Pongezi kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini

MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,501
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,501 2,000
Wanarudi tena! Ngoja tuone, nyanda za juu kusini kugumu
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
4,692
Points
2,000
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
4,692 2,000
Sijaelewa mleta mada unaposema kinda wa gari ya safari ndefu jeuri kwa abiria kivipi? Sababu ukikata tiketi ya Basi la safari ndefu uhusiano wako na konda unakuwa haupo.Wewe no kukaa kwenye kiti chako basi .Huo ujeuri na konda untokea wapi
Uhusiana wako ndani ya basi ni wa kondakita kwani yeye ndiye anatakiwa akupe kinywaji, pipi au biskuti, kurekebisha sauti ya muziki au TV na hali ya hewa ndani ya basi kama imo a/c na endapo utahitaji msaada binafsi pamoja na kumjulisha dereva kituo utakachoteremkia.
Inaelekea umezoea Costa au daladala.
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
1,014
Points
1,500
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
1,014 1,500
Huyu alishawahi kumiliki yutong f11, ambaye hakuwahi kumiliki michina ni dar express pekee Tanzania nzima
Sawaya ni mmiliki..ila mabasi yao yaliwahi kuhudumu njia hiyo ya Mbeya,Tukuyu na Songea, kipindi kile yalikuwa na rangi ya kijani
Ila ni kampuni pekee iliyobaki na gari nyingi kama sio zote za aina ya Scania
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,344
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,344 2,000
Uhusiana wako ndani ya basi ni wa kondakita kwani yeye ndiye anatakiwa akupe kinywaji, pipi au biskuti, kurekebisha sauti ya muziki au TV na hali ya hewa ndani ya basi kama imo a/c na endapo utahitaji msaada binafsi pamoja na kumjulisha dereva kituo utakachoteremkia.
Inaelekea umezoea Costa au daladala.
Napanda ndege pole mpanda mabasi unayetaka kila mhudumu wa kike kwenye Basi awe anakukenulia meno njia nzima kwa hicho kihela chako kidogo Cha nauli unataka upewe huduma ya kwenye ndege na kondakta!!!!!
 
jajuu

jajuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
284
Points
500
jajuu

jajuu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
284 500
Napanda ndege pole mpanda mabasi unayetaka kila mhudumu wa kike kwenye Basi awe anakukenulia meno njia nzima kwa hicho kihela chako kidogo Cha nauli unataka upewe huduma ya kwenye ndege na kondakta!!!!!
Ficha ujinga wako.
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
4,255
Points
2,000
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
4,255 2,000
Salam kwenu Wakuu.

Pongezi hizi ni kwa kampuni na uongozi wa Kilimanjaro Express kwa kuanzisha route mpya ya Nyanda za juu kusini(MBEYA).
Nimeona Bango wakitangaza ku launch safari zao za Mbeya
Nadhan wataleta ushindani kwa baadhi ya kampuni hivyo hudumu huenda zikaboreka.

Ushauri kwao, hawa jamaa wana gari nzuri ila shida wana Makondakta wao Madada jeuri sana, angalieni watu smart.

Note: sina uhusiano na hawa Jamaa ila napenda tu walivyo na Gari nzuri, sikuwahi kusikia klm imelaza watu njian.
Manake wamekimbia league ngumu ya kaskazini kwa gari zao za zamani manake hii ni exit route wamejichagulia.
Njia hii manake hawachagui gari kama watu wa chuga
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,676
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,676 2,000
Sawaya ni mmiliki..ila mabasi yao yaliwahi kuhudumu njia hiyo ya Mbeya,Tukuyu na Songea, kipindi kile yalikuwa na rangi ya kijani
Ila ni kampuni pekee iliyobaki na gari nyingi kama sio zote za aina ya Scania
Jamaa wana Scania no. A na zimesimama fresh kabisa.
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,985
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,985 2,000
Nashauri hata Dar Express waanzishe pia route za huko wasing'ang'anie route za kaskazini tu. Wote waende pia hadi kanda ya ziwa
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,676
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,676 2,000
Manake wamekimbia league ngumu ya kaskazini kwa gari zao za zamani manake hii ni exit route wamejichagulia.
Njia hii manake hawachagui gari kama watu wa chuga
Umeshawahi kwenda pale Shekilango kwny ofisi zao ukakuta Mabus ya K'njaro yamekosa wateja?

Jamaa hawana mabus mapya mapya saaaaaana lkn wana wateja loyal sana kwao,ukiweka na ule mwendo wa mdogo mdogo barabarani hapo ndo watu huwaelezi kitu kwa k"njaro.
 
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,810
Points
2,000
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,810 2,000
Wakati huo yalijulikana kwa jina la Sawaya
Nadhani huenda umechanganya kidogo Mkuu
Sawaya ni jina la koo la kichaga eneo la juu kidogo ya Shule ya secondary Marangu na mmiliki wa mabasi hayo ya kilimanjaro ni kutokaa ukoo wa kina Towo kabla hujafika marangu mtoni
 
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
27,998
Points
2,000
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
27,998 2,000
Nadhani huenda umechanganya kidogo Mkuu
Sawaya ni jina la koo la kichaga eneo la juu kidogo ya Shule ya secondary Marangu na mmiliki wa mabasi hayo ya kilimanjaro ni kutokaa ukoo wa kina Towo kabla hujafika marangu mtoni
Sijachanganya mkuu,mwanzo yaliitwa hivyo, baada ya kuua sana ndio wakabadili jina na kuita Kilimanjaro express
 
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,810
Points
2,000
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,810 2,000
Sijachanganya mkuu,mwanzo yaliitwa hivyo, baada ya kuua sana ndio wakabadili jina na kuita Kilimanjaro express


Sigahamu sana hilo ila mmiliki ni kutoka katika ukoo wa kina Towo ,Moshi mjini anaishi mtaa mmoja na kina Frank Ngowi ,Na Lasway
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,905
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,905 2,000
SI HABARI MPYA HII.
2000-2001 NDIYO ILIKUWA MARA YA MWISHO KWA HIZI BASI KUKANYAGA MBEYA ILIPOGEUZA TO DAR IKABAKI STORY.

Nafaham mshindani wake kipindo hicho alikuwa Scandinavia Express ila ukwasi uliwasumbua wakachemka.

Juzi juzi walianza route ya Moro-Arusha mara paaa wamechomoa, Ukwasi huo.

NB. KLM Biashara ya mabasi mnaifaham so muwe na subra kwenye njia mpya.
 
M

mkubwa

Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
38
Points
95
M

mkubwa

Member
Joined Jul 15, 2014
38 95
Hiyo route ya hayo mabasi ilikuwepo huko sema kuna kipindi kampuni iliyumba wakasimama.
Mabasi ya route ya Mbeya yalikua yamechakaa, yanavuja kukiwa na mvua na wanakua wa mwisho kuondoka stendi.. Wafanyakazi jeuri, wanakalisha abiria kwenye vigoda..
 

Forum statistics

Threads 1,336,455
Members 512,610
Posts 32,539,607
Top