Polisi : Marufuku Bajaji kubeba abiria siti ya Mbele.

Polisi : Marufuku Bajaji kubeba abiria siti ya Mbele.

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Posts
17,309
Reaction score
26,821
Sheria ipo, polisi hapa anakumbushia tu, abiria wa bajaji ni 3 tu, hao wanaozidi wakipata ajali bima haiwatambui.
Bajaji kalipa LATRA kubeba abiria 3 u, wewe unayeongezea untafuta balaa tu.
Bajaji zote zinazopata ajali na bairia mbele, hakuna anayepona , sababu, derev anakuwa kashikilia usukani, abiiria ana simu yake na kuchati , unachomoka na kupiga kichwa chini, maisha yako unakuwa taahira, ubongo umekwisha.
Kwaniniyote hay tusifuate sheria.?
Jeshi la polisi linafanya kazi nzuri sana sana!

Screenshot 2026-10-01 at 09.23.24.png


bbbbbb.jpg




Ibaaj.jpg
 
ni vizuri waje na kwenye mwendokasi pia na coaster.. ziwe zinapakia kulingana na idadi ya siti.
 
Police ipambane na hawa wahuni wa Bajaj na bodaboda,

Jana nimemuona Mafwele akiwa anaongea huku anacheka sana pale mbezi stand,jamaa mbona mkalimu sana tofauti na mange anavyomchafua?
 
  • Thanks
Reactions: Lax
derev anakuwa kashikilia usukani, abiiria ana simu yake na kuchati , unachomoka na kupiga kichwa chini, maisha yako unakuwa taahira, ubongo umekwisha.
Leo nmepanda bajaji na nmekaa mbele na sijashika simu, sasa kwann useme abiria akiwa mbele bc anashika simu?
 
Angalau aisee, maana ilishakuwa hatari, bajaji inabeba mpaka abiria sita🫪.
By the way VETA wanatoa mafunzo ya udereva bajaji, lakini sijui ni asilimia ngapi ya madereva wamepata mafunzo, maana vurugu zao barabarani sio za kitoto.
 
Ukiwa na Pick up ukiwasaidia kuwabeba watu wanasema ni hatarishi na baadhi ya mikoa unakula faini ila unashangaa watu wapo kwenye bajaji miguu mitatu wao wanaona sio hatarishi..
 
Polisi wa Bongo wako busy na magari tu. Bodaboda na bajaj wanavunja sana sheria za usalama barabarani na hawafanywi kitu. Huku niliko bajaj zinabeba abiria wawili mbele na watatu nyuma! Dereva unamkuta amejibetua mwili wakati wa kuendesha!

Abiria unaona kabisa ni hatari, lakini unavumilia tu
 
Kama wameruhusiwa kubeba abiria watatu, anaweza beba mmoja siti ya mbele na wawili siti ya nyuma????
 
Back
Top Bottom