Picha huongea zaidi ya maneno... NEC ya CCM huko Dodoma

Picha huongea zaidi ya maneno... NEC ya CCM huko Dodoma

Nilifikiri upo dom kumbe unakunywa kongoro hapo kiminyio. Hovyo kabisa, sawa na Nape. Makalio yamebana, boxer imelegea saa hizi.

:focus::focus::focus:
 
Hivi hicho Kibabu cha pembeni hakifi tu!!!!. Toka shule ya msingi tumekisoma hicho, mpaka sasa tunawatoto bado tu kinaendelea kushirikishwa on serious decision du!. Vijitu vingine sijui vilizaliwa majira gani.. havichoki vipo tuuuuuu!!!

tunguli za chama cha magamba zinakaa kwake so when u hed ccm is gon no kingunge anymore.
 
picha zinaonyesha walivyokomaa kisiasa hakuna kususa wala kutoka nje ya ukumbi kama wale wenzetu wa chama fulani
 
-Haliharibiki jambo!...
Kweli lakini kumbuka tu mila na desturi za wazee wetu - Honest political activists are rewarded for their efforts by becoming materially wealthy.
Swali kubwa ni nguvu za kufanya reconciliation wamezitoa wapi? Hali ya CCM jana ni tofauti na leo? Hakika nimeamini miluzi mingi humpoteza mbwa!! Dhana ya hakuna aliyemsafi inashinda! Msimamo na uelekeo wa upinzani na uungwaji wake mkono? Tumeimba ufisadi hadi akina mataka tunawaona wajanja! Ufisadi umezoeleka CDM kuzungumzia ufisadi imekuwa zilipendwa sio? Tumechoka kupiga kelele? Tumeamua kuwaacha wafanye watakalo?
 
Kingunge: Mpe mwenzako mkono na sitaki kusikia tena vijembe kwenye majukwaa.

Nape: Sawa baba, mtoto akinyea kiganja hakikatwi.

Mara zote macho ni kipimo kizuri sana cha mausiano ya uso na moyoni....Picha inajionyesha kabisa kuwa hapo hakuna ukweli kati ya Nape na Lowassa.
 
mbona viongozi wengine wana makengeza kwenye picha lakini tunachukulia poa tu ni maumbile. hakuna haja ya kuumba maneno kwenye picha tutaibua mengi.
 
Alama ya ukomavu kwenye siasa ni pamoja na muonekano wa picha hizi. picha hazina matatizo labda kwa mahasimu wa kisiasa
 
Wakuu Lowassa kazidi sana kuzeeka,angalia picha hiyo anasalimiana na Sumaye
 
Kuna wadanganyika wanasubiri kwa hamu maamuzi mazito juu ya matatizo ya msingi ya nchi. Kupanda kwa gharama za maisha, umaskini unaongezeka na kukua kwa matabaka, umeme, ufisadi, njaa, uchumi unaolegalega na katiba. Sura hizo zimekaa kiposho posho na unafiki. God Bless tanganyika isidanganyike tena!
 
hakuna hata mmoja aliyefungua chupa ya maji kunywa.....naona glasi zote zimefungwa.au macho yangu!!!!
 
CCM is One, ever and ever again!!
Bila shaka, Katika mazingira ya Ufisadi aisifiae mvua imemnyeshea..
Kila Watu na Mazingira yao ...Huku majuu watu hawasifii mvua, mvua ni balaa wako kheri wapate jua kali na snow kuliko kunyeshewa mvua na mvua huja na vimbunga mafuriko na kadhalika..
 
Gamba limegoma kuvuka limekuwa Ganda. Sarakasi za magamba bwana only fools will fall into the trap of it.

Rostam wa watu wamemuonea bure wakati magamba wako wengi tu na hayavukiki. Kuanzia Sumaye na scandal za viwanja to Mzee Sita na matumizi mabovu ya fedha za umma. Kingunge na scandal ya Ubungo Terminal. Kuna mtu kweli anaweza kumnyooshea Lowassa kidole?

Wajiandae tu kuwa chama cha upinzani 2015.
 
Bila shaka, Katika mazingira ya Ufisadi aisifiae mvua imemnyeshea..
Kila Watu na Mazingira yao ...Huku majuu watu hawasifii mvua, mvua ni balaa wako kheri wapate jua kali na snow kuliko kunyeshewa mvua na mvua huja na vimbunga mafuriko na kadhalika..

Chama Cha Mapinduzi kina amini ktk maridhiano, uwajibikaji, uaminifu na uadilifu pamoja na utawala wa sheria. Rushwa/ufisadi vinapigwa vita kwa nguvu zote na mwananchama au kiongozi ni lazima ale kiapo kuwa "Rushwa ni adui wa Haki, sitapokea wala kutoa Rushwa" Katiba ya CCM. Nami mwana CCM naunga mkono maazimio na maamuzi ya kikao halali cha Halmashauri kuu ya chama
 
sidhani kama hivi vicheko vyatoka ndani... waonyesha meno tu hawa....
 
rangi ni moja isipokuwa mashati mengine yamepaushwa na jua wakati wa kampeni majukwaani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom