PICHA: Rais Kikwete katika ziara rasmi Ottawa, Canada

PICHA: Rais Kikwete katika ziara rasmi Ottawa, Canada

amesahau hata kubeba bendera ya taifa ya full mzuka ni raia wa Canada na ona baada ya kumaliza muhula wake ataenda kuishi Canada
 
Nachokoza mjadala.. Hivi ni Gavernor General akitambulishwa au Membe akitambulisha?..
Governor: Hivi wewe ndiyo utampokea Kikwete 2015?
Membe: Ndiyo Governor
Governor: Vipi fedha za kampeni mlishapiga hesabu zitakuwa ngapi?
Membe: Roughly 500 Bilions kwa ajili ya kofia, khanga na rushwa ndogo ndogo.
Governor: Utapata mwanzoni mwa 2014 ili ujipange mapema.
Membe: Sitawaangusha mkuu.
Governor: Kikwete tunamjua anaweza.
 
Do we really need INVESTORS? Nadhani kwa mfumo tulionao tunge NATIONALISE zaidi resource zetu tungefanikiwa kuliko kutumia muda mwingi nje kutafuta wawekezaji. By the way hakuna kitu kigumu na aibu kwa mwanaume kutumia mda mwingi kuomba.

Tanzania ina watu wenye hela sana ambao kwa mazingira tunayo wapa wawekezaji wa kizungu tukiwapatia wangeweza tu.Can you imagine nchi kubwa kama hii na haina shirika la ndege linalofanya kazi,shirika la reli nk,do we really need them to put their conditional money in everything?

Where have we dared? shame on.
 
Kwa hali hii ya kupanda farasi........... Kumbe jamaa huwa anamis sana kupanda farasi akiwa bongo..........
 
Tusubiri longolongo kwenye hotuba yake ya mwisho wa mwezi, utasikia mengi sana zaidi ya kupanda farasi.
Ila naona kama hii ziara ya Canada ni kama vile Rais wetu ameilazimisha? Hivi na nani yule (anawadhifa gani) aliyemtambulisha Rais wetu kwa Waziri wa Mambo ya nje wa Canada? Anaweza kuwa Mh.Diwani wa kata fulani katika wilaya ya mojawapo ya mikoa ya huko Canada!!

Hivi inakuja akirini kweli - aje Mfano, Rais Kagame, Museveni, Kiabki au yeyote katika ziara ya kitaifa, apokelewe (sijui na nani) halafu huyo aliyempokea (sijui ni huyo huyo) ndio amtambulishe Rais kwa Benard Membe, halafu sijui ndio apelekwe kwa Meya - Masaburi, yaani hapo bado hajakutana na Waziri mkuu na Rais wa Canada (wakuu wa serikali ya Canada - kama wapo)? au Mie sielewi Protocal? Nani alimpokea rais wetu huko Kanada?

My thought: Nahisi Rais wetu aliokotwa mitaani anazurura hovyo mitaa ya Canada, ndio wakamuokota, na protocal kuanza! Haiwezekani Rais wa nchi atambulishwe kwa waziri wa mambo ya nje na mtu fika tu,
 
Jamani hiyo ndiyo protocol ya ziara rasmi ya kikazi!!! Sasa ulitaka iweje mkuu?
Unajua hapa duniani wengine hawajui mambo ya kidpolomasia, protocol yaani kazi yao ni kulalamika tu hiyo yote ni kwa sababu wamefungwa na vijiba vya roho na wivu uliopindukia na kujinyonga hawawezi mwisho wa siku ni mishipa tu inawakakamaa shingoni.
 
ulaya na america haendagi na mkewe?yani salma size yake kenya,rwanda,ethiopia na zitto
 
Kama kazi ya Urais ni kusafiri kila mwezi na kukagua gwaride la Heshima kama inavyoonekana ktk picha na siyo kutatua matatizo ya wananchi, basi hata mimi naweza kuwa Rais.
 
Unajua hapa duniani wengine hawajui mambo ya kidpolomasia, protocol yaani kazi yao ni kulalamika tu hiyo yote ni kwa sababu wamefungwa na vijiba vya roho na wivu uliopindukia na kujinyonga hawawezi mwisho wa siku ni mishipa tu inawakakamaa shingoni.

Rubi, tunaeleweshana tu hapa, lakini haya mambo ya vijiba, wivu sijui nini na nini mimi huko sipo maana hayo ni mipasho!!!

Rais hawezi kuonewa wivu mkuu, maana anapokuwa rais haya yote ni package katika urais. Tuache ushabiki wa vyama, wala nini tuwe objective!!
 
Kama kazi ya Urais ni kusafiri kila mwezi na kukagua gwaride la Heshima kama inavyoonekana ktk picha na siyo kutatua matatizo ya wananchi, basi hata mimi naweza kuwa Rais.

Wewe unaweza kuongoza maandamano ya Chadema, Pro-Chadema JF pamoja na Dr Slaa, wakimuona JK anavyopata mapokezi makubwa roho zinawama sana.
 
''Mwanajeshi'' wetu mbona ''marching'' yake haiendani na hao wanajeshi wengine?.......left....right......left......... right

attachment.php


Hahahhaha lol,i love JF
 
Mkandara nadhani ni sawa tu kutoza hio pesa, inategemea nani kaandaa, kama serikali basi hapo ndio utata ila kama ni watz wanaoishi CA basi ni kawaida
Sijasema kuna kosa lakini nachozungumzia ni rais kukosa kukutana na Watanzania waishio Canada. Elewa tu ya kwamba sio Watanzania wote ni Diasporas, hivyo alitakiwa kuonana na Watanzania kuwajulia hali halafu maswala mengine yakafuata.
 
Barick wapo kazini apo...madini yetu yanasafirishwa bureeee kabsaaa...barick makao makuu ni canada kwa hiyo apo ni shukrani....watanzani tusipobadilika kizazi kijacho kitalaani makaburi yetu kwa umaskini tunaowaachia na mashmo ya mapango yaliyoibwa gold,tanzanite na gesi zetu..mungu wabadilishe viongozi wa tanzania na watoto wao wanawaangamiza maskini
 
Barick wapo kazini apo...madini yetu yanasafirishwa bureeee kabsaaa...barick makao makuu ni canada kwa hiyo apo ni shukrani....watanzani tusipobadilika kizazi kijacho kitalaani makaburi yetu kwa umaskini tunaowaachia na mashmo ya mapango yaliyoibwa gold,tanzanite na gesi zetu..mungu wabadilishe viongozi wa tanzania na watoto wao wanawaangamiza maskini..............
 
Mjadala wa mitaani leo kuhusiana na picha hii ni kuwa baada ya hawa jamaa (Wazungu) kufyonza madini kwa sana sasa wanataka gesi na mafuta kwa hivyoo wazungu wako tayari hata kumbeba mkulu kama walivyokuwa wanabebwa masultan enzi ya utumwa. Wengi wanasema heri hata chief Mangunga kwani hakuwa na elimu.

Nawasilisha jadili kwa kina.
 
Isit a real picture or a fiction! if your inteligent enough you will not accept this!
 
Back
Top Bottom