Phillip Mulugo ajibu tuhuma za kuchakachua

Phillip Mulugo ajibu tuhuma za kuchakachua

Yaani hapo mimi swali alilojibu ndo gumu kuliko hata alilokataa! Na ofisini kutakua na supporting doc gani hadi ashindwe kujibu kuhusu jibu lake? Changa la macho hilo.
Am out.
 
Mtoboasiri mazungumzo yalikuwa hivi...

Swali: Hallo naongea na Mtoboasiri?
Jibu: Ndio
Swali: Tuambie elimu yako
Jibu: Nimesoma OUT na ukienda utakuta taarifa zangu, sijachakachua kaka
Swali: Vipi kuhusu jina tunasikia Mtoboasiri sio jina lako halisi weye waitwa Ammi
Jibu: Aam unajua siko ofisini halafu nipo safarini kurudi Dar, nitafute jumatatu nikiwa ofisini nitakujibu.

Wallah usipoipenda hii nchi kwa vivutio vyake basi utaipenda kwa wasanii wake....full package

RealMan me navutiwa na komedi
 
Last edited by a moderator:
Nilibahatika kumpata naibu waziri wa Elimu kwenye simu na kumuuliza kuhusu swala la Elimu yake na kuhusu jina lake hamini badala ya Phillip. kuhusu swala la elimu yake amesema kuwa hajachakachua chochote na kama kuna yeyote ana shaka na elimu yake basi aende chuo kikuu cha open university atapata majibu yote na kuhusu swala la jina alisema kuwa kwa hivi sasa yuko njiani anasafiri kwahiyo asingeliweza kulijibu kwa maana hayuko ofisini mpaka atakapofika ofisini jumatatu kwahiyo jamani tukaeni mkao wa kula kusikia kutoka kwa mheshimiwa.
Maelezo ya waziri yamegubikwa na wingu zito. Mbona kuhusu elimu yake ya chuo kikuu amejibu huko huko njian kuwa tukaulize Open University tutapata majibu yote??Lakini ilipokuja suala la Jina ni hadi akalie kiti cha ofisi??? Mbona hili swali halihitaji alijibu kama waziri bali kama Mulugo tu?Haitaji kukalia kiti cha ofisi ndipo atueleze ulakini wa jina lake. Nilitegemea atuelekeze uzazi na vifo ya wilaya fulani au alipoanzia shule ya msingi ili tukachukue hapo takwimu zake. Psychologically, huyu bwana anaandaa uongo! Ngoja tuusubirie.
 
Huyo ndugu naibu waziri Amim Agustino akiendelea kuleta ujanja ujanja tutaenda kumuonesha hadi kaburi la Philipo Mulugo,ndio ajue watu tupo serious na hii inshu.

mkuu hapo mbona umemaliza matatizo yote ya kilaza mulugo....
Atutajie baba yake anaitwa nani,alafu babu yake,alafu tuendelee na mambo mengine.
Hivi intelijensia ya jah kaya bado anaiamini tu??
 
Huyo ndugu naibu waziri Amim Agustino akiendelea kuleta ujanja ujanja tutaenda kumuonesha hadi kaburi la Philipo Mulugo,ndio ajue watu tupo serious na hii inshu.
Umenifurahisha sana kamata huyoooo
 
Kaburi la Philipo Mulugo lipo Mbeya,Labda ndugu naibu waziri Amimu Agustino akalifukue,kufuta ushahidi,baada ya tuhuma hizi mpya.

Aah! kumbe Philip Mulugo ni marehemu? Kweli Tanzania pekee ni ajabu mojawapo la dunia!
 
Kaburi la Philipo Mulugo lipo Mbeya,Labda ndugu naibu waziri Amimu Agustino akalifukue,kufuta ushahidi,baada ya tuhuma hizi mpya.

Kama kweli ni marehemu! Inawezekana alimpiga juju ili asimsumbue.chezeya Hamim wewe lazima uzikwe,........
 
Amshitaki sugu mahakamani kwa kumchafua kwani ni kashifa waziri wa elimu kuhutuhumoiwa kufoji hapo ndio tutajua kweli amechafuliwa na sio kukimbilia kuwa hayo ni maneno ya kisiasa
 
Hapo naona kunatatizo kubwa. Baada ya ile aibu ya uelewa wake juu ya muungano sasa mh Amim anataka kutuaminisha kuwa wasio na ofisi hawawezi hata kuyajua majina yao!..huu ni mzaha wa hali ya juu. Riz moko mshauri mshua ampumzishe kabla mambo hayajaoza
 
Mheshimiwa Amim kwa hiyo Statement yako hapo Kwenye Rangi Nyekundu wala hatuhitaji kwenda kuwasumbua jamaa wa OUT (Open University of Tanzania) kupata uhalisia wa elimu yako.
Statement unayoiongelea mkuu imeandikwa na Politik, inawezekana Mulugo hakuitoa hivyo, ila mleta mada huenda ndiye aliyeiweka hivyo. Mnyonge mnyongeni lakin haki yake mpeni!
 
Kumbe sikuhzi mtu akiulizwa jina lake hadi akakague ma fail ofisini. Hawa wote ndo Akina Davd Matayo David
 
Yeye namshangaa kidogo, waliomchagua kuwa mbunge nawashangaa zaidi, ila alyemteua kuwa naibu waziri namshangaa sana. Hivi ni kweli hakuna watu wenye vigezo na uwezo wa kusimamia elimu yetu? Kwa kukumbatia watu kama hawa, je tutafika?
 
Hajui jina lake mpaka aangalie katika mafaili ya ofisini.
 
Mkuu hapo hajajibu chochote zaidi ya kuongeza utata!
 
Nilibahatika kumpata naibu waziri wa Elimu kwenye simu na kumuuliza kuhusu swala la Elimu yake na kuhusu jina lake hamini badala ya Phillip. kuhusu swala la elimu yake amesema kuwa hajachakachua chochote na kama kuna yeyote ana shaka na elimu yake basi aende chuo kikuu cha open university atapata majibu yote na kuhusu swala la jina alisema kuwa kwa hivi sasa yuko njiani anasafiri kwahiyo asingeliweza kulijibu kwa maana hayuko ofisini mpaka atakapofika ofisini jumatatu kwahiyo jamani tukaeni mkao wa kula kusikia kutoka kwa mheshimiwa.

Open University ni chuo, lkn mmh!
 
Back
Top Bottom