Picha ya siku: Tujikumbushe vituko vya awamu ya tano

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
15,346
2,000
Halafu utasikia "tumtangulize Mungu mbele"
Labda mungu wa chato...
IMG_20210929_175427.jpg
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
30,039
2,000
Kwamba huyu ni mkazi (mzaliwa) wa Chato! Kwamba ni mtu wa kijiweni sana na shughuli zake ni kulima na kufuga! Kwamba sio Shushushu bali ni mkazi ambaye pasina shaka amezoea kuwa hapo alipo na hajui lolote kuhusu SISITIMU

SISITIMU ya awamu ya tano ilifeli sana.Ilikuwa kama watoto wadogo waliovaa pampasi ambao hawajui la kufanya.


View attachment 1891822 View attachment 1891824 View attachment 1891825
Lilijifanya Mungu mtu, wacha lioze na mashetani walikumbatie. RIP Azory, RIP Bensaanane, RIP Mawzo, RIP sandarusi za maiti Cococ bech , RIP etc etc BAK
 

igogondwa

JF-Expert Member
Aug 1, 2021
1,338
2,000
kama ni mfuatiliaji mzuri wa mambo ya ujasusi utagundua kuwa taasisi za kiitelligensia kuanzia CIA,FBI,MOSSAD ,za Russia na kadhalika zimekuwa zikifanya makosa ya wazi kabisa,ya kijinga na yenye gharama kubwa sana kwao.Mfano mzuri ni jasusi la Israel bwana Eli Cohen ambae alitumwa Syria na Mossad na kuna kosa kubwa tena la kijinga kabisa walifanya mossad ikasababisha huyu jasusi kudakwa na Syria na kunyongwa hadharini uwanjani mchana kweupe mbele ya uma huko Syria. View attachment 1906199

Hizi taasisi huwa wanakosea pia na huwa wanakosea kwa sababu wao ni binadamu na binadamu siyo perfect.
Mueleze mkuu, tena hizo ni highly trained intelligence agencies...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom