara,hivyo aachiwe NEW FORCE peke yake hiyo njia maana anapeleka bus 4 kila siku na ABOOD kazoea njia hiyo
yatakimbia tu
 
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
671
Points
500
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
671 500
Kwe
Hiyo route ya hayo mabasi ilikuwepo huko sema kuna kipindi kampuni iliyumba wakasimama.
Kweli walikuwa na mabasi yao marefu double diff yakuwa moto mwendo mdundo.Happy nation ilikuwa ikiongoza kwa mwendo wakifuatia Kilimanjaro, sasa vin'gamuzi ushindani haupo ni mwendo was Kobe.Happy nation zilikuwa zinaingia saa Tisa -kumi mbeya.
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,729
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,729 2,000
Yule kijana hajui mambo ya usafirishaji wa abilia au mabasi.
Ati Marcopolo itachakaa!!!
Lakin Zhoutong hazichakai.
Gari zinaenda Dar- Bukoba Dar lux full lux,polo na zinadunda tu
 
Fundisi Muhapa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
4,436
Points
2,000
Fundisi Muhapa

Fundisi Muhapa

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
4,436 2,000
Kwani hizo KLM express si ndio zilikua zinaitwa Sawaya enzi hizo? Na mmiliki wa sasa mbona wanamuita Sawaya pia?
Nadhani huenda umechanganya kidogo Mkuu
Sawaya ni jina la koo la kichaga eneo la juu kidogo ya Shule ya secondary Marangu na mmiliki wa mabasi hayo ya kilimanjaro ni kutokaa ukoo wa kina Towo kabla hujafika marangu mtoni
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,969
Points
2,000
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,969 2,000
Tumuombee aimudu...ruti ya dar mbeya ndio ruti ngumu zaidi Tanzania
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,969
Points
2,000
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,969 2,000
Hayo ma basi ya kilimanjaro hayakimbii Tunduma ni mbali na abiria ni wafanya biashara,hivyo aachiwe NEW FORCE peke yake hiyo njia maana anapeleka bus 4 kila siku na ABOOD kazoea njia hiyo
Mmmmh kukimbia vp unakotaka bus kila siku inajitahidi kufika tatu Bora ,ulitaka ipae iwe ya Kwanza kila siku
 

Forum statistics

Threads 1,326,954
Members 509,644
Posts 32,241,567
Top