PICHA: Hali ya baridi mkoa wa Arusha inatisha

PICHA: Hali ya baridi mkoa wa Arusha inatisha

Kuna Kibosho chini ya mlima Kilimanjaro, maeneo ya umbwe, manushi, lyamungo na kwingineko baridi inapiga wiki nzima ni Ukungu nilikuwa najua Mbeya na Mafinga nilipowahi kuishi ndio kuna baridi kali ilinilivyohamia maeneo hayo ya Kibosho ndio nilikubari aisee masna wiki nzima ni ukungu unakaa wiki nzima hata kilele cha mlima Kilimanjaro hukioni.
 
Eeenh hiz ndo sehemu za kuoa tena unaoa jimam bin lishangazi.. Ni shangwe tu
Poleni ila pia mshukuruni Mungu , joto sio kitu kizur jaman haswa kwa wenye magonywa kama shinikizo la damu..
 
hii sio arusha kwa wale wasafir nais hapa ni madaba kama unaenda songea
 
maeneo ya njombe ndo kuna vitu kama hivi wachen uongo
 
dah hayo mabarafu yangenyesha dar ingenoga sana kama mbele vile hadi raha.
NB: Nimezoea joto la dar ndomana
 
Sie jana mbeya tulikua na 7
Kuna kitu kinaitwa "real feel" , yani kunaweza kuwa na 7 degrees lakini ukicombine factors kama humidity , wind, unakuta Si baridi kiivo, hii nimeikuta mbeya, unaweza kuona kwenye habari 9, ila ukienda Hakuna baridi ya kutosha.
 
Kuna kitu kinaitwa "real feel" , yani kunaweza kuwa na 7 degrees lakini ukicombine factors kama humidity , wind, unakuta Si baridi kiivo, hii nimeikuta mbeya, unaweza kuona kwenye habari 9, ila ukienda Hakuna baridi ya kutosha.

Nimehamia Mbeya mwezi wa 6 kutokea Arusha hii baridi ya Mbeya usiipimie kabisa
 
Nimekuja Mafinga jana....Nimekuta ni 5c!!Hapa nimeingia ndani toka saa kumi na mbili kasoro.... hatari sanaaa wakuu!!Nikitoka hapa Jumamosi naelekea Mbeya,huko ndio nasikia ni nomaaa
 
Nimehamia Mbeya mwezi wa 6 kutokea Arusha hii baridi ya Mbeya usiipimie kabisa
Mwaka 2000 nilikuwa naenda sana mbeya miezi kama hii sasa kuna siku kukawa na miss mbeya nikaenda na jamaa zangu Dhando pale nimevaa tshirt nyepesi tu ukumbi wenyewe wa makuti wacha mchezo saa sita wote tulitoka nduki hicho kipupwe mshindi tulikuja mjua kesho yake.
 
Tanzania hamna sehemu yenye baridi kali kuzidi Makete na Njombe
Iringa huko aisee....nilienda kijiji kimoja kiko Masege huko milimani kwenye ranch ya Asas....nahisi sikuoga na kutakata mpaka naondoka.
Job saa 12...unapita kwenye umande.
Inafika sehemu hadi ngozi inanyauka
 
Mbeya maeneo ya kawetele na mufindi kwenye mashamba ya chai ya kule sawara na itona kuna baridi kali hatari!kwanini Mbeya Na Iringa hawavai Mashuka ya baridi yale ya Arusha ?
 
Back
Top Bottom