Polisi wa kike za kizanzibari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa kike za kizanzibari

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Jan 6, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    aiseeee....huyu sijui kamiksi na babu zake wahabeshi au kapitisha kale ka asha baraka usoni.... [​IMG]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    (polisi wa kike za kizanzibari).....Yo Yo....ulikusudia kusema nini.....?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Yo yo bwana
    kwani mwanamke akiteleza ni lazima carolight?
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Katoto safi kabisa.
    Kesho naenda zenji lazima nikatafute.
    OTIS
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kazi za Makamu wa rais ni nyepesi sana..Uzinduzi, ufunguzi wa makongamano, warsha, symposium, workshop na semina!
    Huyo dada polisi Maashallah!
     
  6. G

    Geka Senior Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani kazidisha kale ka asha baraka, joto linamuumiza
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mzee wangu aangalie asikate vidole kwa shake shake, ni hatari Polisi Zanzibari!!!!!!!!!!!!!

     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    wallah mtoto amshinda mamaye huyo.Nalog off
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    terhe tehe hiyo kitu niliona sana.....kile cheo kimekaa kisiasa siasa...
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kwingine kooote, ila macho yake, dah!
    Asingetengeneza tu wanja wa sina bwana
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,264
    Likes Received: 27,886
    Trophy Points: 280
    Mrs. Officer, I'm guilty as charged.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Huo uso kazidisha mapowoda
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    huyu sina hakka....naangalia hata pua yake ni zile za habeshi..may be atakuwa nachuro may be.....ila mhh naona nyusi kazifanyaje sijui....
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    corrected..
     
  15. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Malaria Suguuuuuu! Njoo uone mfumo kristo huku. Eti polisi wa Zanzibar hajavaa hijab, si kuudhalilisha uislamu jamani?!

    Ila tukiacha utani, mtoto ana macho matamu nyee, mweh! Nitakwenda Z'bar nikishauza maboga yangu nikammendee pale forodhani.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Unamwomba na pingu
    Unajifunga mwenyewe
    Unatangulia kituoni

    Kwa hayo macho, am a murderer
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    mapowder
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kawaida ukiona kigu kizuri sana au kibaya sana cha kutisha unapatwa na mshangao mkubwa wazungu wanasema THUNDERBOLT, sasa ukiwa katika hali hiyo maji utaita mai.........ndo kilichomtokea YO YO
     
  19. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaaaz kwelkwel! Kamand wa kizanziberi huyo .
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tuongee ukweli,mnajuaje kajikoboa wakati mikono na miguu haionekani?
    Mimi naona kama kazidisha poda na pia nikarembo flani maana tunamazoea ya
    kifikiria polisi lazima awe na sura ya kutisha kama wasira.
     
Loading...