Picha: Baada ya Mnyika kukoswa na bomu mkutano unaendelea

Picha: Baada ya Mnyika kukoswa na bomu mkutano unaendelea

View attachment 103440
tumbo kutoka makao makuu akiongea. anaaema tumefukuzwa mabibo sababu makamu wa rais yupo kawe. hii haikubariki. mia
Sasa Kawe na Mabibo wapi na wapi jamani mbona hii nchi ya ajabu sana,huo msafara wake unapita bagamoyo road while mabibo mandela or morogoro road hii nchi ya ajabu sana...
 
Nakwambia hawa wanatuletea movie ya Toy Story, Mbowe eti alikoswa na Bomu, risasi za SMG, risasi za bastola. Wananchekesha!
Lengo sio kuwaua Mbowe au Mnyika au Lema, bali ni kuwatisha wanyonge wasihudhurie mikutano. You just got Toy story? sit down, enjoy your movie and let us deal with Policcm
 
Lengo sio kuwaua Mbowe au Mnyika au Lema, bali ni kuwatisha wanyonge wasihudhurie mikutano. You just got Toy story? sit down, enjoy your movie and let us deal with Policcm

Msome aliyoyasema Mbowe, soma na kichwa cha hii habari, halafu rudia uliyoyaandika. Unanshangaza!
 
FaizaFoxy acha kuweweseka anza kuwaambia mamluki wenu mjipangane namna ya kukanusha jambo hili lakini kifupi mmeshikwa pabaya.

Naona mnaweweseka na jinamizi limewakaba koo, mara Mbowe kakoswa na Bomu, SMG, Bastola, leo tena Mnyika. Huyo ni jinamizi kawakaba, mnaweweseka.
 
Some people look like they get nourished by activities of terror
 
Hchi chama sasa nipo bora kifutwe maana kinaleta mambo ya hatari haya.
 
Msome aliyoyasema Mbowe, soma na kichwa cha hii habari, halafu rudia uliyoyaandika. Unanshangaza!
You are outsider, you don't have to, I just said "sit down, enjoy your movie and let us deal with Policcm". When it will happen one of your close relatives get killed or injured from a Policcm's bullet, you'll be my guest. Those two kids in Arusha, they were just came from Madrassa. They didn't know, on their way home, Policcm would shot them. They saw the shooter n identified them as a Police officer. Now my little brothers and their parents have to suffer for the rest of their life. It makes sense, only and if only, it will happen to you
 
Bomu limepigwa na mkutano unaendelea, hili linawezekanaje?

hakuna nidhamu mbaya kama uoga,kwanini uogope polisi ambao ni binadamu kama mimi na tena ninaishi naye huku uraiani?
nawapongeza sana polisi wetu kwa kutuzoesha mabomu ili ikifika 2015 tuwe hata milio yake tushaijua la machozi na la kuua!!
 
Ccm ni janga kwa taifa, wamelifanya jeshi la polis likose weledi kabisa! Watanzania kama tunataka taifa letu liendelee kuwa moja ni lazima ccm iondoke madarakani!
 
Back
Top Bottom