Pakajimmy Kwa Hii Akataa Kuoga

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,581
2,000
 

Gogo la choo

JF-Expert Member
Oct 8, 2012
711
195
ahahahahahahaaaaaa..safi sn..acha nifunge ofisi sasa maana siku nimeimaliza vizuri na hapa..daaahh..!!
 

Mwanahisa

JF-Expert Member
Jun 29, 2012
1,389
1,195
Ndallo,thankx men. kuna mtu aliniudhi nishatangaza msamaha kwa heshima yako tu.
A cat never lands on its back.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom