Phillip Mulugo ajibu tuhuma za kuchakachua

Phillip Mulugo ajibu tuhuma za kuchakachua

Hajui jina lake mpaka aangalie katika mafaili ya ofisini.

Jamani mnataka majibu ya ndiyo au hapana? mbona Eee, sawa au ni kweli yt yana faa? kesha onyesha kuwa ni kweli jina siyo lake, lkn angependa kubabaisha kupitia chet cha kugushi,
inanuma sn kuwa na watu wasioonambali kwa swala la Elimu, hili ni swala la vita, inafaa mtu kama huyu ajitoe mara moja kuliko kuendelea kukalia kiti kinachostahili kukaliwa na wenye maono na elimu ya kutosha.
 
Yeye namshangaa kidogo, waliomchagua kuwa mbunge nawashangaa zaidi, ila alyemteua kuwa naibu waziri namshangaa sana. Hivi ni kweli hakuna watu wenye vigezo na uwezo wa kusimamia elimu yetu? Kwa kukumbatia watu kama hawa, je tutafika?
Hiyo itoshe kukuambia kuwa Mr. President hayupo serious katika kuiinua elimu ya Mtanzania. Mulugo atamshauri nn Rais kuhusu elimu wakati yeye mwenyewe ana elimu ya kimagumashi???
 
Huyo ndugu naibu waziri Amim Agustino akiendelea kuleta ujanja ujanja tutaenda kumuonesha hadi kaburi la Philipo Mulugo,ndio ajue watu tupo serious na hii inshu.

kwan philipo murugo original ni marehemu?
 
Huyo ndugu naibu waziri Amim Agustino akiendelea kuleta ujanja ujanja tutaenda kumuonesha hadi kaburi la Philipo Mulugo,ndio ajue watu tupo serious na hii inshu.

Hii ndio yenyewe inayotakiwa.
"Kwanini kuandikia mate wakati wino upo?"
Isije ikawa naye ni mmoja wa wale marehemu wanaolipwa mishahara tangu long time tena kwa dizaini hii hii.
 
Statement unayoiongelea mkuu imeandikwa na Politik, inawezekana Mulugo hakuitoa hivyo, ila mleta mada huenda ndiye aliyeiweka hivyo. Mnyonge mnyongeni lakin haki yake mpeni!

Haki gani?
 
Ni upepo tu huo, utapita...Mshkaji wetu katusaidia sana kwenye uchaguzi 2010..tunalipa fadhila.
:caked:
 
Kaburi la Philipo Mulugo lipo Mbeya,Labda ndugu naibu waziri Amimu Agustino akalifukue,kufuta ushahidi,baada ya tuhuma hizi mpya.

Mwakitobe neno philipo mulugo uwezekano ni mkristo ni mkubwa hebu tafuta namna unaweza kupiga picha kaburi lake kwenye msalaba walipoandika jina lake kamili hata kama ni mwislamu wanaandika majina pia kusanya na ushahid toka kwa ndugu wanaopenda kuumbua uongo kusema bila evidence za kuonekana bado hatuamini tunayosoma
Ndugu wa mulugo original watusaidie katika hili pia
Waziri ana bahati mwanahalisi wamefungiwa wangeanika ukweli hapa ndipo tunapoona UMUHIMU WA MWANAHALI JAMANI SI LIFUNGULIWE
 
Naibu Waziri, tena wa Elimu hawezi kujibu swali kuhusu ID yake mwenyewe?!!!. Kwani kuna tabu gani kusema Kwa mfano"Jina langu halisi ni Thanda Siyabonga Similane" Vipi Kuhusu elimu yako mheshimiwa,,,,"well said , Nimesoma UNISA 1998-2001 shahada ya Uzamili wa Biashara na nimejikita zaidi katika fani ya Masoko".......hapo unaendelea kufunguka zaidi. Majibu hayahitaji kuwa ofisini kwani kama mtu anasema ukweli, basi huo hudumu ila kwa majibu yasiyo majibu ya huyu mheshimiwa yanabaki na maswali mengi.....MAWAZIRI WENGI WA SERIKALI YA NNE NI WAONGO.
Nilibahatika kumpata naibu waziri wa Elimu kwenye simu na kumuuliza kuhusu swala la Elimu yake na kuhusu jina lake hamini badala ya Phillip. kuhusu swala la elimu yake amesema kuwa hajachakachua chochote na kama kuna yeyote ana shaka na elimu yake basi aende chuo kikuu cha open university atapata majibu yote na kuhusu swala la jina alisema kuwa kwa hivi sasa yuko njiani anasafiri kwahiyo asingeliweza kulijibu kwa maana hayuko ofisini mpaka atakapofika ofisini jumatatu kwahiyo jamani tukaeni mkao wa kula kusikia kutoka kwa mheshimiwa.
 
Mtu mwenye elimu tata ndo kapewa dhamana ya kusimamia elimu Tanzania!! Kweli hii nchi tunahitaji miujiza ya Mungu tuweze kuangaziwa na kufumbua macho. Hii ni kashfa kubwa sana kwa Serikali yetu. Makachero wetu kazi Yao ni kuchakachua daftari la wapiga kura ndo wanawezea. Shame on Tz
 
Mtoboasiri mazungumzo yalikuwa hivi...

Swali: Hallo naongea na Mtoboasiri?
Jibu: Ndio
Swali: Tuambie elimu yako
Jibu: Nimesoma OUT na ukienda utakuta taarifa zangu, sijachakachua kaka
Swali: Vipi kuhusu jina tunasikia Mtoboasiri sio jina lako halisi weye waitwa Ammi
Jibu: Aam unajua siko ofisini halafu nipo safarini kurudi Dar, nitafute jumatatu nikiwa ofisini nitakujibu.

Wallah usipoipenda hii nchi kwa vivutio vyake basi utaipenda kwa wasanii wake....full package
Hiki nafikiri kinaweza kuwa kituko cha kufungia mwana 2012. Yaani mtu kutaja jina lake hadi akaangalie kwenye mafaili yake ofisini? Mh, hii ngumu kumeza.
 
Nilibahatika kumpata naibu waziri wa Elimu kwenye simu na kumuuliza kuhusu swala la Elimu yake na kuhusu jina lake hamini badala ya Phillip. kuhusu swala la elimu yake amesema kuwa hajachakachua chochote na kama kuna yeyote ana shaka na elimu yake basi aende chuo kikuu cha open university atapata majibu yote na kuhusu swala la jina alisema kuwa kwa hivi sasa yuko njiani anasafiri kwahiyo asingeliweza kulijibu kwa maana hayuko ofisini mpaka atakapofika ofisini jumatatu kwahiyo jamani tukaeni mkao wa kula kusikia kutoka kwa mheshimiwa.
Jina mpaka afike ofisini? Mbona ya degree amejibu akiwa safarini? Asitutanie kabisa!
 
Nilibahatika kumpata naibu waziri wa Elimu kwenye simu na kumuuliza kuhusu swala la Elimu yake na kuhusu jina lake hamini badala ya Phillip. kuhusu swala la elimu yake amesema kuwa hajachakachua chochote na kama kuna yeyote ana shaka na elimu yake basi aende chuo kikuu cha open university atapata majibu yote na kuhusu swala la jina alisema kuwa kwa hivi sasa yuko njiani anasafiri kwahiyo asingeliweza kulijibu kwa maana hayuko ofisini mpaka atakapofika ofisini jumatatu kwahiyo jamani tukaeni mkao wa kula kusikia kutoka kwa mheshimiwa.
kwanini usingesubiri upate data kamili hiyo jumatatu, ndipo uanzishe thread?
 
Huyo ndugu naibu waziri Amim Agustino akiendelea kuleta ujanja ujanja tutaenda kumuonesha hadi kaburi la Philipo Mulugo,ndio ajue watu tupo serious na hii inshu.

sijakuelewa:inamaana huyo original Philopo ni Marehemu?
 
Huyo ndugu naibu waziri Amim Agustino akiendelea kuleta ujanja ujanja tutaenda kumuonesha hadi kaburi la Philipo Mulugo,ndio ajue watu tupo serious na hii inshu.

he! Kumbe kuna haya? Mi simo kwa kweli
 
mkuu hapo mbona umemaliza matatizo yote ya kilaza mulugo....
Atutajie baba yake anaitwa nani,alafu babu yake,alafu tuendelee na mambo mengine.
Hivi intelijensia ya jah kaya bado anaiamini tu??

Hakika mkuu ataje majina matatu ya baba yake na majina matatu ya babu yake,Mie nimeshaanza kutia shaka na elimu ya huyu bwana kupitia matamshi yake yeye mwenyewe.
 
Haki gani?
Inawezekana aniyesema chuo kikuu cha open university sio Mulugo bali ni mleta mada au mwandish, Mulugo ahukumiwe kwa hili iwapo alisikika live akisema chuo kikuu cha open university.
 
kwan philipo murugo original ni marehemu?

Nasisitiza tena,ndugu Amim Agustino(naibu waziri wa elimu),anatumia cheti na jina la hayati Philipo Mulugo,kama anabisha aje akanushe,akikimbilia mahakamani,sisi tutakimbilia lilipo kaburi la hayati Philipo Mulugo.
 
Back
Top Bottom