Shin Lim
JF-Expert Member
- Mar 27, 2012
- 8,393
- 15,544
Mwamba wenye imara kwako nitajifich
a majinayo na damu hunisafi kwa
We pididy nahisi ni Raia Fulani ambaye siyo Mtanzania.
Last edited by a moderator:
Mwamba wenye imara kwako nitajifich
a majinayo na damu hunisafi kwa
Dah.. MIUNDOMBINU ya huku Simiyu Yetu ni tatizo, mwaka huu Kazitunayo bila utafiti wa watu8 tutafanana na watu wa Katavi ambao MpitaNjia alisema bila mabomu hawajatengenezewa MIUNDOMBINU....
Mwaka jana walimtuma Mzee Mtambuzi na Mzee MVUMBUZI kufanya utafiti wa Nyati walioko huku lakin hakuna Tumaini..... Baadaye MTAFITI akawaambia Tambikeni kwa kuchinja Mbuzimzee
Tukirudi kwenye suala la afya, Mbu, Nzi, mende wamezagaa kila kona... Hawajui kinga ni bora kuliko Tiba, wao wanataka kila mara waletewe tu madawa kama Asprin, klorokwini ili watibu Malaria Sugu??? Dr.Mo na Lady doctor wako kimyaa kama mchwa kwenye Kichuguu
Elimu... Mwalimu mmoja Sista alikuwa anamlalamikia Profesa kuwa Salaryslip yake haionekani, lakini kumbe tatizo ni TEKNOLOJIA iliyotumika....
Hahahaaa... Hiki ndio kilio changu leo!!!!!
nenda pale marura wakupe nyama choma na kichuri kwani umetuwakilisha, ukitoka pita pale sisi kwa sisi wakupe chapati take awayDah.. MIUNDOMBINU ya huku Simiyu Yetu ni tatizo, mwaka huu Kazitunayo bila utafiti wa watu8 tutafanana na watu wa Katavi ambao MpitaNjia alisema bila mabomu hawajatengenezewa MIUNDOMBINU....
Mwaka jana walimtuma Mzee Mtambuzi na Mzee MVUMBUZI kufanya utafiti wa Nyati walioko huku lakin hakuna Tumaini..... Baadaye MTAFITI akawaambia Tambikeni kwa kuchinja Mbuzimzee
Tukirudi kwenye suala la afya, Mbu, Nzi, mende wamezagaa kila kona... Hawajui kinga ni bora kuliko Tiba, wao wanataka kila mara waletewe tu madawa kama Asprin, klorokwini ili watibu Malaria Sugu??? Dr.Mo na Lady doctor wako kimyaa kama mchwa kwenye Kichuguu
Elimu... Mwalimu mmoja Sista alikuwa anamlalamikia Profesa kuwa Salaryslip yake haionekani, lakini kumbe tatizo ni TEKNOLOJIA iliyotumika....
Hahahaaa... Hiki ndio kilio changu leo!!!!!
Mzee@ Mzima, wewe ni Simba d?
Eti, Wakwetu, niniyi ndiyo mliifanyia Ufisadi ile timu yetu ya Katavi Rangers? Ninaweza kukumbuka kipindi kile mgao wa umeme siyo mkali, vijana walipokuwa wanacheza vizuri kama Arsenal. Mtibwa walikiona Kimbunga cha Katavi Rangers kwenye uwanja wao wa Manumbu (natania ni Manungu). Nimemsahau jina yule shabiki wenu...siyo mmakonde...yule @Nkwesa MAKAMBO...yule mwenye ngozi kama Chatu dume, ambaye alikuwa akiingia uwanjani anaanza kukimbia Mchaka Mchaka. Nafikiri alikuwa Mundali. Si unakumbuka zamani zile walikuwa hawachezei Jabulani. Simba walipokwenda S'wanga walikiona Cha Moto. Wakina Amanyisye, PingPong, Semilong, wanaikumbuka ile mechi.
Ila usiseme, nasikia uliwasaliti wana-Katavi wenzako kwa kuleta UJANJAUJANJA wa Madenge ila ukakutana na pangalashaba akakudhibiti vilivyo; ila bahati yako Gang Chomba alikuokoa akakupeleka kule kwa shemeji yake dena Amsi. Nasikia jamaa walikuona bonge la REBEL!
Mimi nimependa sana hii!
nenda pale marura wakupe nyama choma na kichuri kwani umetuwakilisha, ukitoka pita pale sisi kwa sisi wakupe chapati take away
duh, sasa nikirudi tarime nyamachoma nitakula wwapiEeeeh bhana Marura wamefunga siku hizi!!!
Du we mmmbaya...
Dah.. MIUNDOMBINU ya huku Simiyu Yetu ni tatizo, mwaka huu Kazitunayo bila utafiti wa watu8 tutafanana na watu wa Katavi ambao MpitaNjia alisema bila mabomu hawajatengenezewa MIUNDOMBINU....
Mwaka jana walimtuma Mzee Mtambuzi na Mzee MVUMBUZI kufanya utafiti wa Nyati walioko huku lakin hakuna Tumaini..... Baadaye MTAFITI akawaambia Tambikeni kwa kuchinja Mbuzimzee
Tukirudi kwenye suala la afya, Mbu, Nzi, mende wamezagaa kila kona... Hawajui kinga ni bora kuliko Tiba, wao wanataka kila mara waletewe tu madawa kama Asprin, klorokwini ili watibu Malaria Sugu??? Dr.Mo na Lady doctor wako kimyaa kama mchwa kwenye Kichuguu
Elimu... Mwalimu mmoja Sista alikuwa anamlalamikia Profesa kuwa Salaryslip yake haionekani, lakini kumbe tatizo ni TEKNOLOJIA iliyotumika....
Hahahaaa... Hiki ndio kilio changu leo!!!!!
Habari za masaa haya wanaJF,
Sasa kama haya hamuyaelewi tukijadili ya MKURABITA mtaweza? Tujiyazungumzia ya mwanaharakati che@guavara, Mwanamutapa au mtemi hugochavezi? Sipo.
Truly, uji mzuri wa mtoto! Mkikua jifunzeni kula vyakula vigumu au msivyovizoea, iwe ni WALIMWEUSI au Uduvi siyo kutupa Tabu. Muanze Maishamapya.
Sista, let me give you a BREakingnews.
Do you Remember Iron Lady who was a neighbour of mango g at KUNANI PALE TGA? Today, she came into the office with @a Gift of Endangered @Specie from gombe,..not sokwe or chimpazee nor Nguchiro but was Mbuzi Mzee. When Zinduna saw them, she laughted amazingly "@Yo Yo". ....You know what, Rutashubanyuma immediately came and took a snap that he can keep in our office LIBRARY. At that time Indume Yene was Whispering with cheusimangala.