Picha: Kikwete amtembelea aliyemwagiwa tindikali

Picha: Kikwete amtembelea aliyemwagiwa tindikali

Status
Not open for further replies.
Update, safari ya ngapi? Mimi nilijua mkuu yupo bukoba.
 
Jamani muwe mnakamikisha habari, wapi South Afrika kwa mmiliki wa Home Shopping Centre au Arusha kwa sheikh aliyemwagiwa tindikali??

Hata mie nimeshindwa kujua yupi ni yupi. Hivi alishatembelea wangapi?
 
Huyu jk anadhalilisha kiti cha Rais, na heshima ya Taifa kwa ujumla. Mkuu wa nchi hapaswi 'kuwatembelea' wagonjwa... Hasa kwenye maswala 'controversial' yanayohitaji uchunguzi wa kipolisi. Dunia nzima haikubaliki, kuna nini kinachoendelea hapa?
 
kwa hili kwa nini watu wasijilinde?
Alaf safari hii ya jk haikutangazwa kabisa......... kuna kitu hapa
Bila shaka kuna watu wataachiwa huru na kufutiwa mashitaka.
 
Huyu jamaa si ndo yule muuza unga na mmiliki wa kile kikundi cha kihalifu cha Ze popobawa?

Ukisoma michango mingi ya wadau wa uzi utajua kuna mengi kati ya mwathirika na jk au jk na serikalu yake. Wekeni wazi ni nini kilichonyuma ya pazia?
 
Jamani muwe mnakamikisha habari, wapi South Afrika kwa mmiliki wa Home Shopping Centre au Arusha kwa sheikh aliyemwagiwa tindikali??
Inatia kinyaa! Mwandosi kapigwa bomu hakwenda kumuona mfiwa,Ulimboka alin'golewa kucha hakutoa pole ila huyu swaiba kwa uzinzi wake anafanya raisi atumie fedha zetu kwenda kumtembelea am sick!
 
Ze Popobawa?
Hii nayo ni blue guard au yellow guard mkuu?


Huyu jamaa si ndo yule muuza unga na mmiliki wa kile kikundi cha kihalifu cha Ze popobawa?ok, now I know!!!!



Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hao wamwaga tindikali lini na hao atawakata mapembe yao??

Kwa maana ishakua kero sasa...
 
Sibanduki hapa, lazima nitagundua mengi tu. Kuna nini hapa? Alafu Mzigo wa Mwiru na Riz sijaelewa.
 
Huo usalama anaouongelea ni familia yake na mafisadi wa chama chake.Watanganyika wana shida sana, wanapitia katika kipindi kigumu sana.Ni bora tusiwe na serikali kuliko kuwa na wezi wa dizaini hii.
 
Sibanduki hapa, lazima nitagundua mengi tu. Kuna nini hapa? Alafu Mzigo wa Mwiru na Riz sijaelewa.

Tuko pamoja mkuu. Nilikuwa nimesimama nimeamua kuvuta kigoda changu ili nifukuzie huu uzi mpaka nitakapopata kitu!

Karibu kwa michango wanabodi!
 
anajibu ule uzi ulioanzishwa wenye madai kuwa alienda kuwatembelea wale wadada waliokamatwa na 'poda' sauzi
 
Sasa naanza kuunganisha mistari......... maafisa wa polisi kwenda south........... mambo yakaenda ndivyo sivyo...... mkuu akaona aende mwenyewe............... siku si nyingi............ wasichana watarudishwa nchini na kupewa dhamana na case kusahaulika mazima.
 
Huyu jk anadhalilisha kiti cha Rais, na heshima ya Taifa kwa ujumla. Mkuu wa nchi hapaswi 'kuwatembelea' wagonjwa... Hasa kwenye maswala 'controversial' yanayohitaji uchunguzi wa kipolisi. Dunia nzima haikubaliki, kuna nini kinachoendelea hapa?

Hata mimi nashangaa mbona wale wa Arusha walio umizwa kwa mabom pale soweto hakuwatembelea na wala hakutoa tamko lolote hata kutoa lambilambi ya walio uwawa? Nina mashaka na mkuu wa nchi yangu Mungu tusaidie
 
Mwalimu Nyerere akifufuka leo, akapewa mwezi mmoja wa kuishi. Ataomba arudi kaburini kwa jinsi ikulu ilivyo kuwa pango la waharamia.
Kila mtanzania lazima aone aibu kwa kudharaulishwa namna hii. Ni sawasawa na familia alafu mnakuwa na Dada kiruka njia, inakuwa ni aibu ya familia nzima.

Vijana wa buku saba wa Lumumba, nyinyi teteeni matumbo yenu tu, ila anaye kirestisha in peace CCM namba moja ni Kikwete.
 
Mi bado sijaelewa hapo huyo muathirika ni yupi na ni wapi? Na ilikuwa ni ziara special kwa wagonjwa au?
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom