DSN, natumia kamchina, nitadadavua maandiko nikikaa kwenye pc kuzijibu hoja zako. ingawa umekimbia swali umejitutumua sana kujaribu kumvisha utukufu kikwete ambaye damu za watu zamlilia kuzimu, wakiwemo waliopigwa risasi arusha, wafao kwa kemikali inayotiririshwa na washkaji wa kikwete kwenye mto tigite, wanaokufa kwa kukosa huduma stahiki mahospitalini au kwa kukatika umeme na tiba kuchelewa, mpaka twiga wanamlaani kikwete, kahudhuria msibani ghafla kawa malaika? hujanishawishi bado! nauliza swali tena, P. W. BOTHA, wakati wa zama zake, akihudhuria maziko ya mpigania uhuru wa ANC aliyekufa kwa malaria kwenye kambi ya mazimbu, itamfanya awe mtaifa sanaaaa na kumuondolea ukaburu????