Picha: Rais Kikwete ashiriki maombolezo ya Regia Mtema

Picha: Rais Kikwete ashiriki maombolezo ya Regia Mtema

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
at+3.jpg
aee.jpg

at+1.jpg


at+2.jpg
Rais Kikwete akiambatana na baadhi ya viongozi waandamizi wa serikali kwenye maombolezo ya hayati mbunge Regina Mtema kwenye nyumba ya familia hiyo jijini Dar es Salaam

​
r+2.jpg


Mzee Estalus Mtema baba wa marehemu Regia Mtema (katikati)
​

r+7.jpg

Dk.Slaa akiwa maeneo ya nyumbani kwao Regia Mtema​
r+4.jpg

Dk.Slaa akiongea na Mama yake na Zitto Shida Salum na Muhonga Ruhwanya​
r+3.jpg
r+e.jpg
r+f.jpg
r+h.jpg
ri.jpg
rj.jpg
r+a.jpg
Waimbaji wa Karismatiki Katoliki wakiimba nyimbo za maombolezo​
r.jpg
 
Kwa kweli hii nimeipenda sana, tunatanguliza utaifa kwanza, katika matukio kama haya tofauti za kiitikadi tunaziweka kando na tunaungana kufanya maombolezo yanye kutukutanisha na kuwa taifa moja. Hizi ni nafasi adimu sana ambazo hutokea kutuunganisha watanzania wenye itikadi tofauti na kushirikiana kuwa kitu kimoja.

Sote pamoja na kutofautiana kiitikadi malengo ni kwa ajili ya kujenga taifa letu, kwani itikadi ni njia tofatuti tu tunazopitia tukiwa na malengo yale yale yakufikia kileleni. Na hizi tofauti zetu za kiitikadi tunapoziunganisha kwa kupishanisha kupeana awamu ni malengo ya kuchochea maendelea ya taifa si uadui.

Narudia matukio haya ni ujumbe mahsusi kwetu na njia ya kuzidi kutuunganisha na kutoa tofauti za kifikra za kuhasiniana bali kujenga mfumo wa kushindana kwa hoja ndio maendeleo tunayotaka.

Hongera viongozi wa serikali kuonyesha njia, kwani wengi wamejifunza na watazidi kujifunza mengi katika matukio kama haya licha ya simanzi nzito aliyotuachia dada yetu marehemu Regina Mtema.
 
1.Rais wa Tanzania Jakaya Mrisho Kikwete
2.Waziri mkuu Mizengo Pinda
3.spika wa bunge Anne makinda

4.Naibu spika Job Ndugai

5.kiongozi wa upinzani bungeni na mwenyekiti wa chadema Freeman Mbowe

6.waziri wa mahusiano na uratibu stephen wassira

7.waziri wa utawala bora mathias chikawe

8.katibu mkuu wa chadema Dr wilbrod slaa

9Wabunge mbalimbali na karibu wote wa chadema-zito,mnyika,kafulila,mdee,mnyika etc
10.Katibu mwenezi wa CCM NAPE NNAUYE.
11.wadau mbalimbali pamoja na wana JF
MY TAKE; TANZANIA NI MOJA NA WATANZANIA NI WAMOJA BILA KUJALI ITIKADI ZA VYAMA,DINI NA MAKABILA YAO.
REST IN PEACE DADA REJIA.
Source.wadau mbalimbali wa uhakika wanaoishi maeneo hayo.
 
Ni wengi sana hasa wa serikali.wale wa chadema ndio wafiwa kwa hiyo lazima watakuwepo wengi sana labda awe na dharura.lissu nae ameonekana
 
Kwa Tanzania, uadui ni kati ya chama na chama, si mtu na mtu.
Sisi wote ni wamoja na Tanzania siku zote ni moja.
 
Bila kumsahau suggu,msigwa,suzan kiwanga,laya,ester bulaya,vicent nyerere, kwa kweli wameonesha ushirikiano.
 
1.Rais wa Tanzania Jakaya Mrisho Kikwete
2.Waziri mkuu Mizengo Pinda
3.spika wa bunge Anne makinda

4.Naibu spika Job Ndugai

5.kiongozi wa upinzani bungeni na mwenyekiti wa chadema Freeman Mbowe

6.waziri wa mahusiano na uratibu stephen wassira

7.waziri wa utawala bora mathias chikawe

8.katibu mkuu wa chadema Dr wilbrod slaa

9Wabunge mbalimbali na karibu wote wa chadema-zito,mnyika,kafulila,mdee,mnyika etc
10.Katibu mwenezi wa CCM NAPE NNAUYE.
11.wadau mbalimbali pamoja na wana JF
MY TAKE; TANZANIA NI MOJA NA WATANZANIA NI WAMOJA BILA KUJALI ITIKADI ZA VYAMA,DINI NA MAKABILA YAO.
REST IN PEACE DADA REJIA.
Source.wadau mbalimbali wa uhakika wanaoishi maeneo hayo.

Mkuu mbona CUF naona kama wamejitenga?
 
Nmependa jinsi viongozi wetu walivyotanguliza utaifa hii ni nzuri hapo tumeonyesha utanzania wetu wa asili ndivyo tulivyo na tunavyotakiwa kuwa.Thanx candid scope kwa picha hizo.....
 
Kwakweli huku mtaani kwetu tabata,full ving'ora mwanzo nlidhani kina babu seya wanarudishwa SAGEREA but vilivyozidi
nkagundua our beloved rm alikuwa mtu wa watu,R.I.P mtema
 
Picha hizi sijazipenda kweye maombolezo ya hayati dada yetu Rigia Mtema
r+b.jpg
r+7.jpg
at+3.jpg


Najua wengi hapa watanifutulia macho, lakini watanzania tunatakiwa tuwe na upeo wa kutambua na kuchanganua nafasi za matukio. Hapa si masuala ya chama, ni msiba ambao unatuhusu watanzania wote. Alivyovaa Freeman Mbowe safi kabisa ni vazi la msiba. Picha ya kikwete unamwona kijana kwa mbali na pendera ya Chadema kajifungia huu ni mtazamo finyu, hapa ni msiba wetu sote.

Hali kadhalika Dr. Slaa anatakiwa awe na mabadiliko ya mivao kutofautisha nafasi kama hizi. Vazi hilo hilo ofisini, msibani, kanisani, hotelini nk. hapana, nitaendelea kutoa somo hadi tutakapokuwa mstari mmoja.
 
Nmependa jinsi viongozi wetu walivyotanguliza utaifa hii ni nzuri hapo tumeonyesha utanzania wetu wa asili ndivyo tulivyo na tunavyotakiwa kuwa.Thanx candid scope kwa picha hizo.....

Tunataka Maalim Seif awaongoze CUF na wazanzibar kushiririki msiba huu mzito wa kitaifa
 
Back
Top Bottom