Picha: Kikwete amtembelea aliyemwagiwa tindikali

Picha: Kikwete amtembelea aliyemwagiwa tindikali

Status
Not open for further replies.
Haya mashambulizi ya kumwagia watu tindikali yamezidi sasa. Ningependa kuona yanatungiwa sheria kali sana.

Hii silaha imetumika sana Zanzibar miaka ya nyumba, naona Bara nao wamegundua jinsi iliivyo na ufanisi !
 
natama UHUJUMU UCHUMI URUDI na safari hii uwe kwa viongozi na si wafanyabiashara
 
Twende mbele turudi nyuma,jamaa alimmwagia huyu mshikaji tindikali ni mtaalamu wa haya mambo na amebobea vizuri kwenye haya mambo,hebu iangalieni hiyo picha kwa makini sana.Jamani kunywa chai na JK pale mjengoni haimaanishi tupo salama sana kiasi cha kujisahau na kuanza kuwatendea watu wengine ndivyo sivyo.Alipandikiza hasira mioyoni mwa watu ambao nao wakamwekea siku katika Daudi.
 
Yani we acha tu,ndo maana hata wengine waliwahi kusemaga HSC ni ya muheshimiwa mkulu!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Coincidence is the word we use when we can't see the levers and pulleys.
Emma Bull
 
attachment.php

This is how MUHIMBILI/REFERRAL or REGIONAL hospitals were supposed to be, godoro la sufu, mashuka yanang'aaaa but wote tutarudi mavumbini...haya yote ni mavumbiiiiiiiiiii
 
Kaka yangu Jasusi, kweli siku nyingi hauko Tanzania, rudi bongo uone watu wanavyopiga kazi, maneno ya vijiweni hayatakusaidia.

Ritz,
Kweli siku nyingi siko Bongo. Nawasili karibuni. Lakini umesikia wale mabinti waliokamatwa na madawa ya kulevya Afrika kusini wakisema kuwa isingekuwa kwa msaada wa mtoto wa rais wasingeweza kupita na mizigo yote ile pale JKN airport? Ndiyo kazi hiyo watu wanayopiga bongo siku hizi.
 
kwani huyo si mwananchi wake''rais ni kiongozi wa nchi nzima na watu wake sio wasomi tu au wakulima but wananchi wote walio piga kura kumchagua yeye....kwa hio kama kaenda kumtembele jamaa msilalamike sana,....vile vile inaweza kuwa out of work kwani rais atakiwi kuwa na marafiki jamani?
 
Mwacheni awe mnyenyekevu jamani maana hawa watu ndio wanaoongoza nchi haw yeye pale mjengoni ni kama shati tu.
 
South Africa mzee, lakini alienda kuokoa jahazi la Riz na Mwiru akaona pia amuone swahiba wake hospital alikolazwa. Si unajua alienda kinyemela
so watuhumiwa watabadilisha story au ushahidi
 
Kwa mtindo huu nchi imekwisha. Mkuu wa kaya anakuwa ubia na wazungu wa unga na makundi ya kihalifu. Leo naona amewaomba majambazi wastafu hii kazi la sivyo watakiona. Amedai 'amechoka'
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom