Might be possible since all fathers are deadHe re
presents the father of the house
Ana changamoto au effects zipi?Hilo la kumrithi Waziri Mkuu, huenda ni kete wanazosukuma wenye Nchi
Maana kwa habari za chini chini, wanasema PM aliyepo hatakiwi kuwa hapo kufikia 2029 🙌
Kinyeo kinamuwasha anammiss sana mzee six.
Ile connection ya Madelu haikuwa ya bure.Ukiona Waziri asiyehusika na hayo mambo kaanza kutekeleza yasiyomuhusu, jua kuna jambo linasukwa nyuma ya pazia. Hata akitolewa Mwigulu akaingia yeye, wote yeye na Mwigulu ni washenzi tu. Na kubwa zaidi wote ni wa serekali haramu. Wapuuzi wakubwa hao.
Hata Makamu wakati anaondolewa hakukuwa na sababu ya Wazi iliyotolewa kwa Wananchi.Ana changamoto au effects zipi?
HakikaAtakuwa na mwisho mbaya sana kisiasa.