The Guitarist
JF-Expert Member
- Jul 18, 2015
- 3,569
- 5,273
mbaya zaidi pia shuka la kimasai analo shingoni moja ya ishara ya arushaUnasema sio Arusha na hali pembeni kuna gari yenye namba za Tanzania?!
mbaya zaidi pia shuka la kimasai analo shingoni moja ya ishara ya arushaUnasema sio Arusha na hali pembeni kuna gari yenye namba za Tanzania?!
Viazi vya kupikwa sawaa..ika chios sidhan km bado inawanga pale ..chips sio chakula hasa jwa mwanaume.n aibuuuHaaha vyote ni wanga tu, chips hata mihogo inatoa pia.
Hivi unaijua baridi ya Meru huko engosengiu ndani huko momela? Kule nafikiri huwa inafika 5 degree.baridi ipo mafinga nyororo makambako na pale kawetere mm nimezaliwa arusha ila huko mnasema baridi njoon uku mgande
huku imefika 3. 5 sasaHivi unaijua baridi ya Meru huko engosengiu ndani huko momela? Kule nafikiri huwa inafika 5 degree.
Kana hajakaa Arusha ni ngumu kuamini nakumbuka kipindi hiki huoni hatua mbili mbele kuna nini bila msaada wa vitu vya marekani ni ukungu umekufunika na hapo ni saa sita mchana.wataalam wa jiografia nisaidieni,11°C inaweza kuleta barafu kweli?
Kana hajakaa Arusha ni ngumu kuamini nakumbuka kipindi hiki huoni hatua mbili mbele kuna nini bila msaada wa vitu vya marekani ni ukungu umekufunika na hapo ni saa sita mchana.
Ukipigwa fimbo moja na mwalimu lazima uimbe hallelujah!!!
kabisa "lengijave" ni neno la kimasai lenye maana ya "penye baridi" au ubaridini ni sawa tu na "Nairobi" yote yana maanisha kitu kimoja!
Dah umenikumbusha pia Arusha kuna sehemu panaitwa NgareNairobi hili eneo nalo ni balaaa.kabisa "lengijave" ni neno la kimasai lenye maana ya "penye baridi" au ubaridini ni sawa tu na "Nairobi" yote yana maanisha kitu kimoja!
hahaha umefikiria nin kuandika hivNibiru imekaribia LOL
je wajua ukiitafsiri kwa kiswahili itamaanisha nini,?Dah umenikumbusha pia Arusha kuna sehemu panaitwa NgareNairobi hili eneo nalo ni balaaa.
Hahahaa hapo nimekubali sababu hiyo ni kweli kabisa alafu naona kuna connections kubwa za jamii ya Arusha na ya huko Kenya.je wajua ukiitafsiri kwa kiswahili itamaanisha nini,?
"ngare" - maji
"nairobi" -baridi
ngarenairobi -majibaridi
haha inaonyesha hilo eneo si mchezo!
Baridi iliyoko mby , mafinga ni hakunaga aisee
iyee! mi pia naipenda sana baridi!naipenda sana hii hali ya hewa, napenda sana baridi, kwa sisi tunajua kuvaa tunavaa nguo unayojskia unapendeza haswaaaa, maana baridi inachangia mtu kuvaa vizuri
Kuna sehemu inaitwa kimba ni nooma haiko mbali na makao makuu ya hifadhiHakuna sehem kuna baridi Tanzania hii Kama ngorongoro Arusha .... Acheni kabisa msiambiwe