kobokocastory
JF-Expert Member
- Aug 30, 2014
- 1,076
- 1,272
Aliyeigiza kufa kaigiza.....,
Aliyeigiza kufanya mapenzi kafanya kweli.
Aliyeigiza kufanya mapenzi kafanya kweli.
Sasa kwanini umeamua kukaa uchi?kuna mambo wanaume wanapenda kuyasikia acha tuwasikilizishe
[emoji23] [emoji23] [emoji23] khaaahkweli kabisa kuna mdada mmoja hivi ni rafiki yangu ni mrembo kweli siku moja tumetoka nae jamaa mmoja akawa anamtongoza hata dakika mbili hazijaisha akamueleza ana mtoto,baba mtoto this blah blah kibao wakati baba mtoto wala hamtaki. mimi nasimama peke yangu tena najitambulisha kama bikra kabisa
[emoji8] [emoji111] [emoji4]mimi sina mtu mkuu mimi bikra
Nyie wanawake wakati mwingine mna roho ngumu sana, kuna mama namjua alikana kuolewa wala kuzaa, wakati alikuwa na ana mume na watoto 3.kweli kabisa kuna mdada mmoja hivi ni rafiki yangu ni mrembo kweli siku moja tumetoka nae jamaa mmoja akawa anamtongoza hata dakika mbili hazijaisha akamueleza ana mtoto,baba mtoto this blah blah kibao wakati baba mtoto wala hamtaki. mimi nasimama peke yangu tena najitambulisha kama bikra kabisa
Meona eehUmeamua kuwadanganya wale unaopiga nao picha?
hakuna jipya chini ya juaSasa kwanini umeamua kukaa uchi?
Shosti wake na miye habari za siku nyingiha hahahah miss natafuta wewe ni mbaya unasema bikra kabisa hahahahaha
Love is blind, they say.Heshima yako Mkuu Daby
Ukweli ni kwamba dada zangu wengi wanashindwa kuchungulia fursa na kujiegemeza kwa mnaume ambaye wala hajali hisia zake kisa kuna kitu amempendea AU ANATAKA KULAZIMISHA NDOA.
Kuna jirani namjua jamaa anakuja kwake kumega na kusepa na siku nyingine vipigo lakini kajifungia na ma status ya Engaged wakati kuna kijana namjua anamtaka kwa kila namna na yuko tayari kumuoa lakini yeye wala.
Miye wa hivyo wala simpi fursa ya kuniganda ajiondokee tu, akafie mbeleYaani unakuta hata kwenu hatambuliki lakini, ni kutwa uko wapi, kila dakika cm, weekend Hamna kutoka,na ukitoka kila dakika cm..
Kuchoshana tu. Na kuzibiana ridhiki,
salama sana zinduna umepotelea wapi mrembo?Shosti wake na miye habari za siku nyingi
Shosti majukumusalama sana zinduna umepotelea wapi mrembo?
mmmmmh acha uongo wako,,,,,, wewe mwenyewe michezo ya SALOME...kweli kabisa kuna mdada mmoja hivi ni rafiki yangu ni mrembo kweli siku moja tumetoka nae jamaa mmoja akawa anamtongoza hata dakika mbili hazijaisha akamueleza ana mtoto,baba mtoto this blah blah kibao wakati baba mtoto wala hamtaki. mimi nasimama peke yangu tena najitambulisha kama bikra kabisa
Khaaaaaa...aunt yashakukuta nin.?Usumbufu wote huo sio kwamba upo kwake hapana.
Wewe unaishi kinyako nae kinyake lakini, unachungwa Kama dhahabu,
Hata marafiki usikutane nae mbadilishane Mawazo,
Akija kwako akikukuta haupo. Utoe Maelezo yalonyooka.
Tumelichukua Daby[emoji6]Ukisoma kiurahisi utahisi Mtambuzi anatanua fursa kwetu ila kiukweli lichukueni hili.
Wa hivyo anakera mno.Miye wa hivyo wala simpi fursa ya kuniganda ajiondokee tu, akafie mbele