Picha: Bwana harusi afariki ajalini akitoka katika sherehe ya send-off

Picha: Bwana harusi afariki ajalini akitoka katika sherehe ya send-off

Huu uzi haujakaa sawa,taarifa za mwanzo zilisema alitokea dar kwenye send off na arusi ni mbeya,leo uzi unasema alitokea mbeya arusi ni dar!Mungu awafariji ndugu jamaa na marafiki wote,pole kwa Bibi arusi aliyeachwa!
Either way, point ya msingi ni kuwa maisha ya mwanadamu hayatabiriki. Hatujui siku wala saa
 
Pole sana biharusi mtarajiwa uchungu uliokuwa nao hakuna anaejua.
 
mie lugh yangu ya upole tu kuwa tuwe na maneno mengine ya kufariji. sio kusema Tulimpenda lakini Mungu kampenda zaidi. interpretation yake simple ni kuwa Mungu akimpenda mtu basi mtu huyo hufa!! wapi imeandikwa?
Ni kama vile wale wanaokuwa wamebaki hai Mwenyezi Mungu anakuwa hajawapenda zaidi. Anyway, naona ni lugha tu ya kufarijiana lakini bora kukubali matokeo kwa kusema "yote ni kwa mapenzi ya Mungu"
 
wanadai mkewe mtarajiwa baada ya send off alipanda pipa kwenda mbeya kwa ajili ya harusi huku mume akiwa na private car aina ya noah ndo ikatokea hiyo ajali makambako
 
Hili laweza kuwa nuksi au mwanzo wa bahati japo kuna kipindi kigumu cha kupitia hasa ikizingatiwa ilivyo ngumu siku hizi kupata Mchumba na imani hizi za kishirikina tulizo nazo
 
1466766328102.jpg
 
Hili laweza kuwa nuksi au mwanzo wa bahati japo kuna kipindi kigumu cha kupitia hasa ikizingatiwa ilivyo ngumu siku hizi kupata Mchumba na imani hizi za kishirikina tulizo nazo
au hyu dada ana spritual husband?
 
Back
Top Bottom