Picha huongea zaidi ya maneno... NEC ya CCM huko Dodoma

Picha huongea zaidi ya maneno... NEC ya CCM huko Dodoma

Mi picha hizo zimeniambiak uwa ccm hawaaminiani ndio maana hayo maji ya kilimanjoro hawanyi kwa sababu wanahisi kuwekeana sumu
 
Magamba na mshindwe na mlegee na laana zote za watz ziwaangukie
 
dah! mbona lowassa anaonekana yupo tense sana katikaa hiyo picha anayosalimiaqna na nape?
 
eeh Dunia ya mungu OOH! kwa watu wote, aaaah tunawaonya msiiabudu CCM! tumuabudu muumba wetu kwani ni yeye pekee astahiliye kuabudiwa!
 
mmmmmmmmm! haya nape! hofu yatoka wapi tena! kweli nimeamini ngoma ya watoto haikeshi! Aibu kwa nape!
 
" Mzee Lowassa, ulinielewa vibaya mwanao.........."

max_400_scared_dog.jpg


Mliipotosha dhana nzima ya kuvua gamba!
 
Wenye akili walikwisha tambua filamu ya kuvuana gamba imekwisha zamani. Sasa ni zamu ya Sitta na Nape kupima na kufanya maamuzi!
 
Nape anaonekana dhahiri macho anakwepesha kwa lowasa, naye peter serukamba (kampeni meneja wa lowasa anamcheki lnape na kumbeza kimya kimya kuwa hapa ndo penyewe EL for ccm 2015)
 
Nape naye kigeugeuuuu, anajipendekeza kwa fisadi
Nape anaweza kulaumiwa bure, I can bet kuna ukinzani mkubwa wanakumbana nao ambao si rahisi yeye ku-reveal kwa sasa. Ikitokea akahama CCM anaweza kuyaeleza magumu aliyokumbana nayo katika kuhakikisha haya yanawezekana.

Wazee ndani ya CCM hawako tayari kuachia vijana, bahati mbaya vijana nao hawana ushirikiano, wanachafuana wao kwa wao!
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Tehe tehe tehe! Haya nimekuwekea vizuri mjukuu wangu
 

Attachments

  • nape-lowassa.jpg
    nape-lowassa.jpg
    13.1 KB · Views: 64
Itabidi Nape azunguke tena mikoani kufuta kauli zake za awali. Kwa kuwa analipwa posho za kuzunguka, hilo si tatizo kubwa kwake
 
Picha ya kwanza inaonekana nape anamwambia EL yale yameisha tugange yajayo mkubwa, na picha ya pili Sumaye anamwambie EL ww unafaa kuwa waziri mkuu na sio rais so 2015 niache mm niokote form ww nisuport uwaziri mkuu ni wako
 
Nape anaonekana dhahiri macho anakwepesha kwa lowasa, naye peter serukamba (kampeni meneja wa lowasa anamcheki lnape na kumbeza kimya kimya kuwa hapa ndo penyewe EL for ccm 2015)
Ukiangalia vizuri utaona kuwa Nape hayuko relaxed na kuna feeling ya kushuka na kujiona mdogo na kijana mkosefu anayesitahili kuhurumiwa tu.

Mkono wa Nape umevutwa zaidi kuelekea kwa Mh Lowasa, kuliko Mzee Lowasa kupeleka mkono wake zaidi kwa Nape. Hiyo ni ishara kuwa Nape ndiye anatakiwa ajisalimishe kwa Lowasa na ya kwamba hawalingani katika mambo mengi (umri, pesa, uzoefu wa siasa, nguvu za kisiasa, ushawishi ndani na nje ya chama nk).

Vilevile Lowasa anamwangalia Nape kwa makini huku akimkagua kama yupo apologetic au la, na kumshangaa kwa kusema ...hivi wewe kijana unanifaham mimi vizuri kweli ? ... Kama assumptions hizo siyo sahihi basi Nape ana roho ngumu na ni gwiji la kujifanya mwungwana na mnyenyekevu ktk mazingira fulani lkn kumbe ni mtu asiyeweza kusalim amri kiulaini hivyo....
 
Mkuu sijaelewa picha hiyo na maelezo yako,unataka kusema "HAKUNA KUVUANA MAGAMBA au?

Ili watu wajue una akili basi ni lazima uwe na akili. Hapo Nape ni kama kaona kinyesi vile, na EL ni kama kaona mzuka uliomtokea usiku
 
Kahaaaaa CCM hao wazee hawana hata miaka 10 yakuwa active who will roll your decompsing stone! Naona kwa aceleration tu baada ya muda litabaki changarawe lisiweze tena kuwa rolled!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom