• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Picha: Siku ambayo Rais Magufuli alipata PHD yake akiwa waziri

Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
2,391
Points
2,000
Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined Nov 24, 2012
2,391 2,000
1469644_Magufuli.jpg
1469645_Mama_Magufuli.jpg
1469644_Magufuli.jpg
1469645_Mama_Magufuli.jpg
Mh. John Pombe Magufuli akitunukiwa shahada yake ya uzamivu na Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es salaam Balozi Fulgence Kazaura baada ya kukamilisha nondo zake katika fani ya sayansi ya kemia . Du hapo nakubali.

WAZIRI wa Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi, John Magufuli ametunukiwa Shahada ya Uzamivu (PhD) kwenye fani ya kemia katika mahafali ya 39 ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) baada ya kufanya utafiti kuandika na kufanikiwa kuitetea tasnifu (thesis) inayohusu matumizi ya maganda ya korosho katika kuzuia kutu. Tasnifu hiyo inahusu uwezo wa tabaka jembamba linalojipanga lenyewe la aside ya anakadi itokanayo na kioevu cha maganda ya kokwa za korosho kama njia ya mpako wa kuzuia kutu.

Mh. Magufuli alitunukiwa shahada hiyo na Mkuu wa Chuo hicho, Balozi Fulgence Kazaura akiwa mmoja wa wanafunzi 19 wa shahada hiyo. Mbali na hao katika mahafali hayo yaliyofanyika jana chuoni hapo wanafunzi wengine 4,331 walitunukiwa vyeti, stashahada na shahada mbalimbali.


Akizungumza na waandishi wa habari kwa mara ya kwanza akitambuliwa kama Dr. Magufuli alisema kuwa baada ya kufanya utafiti huo, maganda ya korosho badala ya kutupwa kama zamani kwa kuonekana kama takataka sasa yatatumika katika kuzuia kutu. Alisema kuwa kutu ni tatizo linalokumba dunia na kuongeza kuwa nchi ya Marekani huingia gharama za dola milioni 100 kwa ajili ya kuzuia kutu. Eeh kweli penye nia pana njia , hongera Dr.PJM.(habari/picha -Daily News)


Chanzo
MIRINDIMO: November 2009
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
22,109
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
22,109 2,000
Mtaalamu wa kudhibiti Kutu!

Nguli wa kudhibiti Kutu Duniani! Hahahahahahahah!

Kutu za Ufisadi lazima zing'olewe


Tumshauri aanzishe Kiwanda cha Kutengeneza Vidhibiti Kutu tuajiri Wanyonge na Walalahoi!


Mhhh! First Lady wetu Maashallah
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
27,189
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
27,189 2,000
View attachment 454464 View attachment 454465 View attachment 454464 View attachment 454465 Mh. John Pombe Magufuli akitunukiwa shahada yake ya uzamivu na Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es salaam Balozi Fulgence Kazaura baada ya kukamilisha nondo zake katika fani ya sayansi ya kemia . Du hapo nakubali.

WAZIRI wa Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi, John Magufuli ametunukiwa Shahada ya Uzamivu (PhD) kwenye fani ya kemia katika mahafali ya 39 ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) baada ya kufanya utafiti kuandika na kufanikiwa kuitetea tasnifu (thesis) inayohusu matumizi ya maganda ya korosho katika kuzuia kutu. Tasnifu hiyo inahusu uwezo wa tabaka jembamba linalojipanga lenyewe la aside ya anakadi itokanayo na kioevu cha maganda ya kokwa za korosho kama njia ya mpako wa kuzuia kutu.

Mh. Magufuli alitunukiwa shahada hiyo na Mkuu wa Chuo hicho, Balozi Fulgence Kazaura akiwa mmoja wa wanafunzi 19 wa shahada hiyo. Mbali na hao katika mahafali hayo yaliyofanyika jana chuoni hapo wanafunzi wengine 4,331 walitunukiwa vyeti, stashahada na shahada mbalimbali.


Akizungumza na waandishi wa habari kwa mara ya kwanza akitambuliwa kama Dr. Magufuli alisema kuwa baada ya kufanya utafiti huo, maganda ya korosho badala ya kutupwa kama zamani kwa kuonekana kama takataka sasa yatatumika katika kuzuia kutu. Alisema kuwa kutu ni tatizo linalokumba dunia na kuongeza kuwa nchi ya Marekani huingia gharama za dola milioni 100 kwa ajili ya kuzuia kutu. Eeh kweli penye nia pana njia , hongera Dr.PJM.(habari/picha -Daily News)


Chanzo
MIRINDIMO: November 2009
Tunataka na vyeti vya Mbowe hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,403,665
Members 531,322
Posts 34,430,776
Top