Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Traffic wanapaswa kubaki kwenye vivuko (Zebra Cross) kuwasaidia watoto kuvuka barabara kwa usalama zaidi.

Wengine wapelekwe kulinda Bank na kupambana na Panya road.
Subirini ajali za uso kwa uso mpaka mshangae !! Hawa madereva wa kisasa halafu wajue hakuna tochi huko barabarani!! Wallahi mtashangaa na roho zenu !!
 
Badala ya kupokea maagizo kutoka serikalini,wanapokea maagizo kutoka ndani ya chama!waziri mambo ya ndani yupo wapi!waziri mkuu yupo wapi!
Yaani hapa hatuna polisi service,tuna polisi ccm,jeshi la chama,masquadering as polisi force
Usishangae hivyo ndivyo ilivyo !!
 
Wakiwapeleka kwenye mabenki na sehemu nyinginezo,atakayekua anapima ajali ni nani,maana lazima wananchi tujiandae kisaikolojia kwa yatakayofuata,yaani ajali za kutisha.Mi naona jeshi la polisi liangalie namna,wasifuate ushauri tu,watulinde sisi na mali zetu yaani vyombo vyetu,hakuna haja ya kuwapunguza sana trafiki.
Ushauri mwingine kama huo iliotolewa ni wa kipumbavu.
 
Naona tunasogeza madumu ya petrol kwenye moto.Mwafrika anapenda sana kujiachia lkn kujicontrol hawezi.
 
Na ajali za barabarani zikiongezeka kwa fujo za barabarani msilaumu. Viongozi wanaosafiri na ulinzi barabarani au wanasafiri kwa ndege hawataathirika. Ila watu wa kawaida wanaosafiri na mabasi na magari binafsi ndiyo watapata shida.
Upo sahihi na hili lazima uongozi wa polis uliangalie kwa jicho la tatu maana kufanya maamuzi kwa uoga kisa kasema mwenyekiti wa ccm italeta madhara makubwa kwenye jamii.
 
Aisee ukitoka Arusha kuelekea KIA wapo traffic wa kutosha wanakuvizia uovatake tu kwenye mstari mnyoofu wanawewe tayari
Dah....ndiyo kazi yao hiyo.....nchi ngumu sana hii 😂😂😂😂😂
 
Hii ndio Taarifa mpya iliyotufikia hivi punde , Kwamba baada ya Mzee Kinana kupendekeza polisi wa Trafiki kupunguzwa barabarani , kwa vile ni wengi mno kiasi cha kuwa kero (rushwa), Mchakato wa upunguzaji ushaanza .

Hii ni baada ya Msemaji wa Jeshi la Polisi kukiri kupokea ushauri wa Mzee Kinana na kwamba ushauri huo unafanyiwa kazi .

Hakuna atakayefutwa kazi bali wengi watapangiwa Ulinzi wa Mabenki , fukwe , madaraja na masoko , ni masuala ya kubadilishiwa maeneo ya kazi tu .
Division of labour [emoji23][emoji9][emoji26][emoji23]
 
Nimeamini kuwa chama ndiyo kinashika hatamu hapa nchini.

Kufuatia ushauri wa Makamu Mwenyekiti wa CCM-Bara, Kinana kwa Polisi kupunguza idadi ya Askari wa Traffic barabarani.

Leo hii Polisi wamesema kuwa watatekeleza maagizo hayo mara moja.

Hakika CCM imejichimbia sana kwenye taasisi zetu za Serikali.

Ndiyo maana leo hii tunawaona wastaafu wa Jeshi hilo wapo kwenye uongozi wa chama hicho kikongwe.View attachment 2308152
Sasa sijakuelewa, ni unalalamikia CCM au unalaumi tena trafiki kuondoka barabarani? Serikali inatokana na chama cha Siasa, utaachaje kuwaona serikalini? Hata kama ni chama kingine kikishika nchi lazima utawaona watu wa chama hicho serikalini
 
Nimeamini kuwa chama ndiyo kinashika hatamu hapa nchini.

Kufuatia ushauri wa Makamu Mwenyekiti wa CCM-Bara, Kinana kwa Polisi kupunguza idadi ya Askari wa Traffic barabarani.

Leo hii Polisi wamesema kuwa watatekeleza maagizo hayo mara moja.

Hakika CCM imejichimbia sana kwenye taasisi zetu za Serikali.

Ndiyo maana leo hii tunawaona wastaafu wa Jeshi hilo wapo kwenye uongozi wa chama hicho kikongwe.View attachment 2308152
Dah.....ama kwa hakika hili ni tusi kubwa kwa watanzania wenye akili. Nani huyo mjinga aliyemwambia huyu mzee kuwa watanzania tunakerwa na matrafiki? Anajua tamko la Kangi Lugol/ra limeleta madhara gani kwa bodaboda?Sasa Hivi wako huru.....wanapita na taa nyekundu.....no entry wao haiwahusu......lakini Anajua wanakufa wangapi kwa siku? Uwepo wa trafiki wengi barabarani ndiyo usalama unakuwa mkubwa kwa watumiaji wa barabara. Tusitafute umaarufu wa kisiasa kwa vitu visivyokuwa na maana. Tusiwe wajinga 🤭
 
Tatizo wengine kikosa kidogo wanakomaaa na buku 10 alafu kwa nyoodoo nyingi hadi uwapigie magoti.
Mimi kuna mmoja maeneo ya vigwaza nimemtolea 5000 anakomaa anataka 10,000 nikaongeza 1000 akachukua 6000 hahahaha...nilishangaa sana...😂😂😂
 
Back
Top Bottom