Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Kwa hiyo mabasi yaliyojaza abiria kushindana sawa?
Again unanilisha maneno tena , hapo kwenye hiyo video yako hakuna mashindano , ni basi moja linampita mwenzie , overtaking sio kosa kisheria , hiyo video ipeleke popote humtii hatiani yeyote.
 
Again unanilisha maneno tena , hapo kwenye hiyo video yako hakuna mashindano , ni basi moja linampita mwenzie , overtaking sio kosa kisheria , hiyo video ipeleke popote humtii hatiani yeyote.

Yaani basi moja lina ovateki na lingine linazidisha spidi ili lisipigwe ovateki halafu wewe unasema siyo mashindano? Duh
 
Hebu soma tena hapo ulipoandika. Barabarani hauko peke yako. Ukifanya fujo na maspidi unahatarisha maisha ya wengine pia ambao hawana hatia. Sasa unataka uachwe tuu?
Road abusers wanaadhibiwa na sheria sio mtu, hoja ilikuwa badala ya nyie kusimama kila sehemu basi at least tech itumike kukamata wahalifu wa barabarani, sio askari amabo mmeprove kuwa ni wasumbufu
Hii hoja ya kuwa nataka nifanye fujo barabarani na niachwe ni wewe ndiye umeileta
 
Road abusers wanaadhibiwa na sheria sio mtu, hoja ilikuwa badala ya nyie kusimama kila sehemu basi at least tech itumike kukamata wahalifu wa barabarani, sio askari amabo mmeprove kuwa ni wasumbufu
Hii hoja ya kuwa nataka nifanye fujo barabarani na niachwe ni wewe ndiye umeileta
Tech gani? Kama unaongelea kupigwa picha au video halafu ukirudi nyumbani ndiyo ukute faini umeshachelewa. Ina maana unaweza kukanyaga 200 km / h Dar mwanza na kurudi halafu ukirudi ndiyo ukutane na faini.
 
Yaani basi moja lina ovateki na lingine linazidisha spidi ili lisipigwe ovateki halafu wewe unasema siyo mashindano? Duh
Labda huelewi vts inafanya top speed ya kila basi iwe ni sawa kwa kutumia Gps , kumbuka basi hizi zna engine tofauti tofauti , torque responce ni tofauti pia
Kinachofanya overtake ziwe ngumu siku hizi ni kuwa latra kimfumo hawajawa na speed exeptional kwenye overtake ndo maana watu wana tumia torque ku overtake ,
 
Unaongea utumbo. Madereva wahuni tangu lini wanafata sheria? Wewe subiri utaona ajali zitakavyozidi halafu ndiyo utajua kama kuna sheria na adhabu.
Mbona ajali hutokea kila siku tu na madereva humalizana wenyewe hawana mpango wa Traffic kuingilia kati

Ajali zikitokea bima zipo

Traffic ni mizigo tu mabarabani
 
Tech gani? Kama unaongelea kupigwa picha au video halafu ukirudi nyumbani ndiyo ukute faini umeshachelewa. Ina maana unaweza kukanyaga 200 km / h Dar mwanza na kurudi halafu ukirudi ndiyo ukutane na faini.
Tembea uone , speed camera haikupi muda huo , kamera ikishapeleka deni , the next one itakuwa ni kusimamishwa ulipe au mahakamani,
Halafu hizi ni software tu , unaweza tweak unavyotaka
Kuna camera za madeni barabarani hata hapa kwetu , mbona zinafanya vizuri
 
Labda huelewi vts inafanya top speed ya kila basi iwe ni sawa kwa kutumia Gps , kumbuka basi hizi zna engine tofauti tofauti , torque responce ni tofauti pia
Kinachofanya overtake ziwe ngumu siku hizi ni kuwa latra kimfumo hawajawa na speed exeptional kwenye overtake ndo maana watu wana tumia torque ku overtake ,

Kwa hiyo macho yetu yanatunganya siyo? Huyo anayepigwa ovateki naye hakanyagi mafuta ili kukataa kupigwa ovateki? Hebu kuwa serious.
 
Tembea uone , speed camera haikupi muda huo , kamera ikishapeleka deni , the next one itakuwa ni kusimamishwa ulipe au mahakamani,
Halafu hizi ni software tu , unaweza tweak unavyotaka
Kuna camera za madeni barabarani hata hapa kwetu , mbona zinafanya vizuri

Kwenda safari na kurudi siyo muda? Au hiyo tiketi wanakuletea ukiwa njiani?
 
Waliopendekeza wanasafiri na ndege au wanasafiri na misafara ya ulinzi. Hatari za barabarani hazitawagusa. Ni wanyonge wanaosafiri kwa mabasi ya abiria na magari binafsi ndiyo watateketea.
Wanaokamuliwa Rushwa ni wanyonge
Na wanyonge ndio wamewachoka Traffic
Serikali imesikiliza kilio cha wanyonge
 
Kwa hiyo macho yetu yanatunganya siyo? Huyo anayepigwa ovateki naye hakanyagi mafuta ili kukataa kupigwa ovateki? Hebu kuwa serious.
Anayepitwa hawezi kukataa ila yeye ana mantain speed yake , hapo mwenye shida ni latra kwa sababu hata kwenye vitabu swala la overtake linashauriwa kuwa lifanywe kwa haraka
Latra hajarurusu ongezeko la speed kweny overtake , wameweka fixed speed
 
Anayepitwa hawezi kukataa ila yeye ana mantain speed yake , hapo mwenye shida ni latra kwa sababu hata kwenye vitabu swala la overtake linashauriwa kuwa lifanywe kwa haraka
Latra hajarurusu ongezeko la speed kweny overtake , wameweka fixed speed
Sivyo hiyo video inavyoonyesha.
 
Shida kubwa naiona kwenye hizo mashine , aliyenunua hizo mashine kwa wingi ule ndiye aliyeaababisha wingi huu wa askari ,
Kama umegundua makundi yote hayo ya askari hukosi mashine mbili au tatu kwa kila kundi., kutoa askati hawa barabarani maaana yake kutasababisha jeshi lipoteze mapato pia , .
Shida ipo hapo.jeshi lipo kwa ajili ya kukusanya mapato,sio usalama barabarani
 
Wanaokamuliwa Rushwa ni wanyonge
Na wanyonge ndio wamewachoka Traffic
Serikali imesikiliza kilio cha wanyonge

Sasa tungekabiliana na wala rushwa. Kilichofanyika wazungu wanaita "throw away the baby with the bath water" tunatupa cha faidi ili kuondoa kibaya. Ajali zikiongezeka wataumia wanyonge maana ndiyo wanapanda mabasi na kusafiri na magari. Wakubwa wana safiri na misafara au wanapanda ndege.
 
Sivyo hiyo video inavyoonyesha.
Bila hata hiyo video yako, badi kumpita basi mwenzie ni mchakato siku hizi, kwa sababu vts imeweka speed moja ila mabasi yenyewe kimuundo yana tofauti .
 
Bila hata hiyo video yako, badi kumpita basi mwenzie ni mchakato siku hizi, kwa sababu vts imeweka speed moja ila mabasi yenyewe kimuundo yana tofauti .

Haya achilia mbali mabasi unafikiri hakuna magari ya kawaida yanafanya fujo barabarani au kushindana?
 
Shida ipo hapo.jeshi lipo kwa ajili ya kukusanya mapato,sio usalama barabarani
Na ndio shida kuu, mfumo huu pia umezalisha rushwa kwa kiasi kikubwa , we hata uae na gari bovu kiasi gani ukiwa na pesa unakwenda popote,
Askari siku hizi anaanzisha check point anapojisikia na unakuta wamepark.magar makali makali , hata hujui mafuta anajaza nani kwenda na kurudi kwenye check points
 
Back
Top Bottom