Faana
JF-Expert Member
- Dec 12, 2011
- 42,829
- 50,963
Wapenzi Wanaume,
Hakuna aibu kusema,
"Babe, siwezi kumudu hicho kitu."
Usiende kukopa au kuwa na madeni ili kumfanya mwanamke afurahi, hawatakujali.
ishi maisha yako kwa uwezo wako, vinginevyo utakufa mapema kwa sababu ya mfadhaiko. Na kabla hujafa, mkeo au mchumba wako atakuwa amekuwa na mtu mwingine tajiri.
Wanaume, kuwa mwerevu!!!!
Hakuna aibu kusema,
"Babe, siwezi kumudu hicho kitu."
Usiende kukopa au kuwa na madeni ili kumfanya mwanamke afurahi, hawatakujali.
ishi maisha yako kwa uwezo wako, vinginevyo utakufa mapema kwa sababu ya mfadhaiko. Na kabla hujafa, mkeo au mchumba wako atakuwa amekuwa na mtu mwingine tajiri.
Wanaume, kuwa mwerevu!!!!