Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Kumbe unajua kuna vichaa barabarani acha trafiki wawepo pia.
Muwepo ili.muendelee kuishi na 5000 , 5 badala ya kutatua tatizo ,?
Weka kamera watu watapigwa faini bila majadiliano na mtu , watamyooka , askari lake lindo sio kuchukua pesa barabarani
 
Muwepo ili.muendelee kuishi na 5000 , 5 badala ya kutatua tatizo ,?
Weka kamera watu watapigwa faini bila majadiliano na mtu , watamyooka , askari lake lindo sio kuchukua pesa barabarani
Wewe kamera unayo kwenye simu wapige picha tuu kinyemela hao wanaokutoa upepo. Lakini ukisema askari waondoke wote barabarani utauwa wengi kwenye hizi barabara zetu.
 
Wewe kamera unayo kwenye simu wapige picha tuu kinyemela hao wanaokutoa upepo. Lakini ukisema askari waondoke wote barabarani utauwa wengi kwenye hizi barabara zetu.
Matukio ya kupigwa picha askari yameripotiwa mengi sana na bado hakuna hatua imechukuliwa .
Halafu hilo sio jukumu langu ni la serikali ndo maana wanakuja na mbinu mpya ,
Askari mkitoa semina tu ya matumizi sahihi ya barabara kwa raia na madereva mnaeza saidia watu pia.
 
Matukio ya kupigwa picha askari yameripotiwa mengi sana na bado hakuna hatua imechukuliwa .
Halafu hilo sio jukumu langu ni la serikali ndo maana wanakuja na mbinu mpya ,
Askari mkitoa semina tu ya matumizi sahihi ya barabara kwa raia na madereva mnaeza saidia watu pia.

Kama ushahidi unao fatilia tuu mpaka kieleweke. Jukumu la serikali pia ni kulinda maisha ya wananchi. Kuondoa askari barabarani kunahatarisha maisha ya wananchi.
 
Waliopendekeza wanasafiri na ndege au wanasafiri na misafara ya ulinzi. Hatari za barabarani hazitawagusa. Ni wanyonge wanaosafiri kwa mabasi ya abiria na magari binafsi ndiyo watateketea.
Hapo ndio wasiwasi wangu ulipo naona wazi ajali zikiongezeka, wangeweza kuwa wengi kama kuna sababu za kiusalama ila kama tatizo ni kero ya kupokea rushwa naamini jeshi la polisi wapo wengi wenye hofu ya Mungu naamini wapo, wangepewa hizo kazi hii ingesaidia kupunguza rushwa sana.
 
Kama ushahidi unao fatilia tuu mpaka kieleweke. Jukuma la serikali pia ni kulinda maisha ya wananchi. Kuondoa askari barabarani kunahatarisha maisha ya wananchi.
Mkuu unalazimisha njia ndefu kwa sababu nahisi unanufaika , alichosema kinana kina mantiki na hata mkubwa wa polisi amerespond vizuri, shida ipo huko underground ambapo askari wake ndio wanufaika wa huu mchezo.
Maswala ya ajali na usalama wake , siku hizi yanafanyika ki digitali .
Askari bakini vituoni kamera zibaki barabarani ajali zitapungua tu. Kamera ikikukamata ni fine tu , haiombi buku
 
Na ajali za barabarani zikiongezeka kwa fujo za barabarani msilaumu. Viongozi wanaosafiri na ulinzi barabarani au wanasafiri kwa ndege hawataathirika. Ila watu wa kawaida wanaosafiri na mabasi na magari binafsi ndiyo watapata shida.
Na wewe kwa akili yako unaamini traffic wanazuia ajali?

Wao hawakagui gari kama nzima ama mbovu bali wakikusimamisha wanachotaka ni uwatoe na chochote haijalishi gari bovu ama zima utaendelea na safari yako.

Sasa kwa muktadha huo wana msaada gani kwenye usalama wa raia barabarani?
 
Barbara ya arusha to moshi nilidhani ndiyo eneo Lao la kufanya mazoezi! Maana utadhani traffic wote Tanzania wapo hapo

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Shida wanakimbia majukumu ya msingi ya kulinda usalama wa raia na mali zao wanakimbilia kulundikana barabarani kila mtu anataka rushwa na sio ukaguzi.

Serikali inatakiwa ishushe faini iwe elfu tatu kwa kosa ili hawa jamaa waache kuendekeza rushwa.
 
Kwan hujui hayo maccm ndo yanamteua spika,jaji, CDF na IGP unafikiri nini kinaweza kupingwa? Na yakimteua mkuu wa mkoa ndo anakua mkuu wa kamati ya ulinzi na usalama mkoa? Nini kimebaki? Kama hamta jitambua mtaburuzwa sana
 
Kama ushahidi unao fatilia tuu mpaka kieleweke. Jukumu la serikali pia ni kulinda maisha ya wananchi. Kuondoa askari barabarani kunahatarisha maisha ya wananchi.
Kwa akili yako unaamini traffic wanazuia ajali barabarani?

Kuna ukaguzi wowote wanaufanya zaidi ya kusimamisha gari na kuomba buku ama buku mbili kisha gari kuruhusiwa bila kujali ubovu wa gari hilo.

Sasa hapo umuhimu wao uko wapi kusimama barabarani?

Wewe utakuwa traffic maana sio kwa hoja zako za kipuuzi kama hizi. Shida wengi wanaosimama barabarani ni form four failure sasa utegemee failure asimamie sheria zilizotungwa na wasomi?
 
Matrafki wamekuwa weeengi mijini nikubambika makosa hela na kuhonga mabaamedi embu wahamishiwe magereza wakalinde wafungwa mashambani wanapoenda kuzalisha. Matrafki wanaela mingi zamchezo wanaishi kifahari nakujinunulia migari isolipiwa chochote
 
Kanali Mstaafu Abdullahaman Kinana Ni Makamu Mwenyekiti Wa Ccm Bara Akitoka Anachukua Nafasi Huyo
Akisema Lazima Utekelezaji
 
Naomba na mm Sexless nitoe Ushauri wangu kwa jeshi la polisi kama alivyofanya Kinana.

Mm nashauri trafiki waondolewe wote barabarani.
Ukipata ajali nani atakuja kukupimia ajali kwa wakati? Gari iki block barabara, nani atatoa msaada kwa haraka? Naona wapunguzwe tu, ila wasiondolewe kabisa
 
Nimeamini kuwa chama ndiyo kinashika hatamu hapa nchini.

Kufuatia ushauri wa Makamu Mwenyekiti wa CCM-Bara, Kinana kwa Polisi kupunguza idadi ya Askari wa Traffic barabarani.

Leo hii Polisi wamesema kuwa watatekeleza maagizo hayo mara moja.

Hakika CCM imejichimbia sana kwenye taasisi zetu za Serikali.

Ndiyo maana leo hii tunawaona wastaafu wa Jeshi hilo wapo kwenye uongozi wa chama hicho kikongwe.View attachment 2308152
Kwahiyo ccm ni chama dola ?? !! Ndio maana mnaambiwa katiba mpya ni muhimu !!
 
Nimeamini kuwa chama ndiyo kinashika hatamu hapa nchini.

Kufuatia ushauri wa Makamu Mwenyekiti wa CCM-Bara, Kinana kwa Polisi kupunguza idadi ya Askari wa Traffic barabarani.

Leo hii Polisi wamesema kuwa watatekeleza maagizo hayo mara moja.

Hakika CCM imejichimbia sana kwenye taasisi zetu za Serikali.

Ndiyo maana leo hii tunawaona wastaafu wa Jeshi hilo wapo kwenye uongozi wa chama hicho kikongwe.View attachment 2308152
Badala ya kupokea maagizo kutoka serikalini,wanapokea maagizo kutoka ndani ya chama!waziri mambo ya ndani yupo wapi!waziri mkuu yupo wapi!
Yaani hapa hatuna polisi service,tuna polisi ccm,jeshi la chama,masquadering as polisi force
 
Back
Top Bottom