Picha ya siku: Tujikumbushe vituko vya awamu ya tano

Picha ya siku: Tujikumbushe vituko vya awamu ya tano

Wachapa kazi
FB_IMG_16312894655945888.jpg


Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
 
Lilijifanya Mungu mtu, wacha lioze na mashetani walikumbatie. RIP Azory, RIP Bensaanane, RIP Mawzo, RIP sandarusi za maiti Cococ bech , RIP etc etc BAK
Punguza ukali wa maneno; MUNGU ndie mhukumu mwenye haki sisi wengine ni waja wake tu.
 
The issue is, if he were to be alive today, how many would have been dead/disappeared until today!
Wangekuwa wengi sana. Wengi wasiokuwa na makosa walikuwa mahabusu mbalimbali nchini kwa kesi za kusingiziwa tu na wapambe wake.

Kifo ndio ulikuwa ukombozi pekee
 
Back
Top Bottom