Picha: Mbagala Rangi Tatu inaelea juu ya maji sasa

Picha: Mbagala Rangi Tatu inaelea juu ya maji sasa

Nimejaribu kucheki Picha zote sijaona Mbagala inayoelea kama Kichwa kinavyosema
Zoom kile kibao
IMG_20200320_131720.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
""Hili eneo linajaa maji mvua ikinyesha kwa dakika 20. Mitaro ipo lakini imeziba, sijajua mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke ni nani na hali hii haioni au ndio kakaa ofisini tu.

Jangwani kukijaa maji tunaona wanavyopambana kuzibua, huku kuna nini?""


[emoji23][emoji23][emoji23] jangwani kwenye ile clab pendwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pale mwendo kasi
""Hili eneo linajaa maji mvua ikinyesha kwa dakika 20. Mitaro ipo lakini imeziba, sijajua mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke ni nani na hali hii haioni au ndio kakaa ofisini tu.

Jangwani kukijaa maji tunaona wanavyopambana kuzibua, huku kuna nini?""


[emoji23][emoji23][emoji23] jangwani kwenye ile clab pendwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hili eneo linajaa maji mvua ikinyesha kwa dakika 20. Mitaro ipo lakini imeziba, sijajua mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke ni nani na hali hii haioni au ndio kakaa ofisini tu.

Jangwani kukijaa maji tunaona wanavyopambana kuzibua, huku kuna nini?

Magufuli usimcheleweshe huyu mzembe.


Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa upande mwingine, tujiulize na sisi wananchi ambao tumejenga tabia ya kutupa taka kwenye mitaro.
 
Ukiona mzazi analalamika mtoto amenishinda huyo ni poyoyo... serikali iko wap wakati wanatupa? Kwanin wasipigwe faini kama kila mtu atakutwa akiwa kwenye eneo chafu?

MBAGALA HAKUNA VIONGOZI WENYE WELEDI NI WAZEMBE SANA
Kwa upande mwingine, tujiulize na sisi wananchi ambao tumejenga tabia ya kutupa taka kwenye mitaro.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiona mzazi analalamika mtoto amenishinda huyo ni poyoyo... serikali iko wap wakati wanatupa? Kwanin wasipigwe faini kama kila mtu atakutwa akiwa kwenye eneo chafu?

MBAGALA HAKUNA VIONGOZI WENYE WELEDI NI WAZEMBE SANA

Sent using Jamii Forums mobile app
Usilaumu kwani kama wewe ni mkazi wa eneo hilo unahusika sana kwa kutupa takataka kwenye mitaro halafu unalaumu viongozi kutokuwa na weledi. Kuna wakati ina bidi moto ukuchome kidogo uonje machungu yake ili iwe funzo [kwa wale werevu]
 
Kwa tabia za wakazi wa Mbagala ni ngumu sana huko kuwako mfumo imara wa usafi.
Sababu kubwa 99% wakazi wa mbagala ni waswahili ambao rafiki yao mkubwa ni uchafu.

Sent using Jamii Forums mobile app

Ni kweli mkuu niko uku chamazi mji mpya mwanzoni mwa miaka ya 2015 -2018 kulikua poa sana full mageti uzunguni sana ghafla wakavamia waswahili wa kusini uko mtwara wao wanajua dar n mbagala tu hawataki enda maeneo mengine na umachinga wao wanamenya machungwa takataka wanatupa kwenye mitaro kiukweli natamani kuhama uku kwa udi na uvumba ni swala la muda tu
Mbagala uswahili umekua mwingi yani mtu anaeneo anaamua liuza vipande kwa watu ata watano wanajenga tuvyumba tumoja tumoja au 2 na mabafu yanageukiana mipango miji sijui uwa wako wapi yani uku uzunguni now pamekua uswahilini ni full kupika mihogo kila nyumba na mwendo wa madera kibaya zaidi serikali kuwaruhusu machinga kila maeneo yani ndo balaa wanatupa uchafu kila mahala wamefukuzwa pale katikati watengeneze barabara ya mwendo kasi wamerudi tena baadae wanalalamika mitaro kuziba uku wao ndo chanzo ili kosa namtetea mkurugenzi wa wilaya ya temeke kwa kweli


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kumbe ndio maana Mbagala samaki ni bei rahisi mno. Kumbe wanavuliwa hapa hapa rangi tatu. Tena kiulaini tu
 
Hili eneo linajaa maji mvua ikinyesha kwa dakika 20. Mitaro ipo lakini imeziba, sijajua mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke ni nani na hali hii haioni au ndio kakaa ofisini tu.

Jangwani kukijaa maji tunaona wanavyopambana kuzibua, huku kuna nini?

Magufuli usimcheleweshe huyu mzembe.


Sent using Jamii Forums mobile app
Acha wivu kijana mbona nyie mna Kokobichi sisi hatuwasemi leo sisi tumepata kanakofanana na Kokobichi yenu imekuwa nongwa eti unamtafuta Mkurugenzi wa Manispaa kwani sisi tumekuambia tunataka tujengewe daraja! Tunaomba msije kutalii mtatuletea Korona yenu huku, wenyewe hatupandagi ndege wala pasipoti zenu hatuna tuko salama Korona atatusikia kwa mbali.
 
Unaanza kumsema mkurugenzi wakati kuna diwani hapo kwenye hilo eneo, kama mitaro imeziba basi hao wafanyabiashara walipaswa kuzibua hiyo mitaro,
Kama kuna fedha wanalipa ya ushuru basi mkurugenzi hana budi kuondoa hilo tatizo,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Diwan ndio anapanga mapato na matumizi? Unafikiri akija Magu atadili na nani?
Unaanza kumsema mkurugenzi wakati kuna diwani hapo kwenye hilo eneo, kama mitaro imeziba basi hao wafanyabiashara walipaswa kuzibua hiyo mitaro,
Kama kuna fedha wanalipa ya ushuru basi mkurugenzi hana budi kuondoa hilo tatizo,

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom