Ombi la mchango ili ninunue simu nyingine...!!!


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,461
Likes
5,445
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,461 5,445 280
hii ina matatizo kibao:
(1)Inakaa chaji dk 4 tu.
(2) ukituma msg ya asubuhi njema inafika mchana mwema, na ukituma ya mchana mwema inafika usiku mwema na ukituma ya usiku mwema inafika asubuhi njema.
(3)-Ikipita Ndege kubwa angani inaandika '1missed call'
(4)-Nikipishana na Mchina inaandika "Bluetooth on"
(5)-Nikipita karibu na jiko inaandika "charger connected" chonde chonde nisaidieni.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Mmh kwetu tunachangia harusi tu sijui kama utasomeka.
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,461
Likes
5,445
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,461 5,445 280
Last edited by a moderator:
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
hasa nikutumie vp msaada wangu?au unataka ushairi?
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,099
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,099 103 145
Weka ma ma tigo pesa hadharani.ila msaada wangu ipo cm ya zamani nitakupa sijui itafikaje.nahaina haja yakuchaji.nokia inayotumia betry ndogo za saa za ukutani.ya enz zilee
 
Rutayuga91

Rutayuga91

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
450
Likes
210
Points
60
Rutayuga91

Rutayuga91

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
450 210 60
hii ina matatizo kibao:
(1)Inakaa chaji dk 4 tu.
(2) ukituma msg ya asubuhi njema inafika mchana mwema, na ukituma ya mchana mwema inafika usiku mwema na ukituma ya usiku mwema inafika asubuhi njema.
(3)-Ikipita Ndege kubwa angani inaandika '1missed call'
(4)-Nikipishana na Mchina inaandika "Bluetooth on"
(5)-Nikipita karibu na jiko inaandika "charger connected" chonde chonde nisaidieni.
mchango wangu ni kurekebishia hiyo simu!!
Pia ntakupa offa ya kuongeza features nyingine nyingi tu kama,
  • OS ya android mpya (kitkat)
  • super fast bluetooth
  • 3g and wi-fi connectivity
  • extend internal memory
  • jiko
  • bafu na choo
  • na machine ya kupasulia mbao!!
Ni PM nikusaidie bro!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,569
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,569 280
Wacha kulalamika hovyo dogo.... Hebu tupia Account number yako ya Twitter nikutumie pesa.....

Watu na account zetu..... Kama mie nina account nyingi zimejaa fweza kuliko Mzee wa vijisenti...

Nina account Twitter, facebook, Badoo, Tango, Nimbuzz, Whatsapp, Viber, Skype na zote zina hela....

Chezeiya account weweeee......
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,101
Likes
4,427
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,101 4,427 280
mwambie afanye haraka mie account yangu ya jf ina madorali
Wacha kulalamika hovyo dogo.... Hebu tupia Account number yako ya Twitter nikutumie pesa.....

Watu na account zetu..... Kama mie nina account nyingi zimejaa fweza kuliko Mzee wa vijisenti...

Nina account Twitter, facebook, Badoo, Tango, Nimbuzz, Whatsapp, Viber, Skype na zote zina hela....

Chezeiya account weweeee......
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,461
Likes
5,445
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,461 5,445 280
Wacha kulalamika hovyo dogo.... Hebu tupia Account number yako ya Twitter nikutumie pesa.....

Watu na account zetu..... Kama mie nina account nyingi zimejaa fweza kuliko Mzee wa vijisenti...

Nina account Twitter, facebook, Badoo, Tango, Nimbuzz, Whatsapp, Viber, Skype na zote zina hela....

Chezeiya account weweeee......
Thanx mkuu. No offense but I hope you don't mind adressing me with that name again au vp? Sharps!
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,461
Likes
5,445
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,461 5,445 280
mchango wangu ni kurekebishia hiyo simu!!
Pia ntakupa offa ya kuongeza features nyingine nyingi tu kama,
  • OS ya android mpya (kitkat)
  • super fast bluetooth
  • 3g and wi-fi connectivity
  • extend internal memory
  • jiko
  • bafu na choo
  • na machine ya kupasulia mbao!!
Ni PM nikusaidie bro!!
Hahah, thanx mate! Will be a gadget of the year!
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,461
Likes
5,445
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,461 5,445 280
Weka ma ma tigo pesa hadharani.ila msaada wangu ipo cm ya zamani nitakupa sijui itafikaje.nahaina haja yakuchaji.nokia inayotumia betry ndogo za saa za ukutani.ya enz zilee
Hahaah duuh, mkuu vp capabilities zake?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Uwe mvumilivu tu jomba, mie niliomba mchango ninunue gari ili niweze kutekeleza vyema majukumu yangu ya uwenyekiti tangu mwaka jana hadi sasa nimesaidiwa side mirror moja used, wheel cap mbili used na oil lita moja na nusu. Nimevitunza na naendelea na mchakato, hope baadae ntapewa gear box ..... mdogomdogo hadi gari itakamilika.. it's just hope.
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,748
Likes
4,842
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,748 4,842 280
Uwe mvumilivu tu jomba, mie niliomba mchango ninunue gari ili niweze kutekeleza vyema majukumu yangu ya uwenyekiti tangu mwaka jana hadi sasa nimesaidiwa side mirror moja used, wheel cap mbili used na oil lita moja na nusu. Nimevitunza na naendelea na mchakato, hope baadae ntapewa gear box ..... mdogomdogo hadi gari itakamilika.. it's just hope.
natuma klachi ya difenda vimilia vifaa vitatosha tu gari ikamilike. Kesho natuma rejeta ya greda. Halafu nina plate namba 2 kila moja ina usijiri wake, zitakufaa pia.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
natuma klachi ya difenda vimilia vifaa vitatosha tu gari ikamilike. Kesho natuma rejeta ya greda. Halafu nina plate namba 2 kila moja ina usijiri wake, zitakufaa pia.
Umenisaidia pakubwa best... kwa mtindo huo naamini ndoto yangu ya kumiliki usafiri itatimia, Slave kaniahidi exhaust pipe ya fuso, tutaipunguza itumike kwenye gari ndogo..
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,569
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,569 280
Thanx mkuu. No offense but I hope you don't mind adressing me with that name again au vp? Sharps!
Mekupata mkuu... Very sorry!! Ni kichitchat tu..........
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Umenisaidia pakubwa best... kwa mtindo huo naamini ndoto yangu ya kumiliki usafiri itatimia, Slave kaniahidi exhaust pipe ya fuso, tutaipunguza itumike kwenye gari ndogo..
kweli kabisa ....pendekezo unaonaje hiyo gari ndogo ukaiwekea matairi ya trekta nadhani itakuwa na muonekano mzuri kama zile hammer si unaziona ???
 

Forum statistics

Threads 1,236,296
Members 475,050
Posts 29,253,223