Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Na ajali za barabarani zikiongezeka kwa fujo za barabarani msilaumu. Viongozi wanaosafiri na ulinzi barabarani au wanasafiri kwa ndege hawataathirika. Ila watu wa kawaida wanaosafiri na mabasi na magari binafsi ndiyo watapata shida.
Trafiki wanazuia vipi ajali?
 
Mzee kinana karibu na hapa kariakoo utatue kero za malori barabarani katikati ya nyumba za kuishi wapiga kura wenu
 
Naafikiana nawe.
Huenda jambo hili ni jema lakini naomba litazamwe kwa makini kabla ya kulitekeleza.
Sina hakika iwapo kuna tahadhari ya kutosha kwa watumiaji wa barabara.

Ninapokwenda Burundi au Rwanda naona wanakagua mambo yote yanayohusu gari.
Maji ya kuosha kioo cha mbele,
Tairi,
Taa zote - nilitozwa faini kwa kuwa taa ya kuwasha namba ilikuwa haiwaki.
Nk
Tuchukue tahadhari.
Utaratibu wa ukaguzi hautabadilishwa ila wakaguzi watapunguzwa
 
Yaani utakuta gari wanaijua Kila siku inapita lakini lazima Kila siku wakusimamishe
Heee sasa wasikusimamishe kisa wanaijua gari yako duh, kama wanaijua basi ina maana na magari ya wengine wanayajua pia. Sasa watamsimamisha nani kwa staili hiyo.
 
Nimeamini kuwa chama ndiyo kinashika hatamu hapa nchini.

Kufuatia ushauri wa Makamu Mwenyekiti wa CCM-Bara, Kinana kwa Polisi kupunguza idadi ya Askari wa Traffic barabarani.

Leo hii Polisi wamesema kuwa watatekeleza maagizo hayo mara moja.

Hakika CCM imejichimbia sana kwenye taasisi zetu za Serikali.

Ndiyo maana leo hii tunawaona wastaafu wa Jeshi hilo wapo kwenye uongozi wa chama hicho kikongwe.View attachment 2308152
  • Kinana pekeyake amesikilizwa ndani ya 24 hrs
  • Watanzania milioni kadhaa wamelalamika kwa miaka nenda rudi hawakuwahi kusikilizwa
  • Siyo CCM tu yenye wenyewe, hata nchi ina wenyewe
 
Kufuatia ushauri wa Makamu Mwenyekiti wa CCM-Bara, Kinana kwa Polisi kupunguza idadi ya Askari wa Traffic barabarani.
Sijui zile 2000 tunazokamuliwa njiani watazifidia wapi tusubiri trick mpya
 
Trafiki ni kero labda ka umiliki gari au usafiri na mabasi ya endapo mikoani, hata kama inawezekana waondolewi kabisa wabaki stendi za ma basi
Nakazia

Wapunguzwe wamekuwa utitiri kama chawa

Ziwepo special check points zenye camera tu kila kinachofanyika hapo kionekane
 
Trafiki wanazuia vipi ajali?

Wanawanyoosha wanaondesha kwa spidi na vurugu zinazosababisha ajali kwenye safari za mikoani. Wengi wakipigwa kitochi mara moja au mbili wanapunguza spidi na kuendesha kistaarabu.
 
Traffic police wamekuwa kero barabarani, wapunguzwe yaani hawanaga msamaha hata kama kosa ni la kuelekeza
Unakamatwa kwa kosa moja hata mara 10 ndani ya mkoa mmoja, kwa mfano Morogoro
  1. Dar - Dodoma Highway unaanza nao Maseyu, Mikese, Mkambarani, Kingolwira, Junior Seminary, Tungi Junction, Oilcom 88, Total Msamvu, Tanesco Mamvu, Islam, Viwandani, Kihonda Veta, Mizani ya zamani, Makunganya, Sokoine Shule ya Msingi, Sokoine Memorial High school, Dakawa, Dumila
  2. Morogoro - Iringa Highway unaanza nao Njiapanda ya Sua, Mindu, Njiapanda ya Kilosa, Melela 1, Melela 2, Mangae 1, Mangae 2, Doma unapoingia, Doma unapotoka, Mbugani Mikumi na Mikumi penyewe na Igagala
KIla kituo hapo unawakuta watatu au zaidi na kuacha 2000
 
Wanawanyoosha wanaondesha kwa spidi na vurugu zinazosababisha ajali kwenye safari za mikoani. Wengi wakipigwa kitochi mara moja au mbili wanapunguza spidi na kuendesha kistaarabu.
Wabadilike watumie technology ya satelite kudhibiti speed badala ya hiyo stop stop kila kituo
 
Hongera Kijana, Leo kwa Mara ya kwanza nimeendesha gari kwa utulivu Sana, hizi jamaa zinaboa Sana, kazi zao wanafanya with no logic
Wamefikia kusalitiana wao kwa wao, wanawapigia simu madereva wa mabasi kuwaambia zilikotegwa tochi
 
Naomba na mm Sexless nitoe Ushauri wangu kwa jeshi la polisi kama alivyofanya Kinana.

Mm nashauri trafiki waondolewe wote barabarani.
Vyoo havita jaa, mengi ya magari ya maji taka yatakwenda likizo
 
Back
Top Bottom