Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Polisi -- kamata mara moja ZZK na kikundi chake. Nilijua tu wakishindwa kukubalika wataanza uhalifu!
 
Mkuu, ilishatabiriwa kuwa CHADEMA kitakufa 2013. yametimia mkuu. kufa kwa chama si kama binadamu. ni matukio tu yatakiandama


Ni kweli kabisa chabruma..

Sasa tatizo ni nin??

Unajua kuna kipindi taifa lilikuwa linawategemea sana hawa jamaa?

Sasa wamekubwa na nin??

Yan siamin kama hki chama kinakufa kwa style hii chabruma
 
Ingekuwa inaungua ile makali.o pub ungeandika.....ile pub ya mianzini INAUNGUA moto....sasa kwa kuwa ni ofisi ya chadomo basi imechomwa.
 
Ofisi ya chadema mkoa wa Arusha imechomwa moto hivi sasa juhudi za kuuzima zinaendelea...
picha nitaziweka muda si mrefu...

Ninavyojua mimi hazijachomwa moto isipokua imepiga shot ya umeme wakati kibaka anataka kuingia ndani ya ofc, hivyo kilichoungua ni choo na bafu pamoja na bati limetoboka na sio kuchomwa moto.. Please msiwapotoshe watu!!!!!
 
Mkuu, ilishatabiriwa kuwa CHADEMA kitakufa 2013. yametimia mkuu. kufa kwa chama si kama binadamu. ni matukio tu yatakiandama

sure mkuu chadema wamegusa mahara ambapo hawagusiki ukichanganya na madhambi waliyonayo ndiyo kabisa kuzimu kunawaita.
 
Sasa chadema kina kufa mtetez wa wanyonge atakua nani??

Viongoz wa chadema na wanachama waliangalie hili,inaleta simanzi sana
 
Mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa Chadema ajiuzulu mara moja. intelejensia yake imeshindwa kugundua kuna watu wanataka kuchoma moto ofisi.
 
Back
Top Bottom