Ili kuficha ushahidi mfano kina Mafwele lazima wauawe.Na kesi ikifunguliwa ICC, kuna viongozi na watu wao wa karibu watapukutishwa sio poa, hii ni rasha rasha tu.
cc Mayor QuimbyIli kuficha ushahidi mfano kina mafwele lazima wauwawe.
Alikuwa na nani huyo; tukianzia hapo tunaweza kupata jibu.Aliuawa au alikufa?Mbena malumbi sijui kwanini aliuwawa hivi vyeo hivi kujua mengi pia ni hatari kwako.
Siyo huyo unayemfikiria weweMombo kumbe Alifanya kazi na mtu smart kama mkapa Sasa kwanini kamuharibia kizimkazi?
🤣🤣🤣🤣Watanzania ujinga ninkama kopo na funiko,sasa uzi gani huu umekaa kimbea mbea hauna fact
Kwa haters wa Samia, yaani TEC na chadema, Kila Raisi aliyepita, isipokuwa Mwinyi na Kikwete, ni smart. Hivyo ndivyo walivyokubaliana katika vikao vyao......kama Kuna sababu zaidi ya kisiasa mi sijui.Mkapa alikua mtu smart?? Huwa mnatumiaga vigezo gani?
Msidanganyike mkawa pleased na sijui kuwanyofoa wasaidizi, hiyo haiwezi kubadilisha mfumo wa ukatili wa kuua watu. Ukisha ona vyombo vya usalama vinanguvu kuliko Rais mwenyewe ujue Raia lazima wakione cha mtemakuni. Tanzania haitatokea ikatulia bila Tume ya uchaguzi kurekebishwa na ikatenda haki.Wewe kataa kwenda Ubalozi.
Danganya unataka kuendesha biashara zako binafsi (utaeleza ni biashara gani).
Danganya pia kuwa unauguliwa na kaka yako.
Ukiweza, wambie siafu (chawa) wako kuwa umeamua kujiuzulu.
View attachment 3523795
Tangu umefika ofisi kuu, umesababisha ujinga mwingi sana nchini. Umeumiza wengi. Kibri kilitamalaki!
Uliwadanganya wengi kuwa wewe ndo unaendesha mfumo - kiko wapi?
Na wote uliokuwa ukiwahonga tutawaanika. Na pesa ulizoficha Dubai zitafikiwa!
Kila mmoja atachanganyikiwa kwa wakati wake
View attachment 3523797
Wakuu msitutoe reliniWewe kataa kwenda Ubalozi.
Danganya unataka kuendesha biashara zako binafsi (utaeleza ni biashara gani).
Danganya pia kuwa unauguliwa na kaka yako.
Ukiweza, wambie siafu (chawa) wako kuwa umeamua kujiuzulu.
View attachment 3523795
Tangu umefika ofisi kuu, umesababisha ujinga mwingi sana nchini. Umeumiza wengi. Kibri kilitamalaki!
Uliwadanganya wengi kuwa wewe ndo unaendesha mfumo - kiko wapi?
Na wote uliokuwa ukiwahonga tutawaanika. Na pesa ulizoficha Dubai zitafikiwa!
Kila mmoja atachanganyikiwa kwa wakati wake
View attachment 3523797
List ni fupi inamaana hicho cheo ni mara chache sana Rais kubadilisha au ni nani hasa anaeteua, naona ni wanaume tu.
Tupate elimu kidogo
Mbena malumbi sijui kwanini aliuwawa hivi vyeo hivi kujua mengi pia ni hatari kwako.
Utakuwa mmoja wa chawa wake wewe siyo kwa povu hiloWatanzania ujinga ninkama kopo na funiko,sasa uzi gani huu umekaa kimbea mbea hauna fact
Wakati mwingine, nawe ili u - fit ktk scenario fulani fulani, weka akili yako ikae kimbea...Watanzania ujinga ninkama kopo na funiko,sasa uzi gani huu umekaa kimbea mbea hauna fact
Hahahahahaaaaa humu jamvini watu mna vituko sana. Imenibidi nicheke tu.Haus boi wa bibi wa kizungu umetoa bonge la pointi, Kudos
Kwasababu tuna watu smart wachache ndio maana ukishine kidogo unaonekana kwa haraka.Mkapa alikua mtu smart?? Huwa mnatumiaga vigezo gani?