Pale Mwanamke anaposema ‘Nina boyfriend’

Pale Mwanamke anaposema ‘Nina boyfriend’

Jamiiforum ni mtaa miss...kuna vibaka watukutu wezi wastaarabu na waliotulia.

Weka vigezo visimamie ukiona dalili za vibaka unawacansel mapema.

Kabisa aiseeh chalii angu.inabidi wakati mwingine tutumie akili ya kufanya maamuzi ni sio kuendeshwa na hisia
 
wanawake wanatupenda watu ambao tunawanawake wengi sijui kwanini. unaacha watu wenye future unakuja kwangu wala ata sina mpango wa kukuoa.

WANAWAKE PUNGUZENI KUTUPENDA MAPLAYER HATUNA FUTURE MNAPOTEZA MUDA WENU.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]bora ww mkuu umekua mkweli
 
Ahahaa na ww si unaend kuolewa na mwingne tu...aya mambo bna mi naona ni mtu kuwa na misimamo yko wala hupati usumbuf,mkishndan mapem kla mtu na 50 zake tu
Hata hivyo nilithubutu japo inaumaaaa
 
kweli kabisa kuna mdada mmoja hivi ni rafiki yangu ni mrembo kweli siku moja tumetoka nae jamaa mmoja akawa anamtongoza hata dakika mbili hazijaisha akamueleza ana mtoto,baba mtoto this blah blah kibao wakati baba mtoto wala hamtaki. mimi nasimama peke yangu tena najitambulisha kama bikra kabisa
siku hizi siwapendi nyie
 
kweli kabisa kuna mdada mmoja hivi ni rafiki yangu ni mrembo kweli siku moja tumetoka nae jamaa mmoja akawa anamtongoza hata dakika mbili hazijaisha akamueleza ana mtoto,baba mtoto this blah blah kibao wakati baba mtoto wala hamtaki. mimi nasimama peke yangu tena najitambulisha kama bikra kabisa
Unapatikana mkoa gani mamito nikuje kutalii
 
Back
Top Bottom