Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

kutoka kwenye kujinywea viroba hadi kujichoma moto? upongezwe mentor wa chadema family #LEMA

hahahahahaaaaa. Lema ana akili mbovu sana. kama alifanikiwa kulipua bomu pale SOWETO, atashindwaje kuchoma moto ofisi ya Mwigamba?
 
sasa kamanda badala ya kusaidia kuzima moto wewe unahangaika kupiga picha za kuweka jf? zima moto kwanza
 
Zitto siasa zimemshinda ameingia kwenye ugaidi sasa kama swahiba wake mwigulu
 
ENDELEA KUOTA MCHANA ZITTO LAZIMA AONDOKE CHADEMA NA MAMLUKI WOTE KAMA NYIE MKAUNDE chama kipya WANAFKI WAKUBWA NYIE.

Nguvu ya zitto ni kiboko wakuu lazima mbowe amwite zitto amwachie uenyekiti wake ndiye mtu sahihi kwa sasa mengine yote kupoteza mda.
 
Last edited by a moderator:
Nakumbuka kwenye mikutano ya CHADEMA kuna kibwagizo huwa kinasema Choma choma choma, CCM..chomaaaaaa. Sasa kimehamia CHADEMA..Chomaaaaaaa, ofisi zetu... Chomaaaaaaaa
 
sasa kamanda badala ya kusaidia kuzima moto wewe unahangaika kupiga picha za kuweka jf? zima moto kwanza
Hakuna sababu ya kuzima kwani wamechoma wenyewe. Kwanza huyu aliyeleta uzi huu ni Kibaraka wa Lema
 
Jaribio ovu la kuunguza ofisi limeshindwa,ofisi imeungua sehemu ndogo,inaonekana mpango ulikuwa kuunguza ofisi kwa lengo la kuunguza DATA,kwenye computer.
Mpango huu unaonekana kufanywa na Wasaliti
 
Huwezi kufikiri utaua chama husika kwa kuamua kufanya njama za kuchoma ofisi zake - utakuwa ni Mburura wa Mambururaaa!!!
 
OFISI ZA CHADEMA ZIKO KWENYE MIOYO YA WATU, HICHO KILICHOCHOMWA NI MAJENGO TU NA MAKARATASI KAMA ILIVYO KWA ITIKADI NYINGINE YOYOTE. PERIOD!:amen:
 
Sasa lema anenda kubaya kama mpaka imefika hatua anachoma ofisi kutafuta huruma za kisiasa sasa hapana.
 
Hizi ni mbinu za ccm, ccm acheni rafu za ovyo! tumikieni watu!
 
Back
Top Bottom