Picha: Baada ya Mnyika kukoswa na bomu mkutano unaendelea

Picha: Baada ya Mnyika kukoswa na bomu mkutano unaendelea

aiseee.......nini hiki, lakn mbona picha haioneshi dalili ya kuoigwa kwa bomu?
Mkuu, chadema ni kama wamefilisika. Wasipotaja mabomu kwenye mikutano yao ni kama hawana cha kuongea
 
You are outsider, you don't have to, I just said "sit down, enjoy your movie and let us deal with Policcm". When it will happen one of your close relatives get killed or injured from a Policcm's bullet, you'll be my guest. Those two kids in Arusha, they were just came from Madrassa. They didn't know, on their way home, Policcm would shot them. They saw the shooter n identified them as a Police officer. Now my little brothers and their parents have to suffer for the rest of their life. It makes sense, only and if only, it will happen to you

An outsider of lies and trouble makers? indeed I am.

Those who makes you suffer are among you. Who asked them/you to go to their rallies? whilst its commonly known they are never peaceful? You should blame YOU for your miseries.
 
attachment.php


attachment.php


attachment.php


attachment.php


attachment.php
 
An outsider of lies and trouble makers? indeed I am.

Those who makes you suffer are among you. Who asked them/you to go to their rallies? whilst its commonly known they are never peaceful? You should blame YOU for your miseries.
Just show me Black and White, where it is written to attend political rally or to demonstrate is crime or against the law?
 
Hawa wanapenda moshi wa bomu sana sikuhz kila mkutana wanachokoza police.
 
An outsider of lies and trouble makers? indeed I am.

Those who makes you suffer are among you. Who asked them/you to go to their rallies? whilst its commonly known they are never peaceful? You should blame YOU for your miseries.

Pumbafu nyama we! YOU SHOULD BLAME YOU! lakini si shangai refer TWEET ya MACCM! nyote mmelogwa na aliyewaloga kafa. MIA.
 
2015 Kikwete jiandae tunakukabidhi kwa Kagame akushughulikie....
 
Elimu nijambo la msingi sana, jeshi letu lina vijana wengi waliofeli awajui hata haki za binadamu ila saa ya ukombozi imetimia wengi tutateswa,tutakufa lkn ndo ukombozi wa ukweli Oh!!! Lord be with us.
 
Elimu nijambo la msingi sana, jeshi letu lina vijana wengi waliofeli awajui hata haki za binadamu ila saa ya ukombozi imetimia wengi tutateswa,tutakufa lkn ndo ukombozi wa ukweli Oh!!! Lord be with us.
Mshahara haujapanda mwaka huu watasugulia visigino mpaka wa kome,hakuna kuwapa lift vinajipendekezaga sana,hakuna kuvikopesha kwenye maduka,wakaishi kwenye vihema vyao walime matembele 2mbaf...
 
mnyika jamani utakufa mdomo wazi mbona mie nilikuwapo sahara sijaona bomu jamani jamani chadema nawapendini ila kwa kutunga nambali one kama ccm chadema mjipanga vizuri mnachukua nchi ila mkijikoroga hampati mtambualia vurugu ebu jifunzeni kwa wakenya sembuse Tanzania waoga
 
mnyika jamani utakufa mdomo wazi mbona mie nilikuwapo sahara sijaona bomu jamani jamani chadema nawapendini ila kwa kutunga nambali one kama ccm chadema mjipanga vizuri mnachukua nchi ila mkijikoroga hampati mtambualia vurugu ebu jifunzeni kwa wakenya sembuse Tanzania waoga
Je uliona Policcm wamebeba bunduki za kufyatulia mabomu?
 
Ccm kwisha kazi,hapo hatujakodi mafuso wala nini mbaya zaidi wamepiga mabom mabibo ila watu hao hiha hahahahaaaaaaaa policcm aibu yaoooooo kwi kwi kwi kwi...


ila hawa chadema wanatisha sana , yaani leo walitaka kupiga mabibo na ubungo kwa wakati mmoja..... mwendo hii inaitwa kutwanga kotekote. , mwendo kuyaunguza magamba mpaka yaishe.
 
An outsider of lies and trouble makers? indeed I am.

Those who makes you suffer are among you. Who asked them/you to go to their rallies? whilst its commonly known they are never peaceful? You should blame YOU for your miseries.
Serikali ya CCM imekata umeme, umeishiwa hoja au mume yupo ndani?
 
Back
Top Bottom