PICHA: Rais Kikwete katika ziara rasmi Ottawa, Canada

PICHA: Rais Kikwete katika ziara rasmi Ottawa, Canada

Rais wangu Jakaya Kikwete akitalii mitaa ya wenzetu akiwa kwenye farasi baada ya kazi ngumu ya kiserikali,ama kweli anazidi kuweka record ya waliomtangulia kwa kula bata
Jakaya-UK.jpg
 
Ndio alichoenda kufanya huko kupewa heshima na kupanda farasi, Rais kweli tunae na tuna safari ndefu sanaaaaa
mlitaka afanyaje,kwa mfano utamaduni wao canada ni lazima mgeni wao apande farasi,mlitaka aseme sipandi mie watanzania watasema,tuache mawazo hasi wakuu,si kila jambo ni kuponda tu,mlitaka asikague gwaride? asipeane mkono,?
kikawaida hatuwezi kumridhisha kila mtu,hata ktk familia yako huwezi kuwaridhisha watoto wote,lazima kuna baadhi watakuchukia tu.
hivi mlitaka akiwa canada nini akifanye na kipi asifanye?
 
Kweli huyu ndiye tz1 kwa upande wa ulaji bata,akirudi huku utamsikia akitamba kuwa amepata msaada wa 25millions,wakati gharama ya safari yeye na genge lake ni more than 100millions,hao wanaombeba kwa farasi zao wanajua wazi namna ya kujilipa mara elfu,huyu kweli mfalme Jk.
 
Mkuu kama we uko dar, utashangaa barabara ya ubungo kimara ilikuwa imara ikabomolewa badala y akupanua na kutengeza nyingine, badala ya kutatua tatizo sa ivi tatizo ni kubwa. Mungu angejua haya si ange wapa akili ya kufanya mazuri badala ya kutaabisha wakazi wanao tumia barabara hiyo? anvoninginia kwenye huo mkokoteni utadhani kaacha nchi salama!

Nyange,

Kwa sisi tunaoishi kibamba tunaifahamu vizuri adha ya hiyo barabara , bila shaka wewe ndugu yangu haupo hata Tanzania na hujui tabu tunazopata sisi tunaotumia barabara. Mimi natumia masaa 2 kwenda kazini na masaa 2 au zaidi kurudi nyumbani kila siku ,ukijumlisha hayo ni masaa 4 napoteza barabarani. Masaa haya ninayopoteza ni usingizi wangu na muda wa uzalishaji. kwa mwaka kuna siku 365 toa mwezi mmoja siku 28 za likizo toa siku za sikukuu kama 12 toa siku za weekend kama 90 unabakiwa na siku kama 263 ninazoenda kazini. Ukizidisha masaa 4*260=1,040 HRS napoteza kwa mwaka kukaa barabarani. Tuseme ujira wangu kwa saa moja sh 10,000 (opportunity cost) unapata hapo napoteza kama Tshs 10,400,000 kila mwaka.

Sasa kapige hesabu watu wangapi wana cross pale ubungo kutoka kimara na vitongoji vyake halafu piga hesabu upate Cost ya hizo foleni kwa watu wote bila kuhesabia bei ya mafuta. Then ukishapata jibu times kwa miaka 10 halafu uniambie kama huu mradi wa barabara ya Morogoro unalipa au hapana.Hapo hatujaweka usumbufu kwa magari ya mikoani ambayo gari moja linachukua hadi abiria 60.
 
Rais wetu mpendwa anatamani sana maisha ya kila mtanzania yawe hivyo. anatamani watu wote wawe wanatalii kama yeye
 
daah! Nahisi haipendezi hata mbele ya Muumba wetu!
 
Na kweli tumeshakoma kumjua ******, mara bembea Brazil, mara farasi Canada, hivi huyu hajui kilichomuondoa Mfalme wa Ethiopia ni watu wake kuambiwa wanakufa na njaa mke wake akawajibu kama hawana mkate si wale keki? Kuna tofauti gani na huyu ****** mbele ya walala hoi wa Tanganyika?
 
sielewi kama ananifurahisha au ananiudhi jamani,maana i just cant understand him
 
Na kweli tumeshakoma kumjua ******, mara bembea Brazil, mara farasi Canada, hivi huyu hajui kilichomuondoa Mfalme wa Ethiopia ni watu wake kuambiwa wanakufa na njaa mke wake akawajibu kama hawana mkate si wale keki? Kuna tofauti gani na huyu ****** mbele ya walala hoi wa Tanganyika?

Mkuu ni Ufaransa ilitokea Marie antoniette mke wa King Louis ndie alitamka maneno hayo
 
Mimi nasubiri hotuba yake mwisho wa mwezi maana kawaida huwa anazungumza na taifa kama mwezi huo alikuwa na ziara ya Marekani, kama hakuwa na ziara ya Marekani ujue mwezi huo hakuna hotuba kabisa. Najua mwezi huu, kama ilivyo kawaida yake, atazungumza na Taifa kutuelezea jinsi ziara yake Marekani ilivyokuwa, jinsi Ban Kimoon, Obama etc walivyomkirimu, na watu wengine maarufu aliokutana nao.
 
Kwa mujibu wa hiyo picha nimejifunza wenzetu wazungu wanatunza sana mazingira Na uoto wa asili TOFAUTI na bagamoyo au magogoni ambapo wanakata miti na 'kupanda' MARUMARU!
Angalia hiyo green ktk back ground!
 
ndio alichoenda kufanya huko kupewa heshima na kupanda farasi, rais kweli tunae na tuna safari ndefu sanaaaaa

mkuu Papizo umeandika kwa hisia kali sana kutokana uchungu ulionao kwa nchi yetu!
 
Last edited by a moderator:
Hivi justine bieber na drake si ni wacanada? Basi tusubiri mapicha ya mukulu na dogo celeb jb
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom