Bavicha Kutikisa siku ya Vijana ya Dunia kutokea Dodoma

Bavicha Kutikisa siku ya Vijana ya Dunia kutokea Dodoma

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,816
Reaction score
287,810
Ile Taasisi bora ya vijana Duniani, BAVICHA, iko Dodoma nchini Tanzania kwa shughuli ya Kidunia upande wa vijana

Screenshot_20260811-204103~4.png

Picha hiyo ni Maandalizi ya Ukumbi kutakapoadhimishwa shughuli hiyo ya Kidunia

Wakati Taasisi zingine za vijana zikijikita kwenye Uchawa na kulamba nyayo za watawala BAVICHA inajadili agenda za kidunia
 
BAVICHA, BAWACHA na CHADEMA kwa ujumla, ndiyo tegemeo pekee la Watanganyika katika harakati za kuondokana na chama cha mauaji, chama cha mafisadi, chama madhulumati wa haki za binadamu, CCM.
 
BAVICHA, BAWACHA na CHADEMA kwa ujumla, ndiyo tegemeo pekee la Watanganyika katika harakati za kuondokana na chama cha mauaji, chama cha mafisadi, chama madhulumati wa haki za binadamu, CCM.
Hakika
 
Back
Top Bottom